Các mẹ có địa chỉ bọc răng sứ ở đâu tốt tại Vinh - Nghệ An không ạ? Tư vấn giùm em

Các mẹ có địa chỉ bọc răng sứ ở đâu tốt tại Vinh - Nghệ An không ạ? Tư vấn giùm em

Chia sẻ trang này

1. diuchu96

diuchu96 New Member

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 4,419 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Chào các mẹ, em là người con quê Bác, Nghệ An đây ạ. Nhà em thì gần tp vinh. Em có vấn đề về gan, nên hay dùng thuốc này nọ, xong được 1 tg thì răng bắt đầu vàng, zùi chuyển sang thâm tím. Nhìn xấu quá nên e vô phòng khám nha gần nhà để tẩy trắng. Nhưng bs ns tẩy trắng cũng nỏ có tác dụng nớ, bs biểu bọc răng sứ cho đẹp. Chết nỗi, chỗ bs này nhỏ nên ko làm răng sứ :(:(:(

Mà em nghe nói bọc răng sứ phải mài răng này nọ, nếu bọc nỏ cẩn thận dễ hỏng răng lắm nên em cần tìm địa chỉ thực sự uy tín, công nghệ tốt, mà chi phí hợp lý chút ạ. Mẹ nào đã từng mần răng ở mô thấy ổn ổn thì review giúp em với. Em cảm ơn ạ <3

2. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nhà mk cũng nằm trong tp vinh đây. Mk thì chưa làm răng bao giờ, nhưng có đi qua cái nha khoa nào tên Tây lắm, ở đoạn 143 nguyễn văn cừ, thỉnh thoảng lượn qua thấy đông khách lắm, b thử qua xem sao

diuchu96 thích bài này.

3. Tân Gomihun

Tân Gomihun New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trc mình mần ở nk Paris cũng ổn đấy. Nhân viên tư vấn nhiệt tình mà bác sĩ cũng nhẹ nhàng, tận tâm lắm. Bạn tham khảo nhé.

diuchu96 thích bài này.

4. diuchu96

diuchu96 New Member

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

@dungtran92 ơi, cho mk xin tên chính xác dk ko b

5. diuchu96

diuchu96 New Member

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

@Tân Gomihun cho mk xin đc vs b

Tân Gomihun thích bài này.

6. Tân Gomihun

Tân Gomihun New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

7. diệp cherry

diệp cherry New Member

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trước e mần ở Bệnh viện thái thượng hoàng thấy cũng ổn. Trang thiết bị hiện đại, bác sĩ mần cũng oki nhưng giá hơi chát, mà mần ở đấy đông khách lắm nên nhiều khi phải chờ lâu, xong mấy chị nhân viên nhiều khi thái độ lồi lõm lắm ạ. Em mới bọc đc 7 tháng nên cũng chưa biết có ảnh hưởng gì xấu tới răng ko nữa.

8. diuchu96

diuchu96 New Member

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

@Tân Gomihun C ơi c bọc răng gì vậy, rổ giá ở đây thế nào hả c?

9. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bọc răng sứ ở đâu tốt nhất ở Vinh thì mình vote cho nk Paris nhé, giá rổ cũng hợp lý, chất lượng oki, nvien còn nhiệt tình nữa. Đợt trước mình bọc gần như cả hàm, 16 răng cơ mà ăn nhai vẫn như răng thật, ko có cảm giác gì là bọc răng sứ cả :))))