Các mẹ cho em hỏi dịch vụ với giá cả ở nha khoa Gia Bảo Hải Phòng có được không ạ

Các mẹ cho em hỏi dịch vụ với giá cả ở nha khoa Gia Bảo Hải Phòng có được không ạ

Chia sẻ trang này

1. Tương Thanh

Tương Thanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,742 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

2. minxu

minxu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cháu23 tuổi rồi, răng bị hô đang muốn niềng răng những chưa tìm được chỗ nào yên tâm mà giá cả hợp lý. Cái bac sỹ hùng đó ở phòng khám nào đó cô ơi, cho cháu xin địa chỉ với ạ. Mong cô có hàm răng đẹp ạ, cháu cảm ơn

3. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tốt nhất là đi tìm hiểu thêm xem ở đó có nhiều người làm chưa mẹ nó ak, chỉ 1 người giới thiệu cũng chưa chắc đã đảm bảo đâu. Nếu nhiều người khen dịch vụ ở nha khoa này thì mình đi làm sẽ yên tâm hơn, còn giá cả thì em thấy các nơi không chênh nhau lắm đâu.

4. Vo Thi Thuy

Vo Thi Thuy New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đọc qua status của bạn, mình vào comment cái, giống hệt mình đợt trước khi đi làm răng. Mẹ Ori nói đúng đó, tốt nhất là nên đến khám và xem thực tế Nha Khoa họ làm ra sao. Như mình ý, hôi trước mình cũng quyết định đi làm lại răng vì răng mình bị móm và hơi khấp khểnh, có tham gia diễn đàn và sau đó đi khám răng ở vài nơi. Khi đó, mới qđ chọn Nha Khoa DDC gần Bệnh Viện Đại Học Y Hải Phòng. Lúc đó anh bs cũng đang kiểm tra thẩm mỹ răng cho 1 anh khách hang. Mình có xem thực tế và nghe phản hồi, vả lại răng nhìn đẹp, anh kh nói ăn nhai bình thường. quan trọng là giải quyết được khuyết thiếu của mình, bị móm. Và anh bs còn hẹn vài hôm sau cho mình xem cũng một chị kh làm thẩm mỹ. Từ đó, mình qđ làm ở Nha Khoa DDC.

Mình nghĩ, bạn nên đến Nha Khoa DDC khám thử xem sao. Chả mất gì, khám nhiều nơi, mình có nhiều lựa chọn và lại mình bỏ ra đâu có ít tiền đâu. Mình làm răng sứ ở đó cũng gần 3 năm rồi, mà đợt đó mất 25 triệu. A mà bạn cũng lưu ý nhé, là phải bs làm trực tiếp nhé. Như ở Nha Khoa DDC là anh bs làm trực tiếp, anh ý làm có một mình, và pk là nhà anh ý luôn. Nếu có vđ gì thì mình còn có nơi mà bắt đền chứ :)

Địa chỉ website của Nha Khoa DDC: www.ddcdental.com

ThuHang871211 thích bài này.

5. ThuHang871211

ThuHang871211 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tư vấn bạn qua Nha Khoa DDC nhé. Mình làm 16 răng thẩm mỹ ở pk này từ năm 2012. Trước răng của mình bị hô và bị khấp khểnh nhiều, mình cũng như bạn cũng đi tư vấn và tham khảo mọi người về làm đẹp răng. lúc đầu mình cũng chỉ nghĩ đơn giản là đi nắn răng. nhưng anh BS bảo độ tuổi của mình bị cứng, răng mình mọc lệch nhiều quá, phải nhổ 4 răng, thời gian thì khoảng 2-3 năm, hoặc làm thẩm mỹ răng. Cuối cùng, mình và ông xã chọn làm thẩm mỹ răng, giá thì có hơi căng một chút, nhưng về chất lượng răng thì OK. Răng đẹp tự nhiện, mầu răng trắng phau, đều như hạt na, khi cười trông rất tự nhiên, ăn nhai bình thường, lúc đầu mới lắp thì hơi bị gượng, nhưng sau 1 thời gian quen thì hết gượng. Cảm thấy rất tự tin khi giao tiếp, hay cười, và cảm thấy xinh hơn : ) Trước thì luôn phải để ý khi cười. Mình nghĩ Nha Khoa DDC này bạn tin tưởng được.
    À ở pk này thì anh BS là người trực tiếp khám và làm nhé, tuy có hơi bị đầu lâu tý nhưng chất lượng, dịch vụ ok bạn à.
    Mình vote cho Nha Khoa DDC, www.ddcdental.com

6. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 253 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

được đó bạn ak

7. TrieuDaiNguyen79

TrieuDaiNguyen79 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoamThanhf Long ở đường 353 Đồ Sơn nhé, bs làm rất tốt về thẩm mỹ răng.