Kinh nghiệm chữa trị tàn nhang sau khi sinh của các mẹ | Page 2

Các mẹ chỉ em vài kinh nghiệm chữa tàn nhang sau sinh với

Chia sẻ trang này

1. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cách trị tàn nhang sau sinh nào hiệu quả vậy các mẹ?
    Em sinh em bé được hơn 2 tháng thì mặt bắt đầu xuất hiện các đốm tàn nhang, tính đến thời điểm này thì con em cũng được hơn 1 tuổi rồi. Từ lúc xuất hiện tàn nhang đến giờ em đã thử rất nhiều cách bằng thiên nhiên nhưng không thấy chuyển biến gì mà càng ngày càng nhiều hơn. Em có tìm hiểu về dịch vụ trị tàn nhang bằng yellow laser tại đông á thấy cũng có vẻ hay nhưng không biết có trị được tận gốc như họ nói không, có mẹ nào làm dịch vụ này chưa chia sẻ cho em ít kinh nghiệm ạ

2. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tàn nhang sau sinh với nám da diện rộng là mấy chủ đề em thấy hay gặp nhất ở mấy chị em bây giờ đó :( Sao phụ nữ chúng ta khổ quá vậy nhỉ?

3. Võ Hà Anh

Võ Hà Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi mẹ nó giống mình thế? Mình sinh xong bé Bông cũng tàn nhang vs nám tùm lum. May mà lúc ấy nám mờ thôi nên bôi thuốc cũng đỡ, mờ dần. Còn tàn nhang phải chiếu laser 4 lần lận đó :))

4. sunny1

sunny1 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nucerity là oại sản phẩm của mỹ đã đuợc kiểm nghiêm về độ an toàn và tác dụng. không chỉ nám tàn nhang, mụn , da mẫn cảm dị ứng , seo ..tất cả cả vấn đề có liên quan tới làn da đều có thể sử dụng, tất cả cá bộ phận trên cơ thê (trừ mắt) đều có thể sử dụng, già trẻ gái trai nam nữ đều có thể dùng đuợc. con mình bị hăm bim cũng đã sử dụng, mẹ mình bị nám, tàn nhang, minh bi ran da sau sinh cũng đang sử dụng, hiệu quả bất ngờ, da mịn va san chác bóng mịn hơn.

5. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thuốc gì mà thần kì thế hả bạn, lần đâù tiên mình thấy loại thuốc có nhiều công dụng như thế đấy. Mà mình search google thì toàn thấy tiếng nước ngoài. Thuốc này mà có ở Việt Nam chắc mọi người đổ xô đi mua đấy, liệu có hiệu quả như bạn nói không hay bạn đang đi giới thiệu thuốc đấy

6. sunny1

sunny1 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuoc nay chua co o viet nam la hang cua my ma. minh cung dang dung nhe

Các file đính kèm:

7. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tốt nhất không nên dùng thuốc bạn ạ, Vì trước mình bị nám uống thuốc gửi bên Đức về mà còn không khỏi, giá cả bộ cũng lên đến 10tr rồi. Bạn bị tàn nhang sau sinh thì cứ thử các mặt nạ trị tàn nhang mà trên diễn đàn các mẹ chia sẻ ý, nếu không đỡ thì trị cách khác chứ dùng thuốc khéo không khỏi lại tốn tiền

8. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều người mách trị tàn nhang sau sinh chỉ cần chăm chỉ đắp mặt nạ, uống thuốc, ăn uống, dùng kem đặc trị là hết các mẹ ak, mọi người thử xem thế nào. Mà uống sữa đậu nành cũng tốt đấy.

9. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sữa đậu nành từ trước đến giờ em vẫn uống nhưng không có tác dụng đâu mẹ, không biết có mẹ nào chữa khỏi tàn nhang với sữa đậu nành chưa nhỉ.

10. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các biện pháp thiên nhiên thì phải kiên trì mẹ ạ, chứ tác dụng ngay chắc thuốc tiên luôn quá, mà thay đổi cải thiện cũng ít thôi. Chủ yếu tàn nhang thì kéo nhau tới tmv thôi, hên thì 1 lần là hết

11. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sữa đậu nành thì hầu như ngày nào mình cũng uống mà, nhưng không thấy có tác dụng. Thực ra thì mình cũng đi trị bằng laser rồi nhưng chưa hết hẳn nên cũng đang muốn tìm cách để xem có hết được không.

12. Nga Bống

Nga Bống New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị thử áp dụng dùng hành tây xem, em thấy chị gần nhà em cũng đang trị tàn nhang sau sinh bằng cách này nhìn cũng có đỡ đó chị. Nhưg có hết được hay không thì em cũng không rõ.

13. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đắp hành tây vừa rats da vừa bị bào mòn da, em không biết cách này hiệu quả thật không nhưng nếu dùng phải kiêng khem ghê lắm

14. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói chung bị tàn nhang sau sinh ai may mắn mới khỏi được chứ như chị thử bao nhiêu cách không đỡ. Nản quá phải tìm đến tmv để trị đây này.

15. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tàn nhang sau sinh mẹ còn kêu khó chữa thế thì chắc em bị nám sau sinh cũng chẳng có cách nào mà cải thiện rồi. Chắc cũng phải đến tmv như mẹ cho nhanh

16. Mèo Bống

Mèo Bống New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều người nói tàn nhang và nám sau sinh nếu kiên trì thì sẽ khỏi mà, sao các chị không kiên trì áp dụng các cách thiên nhiên xem sao. Được một thời gian không thấy khỏi mà đã nản rồi thì khó mà khỏi được lắm

17. nga39

nga39 Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lên tàn nhang do sinh nử thiwf chữa sẽ khỏi thôi , vì nó tự phát chứ không phải bẩm sinh

18. Tuarts

Tuarts New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phương pháp trị tàn nhang tại nhà bằng củ hành tím khá là hiệu nghiệm, chỉ cần bạn kiên trì thực hiện 2 lần/tuần một cách đều đặn thì những vết tàn nhang sẽ dần dần mờ đi theo thời gian.

19. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 173 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

dùng tự nhiên thì phải cần chờ đến cả năm nhé. chứ bình thường dùng kem hay tự nhiên chỉ tác động lên bề mặt da thường thôi, k có tác dụng đánh sâu vào chân đâu. các mẹ phải tham khảo dùng laser mới xóa được gốc tàn nhang. e thấy bên tmv đông á có áp dụng phương pháp trị nám với tàn nhang mới ấy. ngày trước còn có trị thử miễn phí mà giờ hết rồi

20. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế thì giá có đắt không thế bạn?