Các mẹ cho em hỏi phòng khám phụ khoa uy tín ở Hà Nội?

Các mẹ cho em hỏi phòng khám phụ khoa uy tín ở Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. tuyetvu

tuyetvu Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 2,668 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Các mẹ ơi, cho e hỏi nhỏ các phòng khám phụ kho uy tín ở Hà Nội với ah. hiện nay e đang rất muốn tìm một phòng khám chuyên về các bệnh phụ khoa của chị em chúng mình, nơi mà mình có thể khám định kỳ: xét nghiệm tại chỗ, soi cổ tử cung, siêu âm và làm luôn các thủ thuật nếu cần thiết! Liệu có phòng khám nào như thế không hả các mẹ hay mỗi nơi sẽ chuyên trách một số bệnh?
    E sợ khám linh tinh, bị nhiễm trùng hay lây lan bệnh phụ khoa thì nguy hiểm lắm. Các mẹ cho e một vài địa chỉ lớn, có tiếng ở HN nhé.
    E cảm ơn các mẹ!

2. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ở Hn có 2 trung tâm khám phụ khoa mà nhiều c e tin tưởng: Trung tâm ở lò đúc và trung tâm ở hàng bài c nhé. Mình thường đến 1 trong 2 trung tâm này khám, khá đông c e nên cứ phải chờ dợi thôi

3. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình đang theo bác sĩ Phương Lan (BV Phụ sản trung ương) có phòng khám ở số 9 Ngô Thì Nhậm, đây là phòng khám đa khoa Việt Hàn có đầy đủ hết máy móc dụng cụ, phòng khám sạch mà bác sĩ Lan cũng rất nhiệt tình làm cẩn thận. Trước đây theo bác sĩ Thuý ở vạn bảo nhưng giờ ở đó đông đúc mà nhộn nhạo quá, khám thì qua loa nên mình cạch rồi.

4. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Khám với bác sĩ nào thì trong suốt quá trình thai kỳ chỉ khám ở chỗ bác sĩ đó thôi, mình chỉ sợ mấy bác sĩ nổi tiếng thế này lấy giá đắt ngất ngưởng

5. buichau

buichau Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá cả 2 trung tâm khám phụ khoa này thế nào mẹ nó ơi/. có đắt lắm hem?
    mà bsi nam hay bsi nữ khám hả mẹ nó? ko hiểu sao khoản này, gặp bsi nam e rất ngại ::rolleyes:

6. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cả ngày họ khám nhiều người mà, ko ngại đâu bạn ơi, các bác sĩ đứng đắn họ có cách làm cho bệnh nhân cảm thấy thoải mái nhất.

7. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ko đắt chút nào mẹ nó ah, ở đó phần lớn là bs nữ, ko phải trung tâm tư nên cũng dễ chịu mẹ nó ah

8. Miki

Miki Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chắc cũng phải tầm 1 tr cho 1 lần khám đấy bạn nhỉ? Mấy chỗ uy tín này giá cao lắm