Giá căng da mặt nội soi giá bao nhiêu tiền? | Page 2

Các mẹ ơi, căng da mặt nội soi giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

2. VũThương

VũThương New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn đưa mẹ đi làm căng da mặt nhưng thấy có nhiều dịch vụ căng da mặt khác nhau quá. Mẹ em năm nay 45t mà em cũng chẳng biết gì về mấy dịch vụ này, có ai biết ở tuổi mẹ em thì nên làm dịch vụ nào không và chi phí căng da mặt thì tầm bao nhiêu ạ

3. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Căng da mặt giờ toàn dùng công nghệ không cần phẫu thuật thôi mà, công nghệ nội soi cũng lỗi thời rồi. :p

4. VũThương

VũThương New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

những công nghệ không cần phẫu thuật là những công nghệ nào bạn có biết không, liệu có làm da mặt căng mà đẹp ra không

5. Thu Thu

Thu Thu Member

• 128 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nói là ko phẫu thuật nhưng cũng đụng đến dao kéo 1 ít đấy, đó là căng da mặt bằng chỉ vàng hay THermage gì đó mình nghe vài lần rồi.

6. Mướp Yêu

Mướp Yêu New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy mọi người đang hỏi nhau về căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền mà mấy mẹ này lại bàn nhau chuyện căng da bằng chỉ vàng , chỉ bạc là sao. Chẳng hiểu thế nào nữa:confused::confused:

7. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Căng da mặt giá bao nhiêu vậy mọi người?
    Căng da bằng chỉ vàng đắt lắm, phải đại gia mới có điều kiện căng da mặt bằng phương pháp này bạn ơi.

8. Mướp Yêu

Mướp Yêu New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em không có ý hỏi giá căng da mặt bằng chỉ vàng mà em chỉ nhắc nhở mấy chị kia thôi, mọi người đang hỏi giá căng da mặt nội soi thì mấy chị đó lại bàn về chỉ vàng với không phẫu thuật gì đó:(:( đến là chán luôn.

9. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chi phí căng da mặt nội soi có nhiều giá lắm, không biết chủ thớt muốn căng da vùng cổ,trán hay cả mặt với cổ. Trước em cũng tìm hiểu về căng da mặt nội soi ở kangnam rồi, chủ thớt cứ chuẩn bị tầm 70tr đi cho thoải mái:D:D tạichủ thớt không nói rõ muốn căng da vùng nào nên em không rõ giá cho thớt được

10. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi cả cổ vói mặt tầm 70tr thì rẻ rồi, em mói tìm hiểu căng da mặt bằng chỉ vàng cũng từ 60tr đến 160tr tùy tình trạng các nếp nhăn trên mặt đấy. Mà đây họ làm vùng mặt thôi, ai muốn đi làm căng da mặt thì cứ nội soi hoặc chỉ sinh học mà làm cho đỡ tốn mà cũng duy trì được vài năm:D

11. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình thấy căng da mặt bằng chỉ vàng còn trên 200tr ấy bạn ạ, chả rẻ đâu. :(

12. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Kinh nhỉ, ko biết thẩm mỹ viện nào thì có dịch vụ này hả các bạn? Chắc toàn VIP mới làm dịch vụ này đc thôi.

13. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy 1 thẩm mỹ viện trong sài gòn ghi giá 60-160tr tùy từng trường hợp da mà, còn có giá 200tr nữa cơ à. Thế thì cái dịch vụ này dành riêng cho nhà giàu mất rồi, chị em mình làm gì có ai giám bỏ ra số tiền lớn thế chỉ để làm căng da chứ. Thôi em làm căng da mặt bằng chỉ hoặc nội soi cho lành, về nhà đỡ mất ăn mất ngủ:D

14. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Uầy, thấy bảo vàng ko có tác dụng căng da mặt đâu nên dùng chỉ vàng có khi còn có hại đó các mẹ ạ. :D

15. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người từng rộ lên hỏi về căng da mặt bằng chỉ vàng mà nhưng có điều đắt quá nên nhiều mẹ không giám làm thôi, mà cũng không biết chỉ vàng căng da thì được bao nhiêu năm. Căng da bằng chỉ sinh học với nội soi tầm 70tr đổ lại thôi mà đã được 5-10 năm rồi nên tốt các mẹ nhà mình ai định đi làm thì cứ làm 2 dịch vụ này cho đỡ xót:D:D

16. Lý Bình

Lý Bình Member

• 197 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị em nào mà còn trẻ đừng nên đi căng da mặt vội, dịch vụ này chủ yếu cho phụ nữ trung niên thôi mà

17. Huongmoon

Huongmoon New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy những thẩm mỹ nào có quảng cáo họ đều tính giá đắt lắm bạn ơi. Mẹ mình mới căng da mặt bằng chỉ vàng ở thẩm mỹ Uyên Anh giá có 55tr thôi bạn ơi. làm xong mẹ mình thấy có hiệu quả liền.

18. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tmv Uyên Anh nghe lạ nhỉ, họ có uy tín ko bạn nhỉ?

19. Huongmoon

Huongmoon New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác làm ok lắm bạn, chăm sóc khách cũng chu đáo vì họ không quảng cáo nên chắc bạn nghe tên hơi lạ

20. Rinny

Rinny Member

• 296 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình đọc phần giới thiệu thấy thích lắm, chả biết sự thật có được thế ko:

"Căng da mặt nội soi chỉ cần thực hiện bằng một đường rạch vô cùng nhỏ ở trong rìa chân tóc để đưa dụng cụ nội soi vào nhằm làm căng cơ mặt và kéo căng da. Vì nằm ở vị trí mang tính thẩm mỹ nên đường sẹo sẽ được giấu kín ở trong tóc, sau tai thậm chí là ở trong lỗ tai nên không hề được nhìn thấy. Sau phẫu thuật bạn sẽ bị sưng nhẹ nhưng sẽ giảm dần. Bạn chỉ cần vệ sinh sạch sẽ, tránh bụi bặm, giữ viết thương thật khô ráo để vết thương mau lành. Bạn sẽ được cắt chỉ sau 7-10 ngày."