Các mẹ có biết mỹ phẩm thiên nhiên nào tốt nhất không?

Các mẹ có biết mỹ phẩm thiên nhiên nào tốt nhất không?

Chia sẻ trang này

1. buitramanh

buitramanh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 54,742 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

Em đang định đầu tư mua mỹ phẩm về dùng, để trùng tu lại nhan sắc chứ dạo này đang xuống dốc quá. Các mẹ có biết mỹ phẩm thiên nhiên nào tốt nhất không?

Vì em chẳng dùng mỹ phẩm bao giờ nên cũng chẳng biết những loại mỹ phẩm thiên nhiên nào tốt cả. Em đã quyết định đầu tư nên vấn đề tiền nong không thành vấn đề. Em chỉ cần 1 loại mỹ phẩm mà các thành phần của nó thân thiện với da vì da em cũng khá nhạy cảm.
    Các mẹ có kinh nghiệm thì mách em nữa nhé.

2. bongxinh

bongxinh Member

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Nàng ơi mấy dòng mỹ phẩm của Hàn Quốc toàn là những dòng mỹ phẩm thiên nhiên thôi, dùng thích lắm :D

3. thanhphan

thanhphan Member

• 33 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

4. bongxinh

bongxinh Member

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mẹ nó muốn dùng mỹ phẩm việt mình hay là dùng mỹ phẩm nước ngoài mới được chứ. Mình thì rất ít khi dùng hàng việt chỉ hay xài mỹ phẩm dưỡng da của Nhật thôi

5. buitramanh

buitramanh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ loại mỹ phẩm thiên nhiên nào tốt thì em dùng chứ không cứ gì hàng việt hay hàng nước ngoài đau ạ

6. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

thế dùng hàng của hàn đi nhé :D mình dùng the face shop thích lắm, da mình thuộc dòng da mẫn cảm mà không sao bạn à không thì ai biết hãng mỹ phẩm hàn quốc nào tốt nhất thì chỉ bạn chủ thớt đi

liennguyen thích bài này.

7. liennguyen

liennguyen Active Member

• 134 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hàn Quốc à bạn có thể dùng ohiu cũng được đó còn có nhiều dòng mỹ phẩm cao cấp nữa cơ

KIMHIEN thích bài này.

8. KIMHIEN

KIMHIEN Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Theo cá nhân mình thì dòng mỹ phẩm thiên nhiên tốt nhất mà tớ hay dùng và cảm nhận đấy là dòng mỹ phẩm Nhật mà chính xác nó là dòng sakura

hainguyenda thích bài này.

9. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

đây là dòng mỹ phẩm chăm sóc da à bạn, sakura có mỹ phẩm trang điểm không?

10. hoatuyethp

hoatuyethp New Member

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mỹ phẩm sakura có tốt không mà mọi người có vẻ quan tâm vậy? mình thì chưa dùng thử mỹ phẩm Nhật bản bao giờ :(

baongoc31991 thích bài này.

11. baongoc31991

baongoc31991 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mỹ phẩm nhật vs hàn từ xưa đã nổi tiếng tốt rồi nhưng mà mình chưa được thử đâm ra chưa biết thực hư ra sao nữa

12. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

mình thì ưa sử dụng mỹ phẩm của Nhật hơn vì những thành phần có trong mp đều thân thiện với da, đặc biệt làn da mình khá nhạy cảm mà dùng Shiseido khá ổn

dieupham92 thích bài này.

13. dieupham92

dieupham92 New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng mỹ phẩm Hàn cũng được mà :) mấy bà ở công ty mình chuộng mỹ phẩm hàn quốc lắm

14. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hp là xứ sở mỹ phẩm làm đẹp mà lại, nếu đợt này cty cho đi nghỉ thế nào mình cũng phải săn mp bên đó mang về dùng dần :p

15. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

mỹ phẩm làm đẹp da khi nào dùng hãy mua chứ mua nhiều hết date thì phí lắm :(

16. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mỹ phẩm thiên nhiên nào tốt?
    bạn nên tham khảo dòng mỹ phẩm của những hãng sau nhé: Kanebo, The Face Shop, Thorakao, L'occitane. Cái này mình tham khảo thành phần trên sản phẩm cũng như bạn bè mình dùng thấy ổn nên chia sẻ với bạn nhé

17. Helen Nguyễn

Helen Nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dùng mỹ phẩm Linh Hương của VN í ạ e thấy dùng rất tốt mà thiên nhiên nữa e dùng tinh chất nám với nước hoa hồng thấy da căng mà nám mờ đi nữa đấy mấy c ạ. e thấy dùng ổn cái này ko hóa chất độc hại

18. Mỹ Phụng

Mỹ Phụng New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ đag xài 1 dòng mỹ phẩm cực ổn cũa Pháp nó sx từ nước băng của Thụy Sĩ và sd công nghệ độc quyền để làm sao đưa đc nc băng tan vào sâu trong hạ bì của da nên da đc dưỡng ẩm đủ, đôngthời tái tạo lại lớp colagen của da ..nên da luôn căng mịn và trẻ ra. Nói chung xài hết 1 bộ là thấy tuyệt cú mèo., đặc biệt mùi thơm tự nhiên của nó..kem mà còn màu xanh của nc biển nữa cơ.

19. hoabanmai

hoabanmai New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thì quen dùng Doyou của Hàn Quốc, không biết các mẹ có dùng hãng này không?

20. Mocha

Mocha New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bn sư dụng mĩ phẩm MOCHA ý , mình đã dùng và có kết quả rất tốt . Hiện mình là đại lý luôn rồi . Cả gia đình mònh dều dùng . Rất lành tính . image.jpg