Giá căng da mặt nội soi giá bao nhiêu tiền?

Các mẹ ơi, căng da mặt nội soi giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 10,699 Lượt xem

• 46 Lượt trả lời

Các mẹ ơi, cho e hỏi căng da mặt giá bao nhiêu với ạ!!! Em đang cần biết gấp lắm để sang tháng còn ăn cưới cô em chồng :((

Đúng là cái tuổi nó đuổi xuân đi các mẹ ah, da dẻ dạo này nhăn nheo như quả táo tầu, nhìn đến là chán các mẹ ah. soi gương mới biết là mình già thật rồi, ko như thời con gái, da dẻ căng mịn, hồng hào... e mới nghe có phương pháp căng da mặt nội soi gì đó, thấy bảo là giúp da căng mịn,...muốn tìm hiểu xem giá cả thế nào để cân nhắc đâu tư các mẹ ah. Tuy nhiên, hiện tại ví tiền em không có nhiều mà vấn đề căng da mặt giá bao nhiêu em vẫn không thể tìm ra được. Page nào cũng không public giá. Em chỉ sợ chuẩn bị không đủ, đến í lại tẽn tò.

Cuối tháng tới nơi rồi mà em lo quá. Chị nào vào giúp em với ạ. Em chỉ cần biết mỗi
    căng da mặt nội soi giá bao nhiêu thôi ạ :(

2. hanhbt

hanhbt Member

• 142 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Căng da mặt giá bao nhiêu vậy mọi người?
    e nghe nói chi phí căng da mặt nội soi đắt lắm chị ah, giá phải lên đến 200 triệu đó ah. có nơi còn hơn. ra nước ngoài chắc còn đắt nữa ah. Ko biết căng da mặt nội soi ở đâu thì an toàn

3. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 264 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hình như mẹ nhầm rồi. căng da mặt nội soi ko đắt thế đâu m ẹ nó.
    Giá căng da mặt nội soi cũng chỉ tầm 40-50 triệu thôi.

4. DungTran24

DungTran24 Member

• 76 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng rồi, giá tầm 40tr thôi, chứ 200tr thì mấy ai đủ tiền cho cái dịch vụ nhỏ bé này chứ

5. mebeben

mebeben Member

• 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền?
    Tùy tình trạng da nữa mẹ top à....theo em biết da bị chùng hay chảy xệ, chùng nhão mới căng da nội soi thôi (thường căng da nội soi là dành cho những người ở đội tuổi 45 trở lên), còn độ tuổi 25-30 thì sẽ có pp điều trị khác như điều trị bằng laser. Và trên 30 thì điều trị bằng Theramge, căng da chỉ vàng...Vì thế mẹ phải thăm khám da của mình ở tình trạng nào nếu không qua như tưởng tượng thì sẽ dùng pp chăm sóc da thôi.

Hiện nay ở lứa tuổi 30 trở lên thì dùng phương pháp căng da chỉ vàng 24k là khá ổn...trẻ hơn 10 tuổi đó mẹ, duy trì tời 15 năm nữa. Theo như các mẹ bàn tán, thảo luận sôi nổi dạo gần đây là giá chênh lệch cảu các nơi thực hiện...về điều này mẹ phải tìm hiểu kỹ, theo em được biết như bên tmv Đông á là nơi độc quyền chỉ vàng từ Mỹ và được thăm khám bởi bác sĩ Mỹ nên giá khá cao...tóm lại hehe, mẹ tìm hiều kỹ càng nha, sau khi thăm khám sẽ được bác sĩ tư vấn pp phù hợp nhất cho tình trạng da của mẹ

6. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Căng da chỉ vàng 24k là được làm bằng vàng thật à hay chỉ là tên gọi nó như thế thôi vậy cả nhà?

7. vietmy334

vietmy334 Member

• 337 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nếu nói thằng là cách làm căng da mặt bằng vàng 24k thì là vàng thật rồi. Chắc cho sạch sẽ, ko bị ô xy hóa, tránh nhiễm trùng khi căng da mặt

8. LinhMap

LinhMap Member

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cô của e căng da mặt nội soi bên Đông á hết 45tr c ah, làm xong trông cô trẻ hơn 6 đến 7 tuổi ý, da vùng mắt và khóe miệng đỡ nhăn hẳn.

9. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nghe nói giờ có công nghệ căng da mặt Thermage nổi tiếng, đây có phải là phương pháp căng da mặt nội soi không nhỉ?

10. ZinZin

ZinZin Active Member

• 741 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Ko phải đâu bạn ạ, phương pháp này ko cần phẫu thuật mà. :) Nên đâu phải nội soi

11. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền là chuẩn nhất đây? tớ thấy có nơi báo giá 40-50tr mà có nơi lại từ 60-80 chẳng biết thế nào mà lần nữa cơ chứ :(

12. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn biết căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền thì nên đến tận nơi để được tư vấn nhé, vì giá cả ở mỗi tmv lại khác nhau chứ k giống nhau đâu
    Xem thêm:
    >> Quy trình căng da trán như thế nào
    >> Phẫu thuật căng da vùng cổ

13. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hôm trước tớ có gọi đến tmv hỏi chi phí căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền thì các em nhân viên bên đó bảo dao động từ 45-50tr tùy từng trường hợp đó

14. KIMHIEN

KIMHIEN Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cái vấn đề căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền cũng còn tùy thuộc vào địa chỉ bạn lựa chọn để căng da mặt nữa, nếu bạn chọn những tmv nhỏ lẻ thì giá sẽ thấp hơn khi bạn sử dụng dịch vụ của những tmv lớn, uy tín đó

15. Gigi

Gigi Active Member

• 479 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Đừng chọn nhưng tmv nhỏ lẻ vì khéo họ làm ăn ko lâu dài, mình làm xong 1 năm sau quay lại khéo ko thấy đâu nữa rồi ấy chứ

16. ZinZin

ZinZin Active Member

• 741 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Ít khi như vậy lắm bạn, mà mấy tmv lớn cũng thay tên đổi chủ, thay đổi địa điểm suốt đó thôi

17. ngankhanhnd

ngankhanhnd Member

• 75 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Vậy những tmv lớn ấy thì căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền nhỉ? chắc phải đắt hơn mấy tmv nhỏ nhiều ấy

18. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

lớn thì cũng chỉ khoảng 50 tr thôi bạn à nói chung là giá sàn rồi cũng không quá chênh nhau đâu

19. hangnguyen

hangnguyen Member

• 408 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Sao bạn không dùng mặt nạ căng da mặt. Mình nghĩ vụ này là giá trần chứ bạn. :p căng da mặt nội soi mình cũng nghĩ ko thể quá 50tr đc đâu

20. Tôm béo

Tôm béo Member

• 236 Bài viết

• 8 Được cảm ơn