Nâng mũi hàn quốc ở đâu đẹp nhất

Các chị ơi, nâng mũi Hàn quốc ở đâu đẹp vậy ?

Chia sẻ trang này

1. Hồng Hồng

Hồng Hồng Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 32,273 Lượt xem

• 117 Lượt trả lời

Các chị ơi, nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp nhất vậy ?

E định đi nâng mũi mà phân vân quá mọi người ạ, chẳng biết nên chọn pp nào. E nghe mọi ng bảo là nâng mũi theo pp Hàn Quốc là đẹp nhất, có ai biết nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp mà được lâu nhất ko? chia sẻ cho e chút kinh nghiệm ah.
    e muốn đi nâng mũi Hàn Quốc để cải thiện mũi thấp của mình. Nhưng e thấy có ng bảo là nâng mũi cũng chỉ được tầm 3-5 năm là phải làm lại đúng ko, có ai biết chính xác ko, có pp HQ nào mà cho kết quả lâu nhất ko? Với lại nâng ở đâu thì đẹp ah? chứ nhiều người đi nâng mũi về xong toàn bị lệch với bị hỏng nên mình cũng rất sợ. Ai có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp e với nhé.

2. Hương Lan

Hương Lan Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi ở đâu đẹp nhất ?

Mình đang định đi nâng mũi Sline nà bạn
    Nghe bảo đây là pp Hàn Quốc, cho mũi đẹp mà duy trì được 5-7 năm sao á, ko biết có duy trì lâu hơn được nữa ko, đang mong lắm đây.

3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp ?
    Mình thì chưa có điều kiên đi thẩm mỹ hay tìm hiểu về thẩm mỹ, mình thấy hiện cũng có nhiều phương pháp lắm, bạn thử xem mấy trug tâm, Xuân hương, Kangnam, xem thế nào nhé, mình thấy các chị trong diễ đàn hay nhắc đến, chắc cũng nổi tiếng lắm.

4. baobongbong

baobongbong Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn quốc ở đâu đẹp ?

Mấy pp nâng mũi hàn quốc an toàn thì làm yên tâm hơn
    Mình nghe bảo có pp nâng mũi bọc sụn với nâng mũi sline đều cho mũi đẹp tự nhiên'
    Khuyên bạn nên đi đến các TMV ấy, người ta tư vấn chi tiết cho, chứ cứ ở nhà hỏi thì cũng chỉ biết 1 phần nào đó thôi, ko chi tiết đc đâu. C nên tham khảo nhé
    - Các cách làm mũi cao, cách làm mũi cao tự nhiên
    - Hoặc nếu các chị định đi tmv để nâng mũi thì tìm hiểu xem Nâng mũi s line ở đâu đẹp

5. beauty

beauty Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn quốc ở đâu đẹp?

Mấy pp Hàn quốc thì làm yên tâm hơn, vì đều cho mũi đẹp tự nhiên, chi phí ở các nơi khá tương đương nhau
    Còn đi đến TMV tư vấn tất nhiên là chính xác hơn là chỉ hỏi ở đây rồi, nhưng mà tham khảo rồi tư vấn thì càng tốt

6. bebingo

bebingo Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn quốc ở đâu đẹp?

Cháu thấy các TMV người ta hay nói quá lên về dịch vụ lắm, có thể chỉ là quảng cáo để hút khách thôi
    Giờ tìm được chỗ nào làm đảm bảo thì cũng khó thật, có nhiều tmv thật đấy

7. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi hàn quốc ở đâu đẹp?

Chắc hẳn nhiều chị em đang có ý định muốn đi nâng mũi, đều có chung câu hỏi nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp, nâng mũi ở đâu đẹp nhất phải không ạ?

E cũng thuộc dạng mũi thấp, hôm trước em có đến nghe hội thảo thẩm mỹ viện Kangnam phối hợp với viện thẩm mỹ Leadsurgery Hàn Quốc đấy ạ. Hội thảo cũng bàn về nâng mũi Hàn Quốc nên e cũng ham lắm. Nhất là cái vụ nâng mũi S line.
    Thấy hôm đó các bsi giới thiệu đây là phương pháp nâng mũi hàn quốc an toàn nhất hiện nay, vừa giúp chỉnh dáng mũi mềm mại hình chữ S, vừa giúp mũi thon gọn phù hợp với khuôn mặt. Thế e mới máu me đầu tư nâng mũi S Line. Nhưng đợt này đang nhiều việc nên e đành trì hoãn sự sung sướng. Mà hôm đó có giới thiệu bsi Phương của tmv Kangnam chuyên phẫu thuật về mũi. ko biết tay nghề bsi Phương này thế nào?
    Nghe mấy chị bên cạnh bàn bạc thì thấy bảo tmv Kangnam hợp tác với các bác sĩ Hàn Quốc nữa nên thấy bảo tay nghề cao. Nếu đi nâng mũi, thì chắc là e đến Kangnam làm thôi các chị ạ. Vì có chị nâng mũi ở đấy về xong, nhìn tự nhiên mà đẹp lắm. E nhìn mà thấy mê mệt. Chỉ muốn đi làm luôn thôi.
    >> Nâng mũi hàn quốc bao nhiêu tiền?

8. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình không được biết nhiều về các trung tâm thẩm mỹ hay TMV lắm, nên cũng không biết chỗ nào tốt, nhưng thêo mình chọn chỗ làm tốt thì cứ dựa theo mấy tiêu chí, bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm, trung tâm có tiếng, máy móc đầu tư hiện đại, chuyên viên tư vấn nhiệt tình, chuyên nghiệp, cơ sở rộng rãi, khang trang. Mình xem xét qua được các vấn đề đấy cũng thấy yên tâm hơn.

9. trangdiem

trangdiem New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình phân vân cần sang Hàn nâng mũi hay cứ nâng ở Việt Nam là được nhỉ, cái mũi cũng quan trọng lắm chứu
    Cứ nâng cho đẹp thì phải đảm bảo an toàn mới nâng, nâng linh tinh lỡ may nó có xấu đi thì sao được

10. Tiểu thần tiên

Tiểu thần tiên Member

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nếu muốn có mũi đẹp thì nên sang Hàn làm an tâm hơn. Mũi đẹp có phải là đơn giản đâu, phải có kinh nghiệm có kỹ thuật cơ
    Ở Việt Nam chỉ gọi là áp dụng công nghệ thôi, làm sao mà tốt bằng sang Hàn được

11. Thunder

Thunder New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Việt Nam ko chỉ liên kết với hàn quốc đâu, còn có cả bs hàn sang VN làm nữa đó
    Do vậy mình nghĩ chả cần sang Hàn đâu, sang đó làm gì cho tốn kém
    Sang đó mình cũng chả đảm bảo làm tốt được, còn hậu làm đẹp thì biết kêu ai???

12. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy hiện nay tại Việt Nam cũng có nhiều trung tâm phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc lắm mà, hoặc là các trung tâm hợp tác với Hàn Quốc cũng nhiều lắm, đâu cứ phải sang Hàn mới được, mà đi thế chi phí cũng tốn kém lắm

13. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp
    Nâng mũi chỉ được tầm 5-7 năm thôi hả bạn, thế sau khoảng thời gian đấy thì mũi mình sẽ như thế ào nhỉ, lúc đó lại đi nâng tiếp hả bạn. Mình cứ tưởng nếu làm tốt và đảm bảo không có di chứng gì thì phải được vĩnh viễn chứ, hóa ra có 5-7 năm :(

14. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp?

Mình thấy giờ thẩm mỹ viện nhiều lắm, chọn được thì cũng khó đấy, bạn nào đi rồi thì mới biết rõ. Mình thấy bạn cứ chọn mấy chỗ nào mà thấy bác sĩ có chuyên mọn và kinh nghiệm cáo thì chọn, làm nhưng chỗ như thế mới đảm bảo.

15. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy cứ chọn mấy trung tâm có tiếng, nhiều người chọn, cơ sở hiện đại, máy móc được đầu tư, bác sĩ chuyên nghiệp thì làm, vừa đẹp vừa an toàn. Mà mình thấy được lâu hay không cũng phải tùy chọn từng phương pháp, chứ không phải cái nào cũng như cái nào đâu bạn.

16. tunbeo

tunbeo Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi sline hình như đẹp vĩnh viễn mà, sao lại có 5-7 năm thôi
    Theo mình cứ thấy trung tâm sửa mũi Hàn Quốc nào nhiều ng vào mình cũng vào, thế mới đáng tin chứ

17. sutualex

sutualex Member

• 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hì, chắc gì chỗ đông người đã tốt
    Lỡ may người ta kéo cả nhà sang bắt đền sửa mũi thì tốt gì chứ, xem xét tình hình cụ thể rồi mới đánh giá được

18. tuna

tuna New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tìm chỗ nâng mũi hàn quốc an toàn nào quảng cáo có bác sỹ giàu kinh nghiệm, đạt nhiều chứng chỉ hay giải thương thì vào
    Giá ở đó có khi cao hơn, nhưng có kinh nghiệm thì làm an toàn, đảm bảo hơn nhiều

19. giodong

giodong Member

• 118 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình thấy cứ đến tận nơi, xem xét tham khảo, rồi chọn mấy chỗ mà có đầu tư, cơ sở máy móc hiện đại, cũng như bác sĩ thẩm mỹ có chuyên môn cao và kinh nghiệm. Làm những chỗ đấy còn thấy đảm bảo và có thể tin tưởng được

20. muaxuan

muaxuan Member

• 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp?

Nâng mũi thì phải chọn chỗ nào bác sĩ giàu kinh nghiệm vào bạn ạ, ngoài ra cơ sơ, máy móc phải tốt thì mới đảm bảo. ngày nay mọc lên nhiều thẩm mỹ viện lắm, rồi làm ăn bát nháo cũng nhiều, phải tìm hiểu, chọn lựa cẩn thận không đẽ bị lừa lắm. Nhiều chỗ treo biển sửa mũi Hàn Quốc nhưng thực chất ko phải vậy.