Giá căng da mặt nội soi giá bao nhiêu tiền? | Page 3

Các mẹ ơi, căng da mặt nội soi giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền?
    Động đến phẫu thuật là sợ rồi, căng bằng gì cũng sợ biến chứng.. nhỡ cơ địa mình không hợp thì cũng toi, phí tiền lại hại thân. Em cũng sợ nên đang tìm hiểu các phương pháp căng da không phẫu thuật cho an toàn. Không biết chị nào dùng Thermage chưa? Em đọc thấy rẻ hơn mà nhiều sao Việt với sao ngoại đều bảo dùng nó rồi. Ko biết thật không?

2. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Căng da mặt bằng chỉ vàng gì mà có 55tr hả bạn, mà tmv này mình cũng chưa nghe nói đến. Căng da mặt nội soi cũng phải 50-70tr rồi mà mẹ bạn làm còn rẻ hơn cả nội soi, liệu có tin được không đây. Trước mình có đi tìm hiểu rồi, căng da bằng chỉ vàng toàn giá trên trời thôi nàng ơi. Có khi mẹ bạn bị họ căng da bằng chỉ sinh học rồi nói là làm bằng chỉ vàng rồi:D:D

3. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 192 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nói chung nó sẽ dao động khoảng 40-50 triệu đó mẹ ah

4. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chỗ nào cũng thế à? Giá như vậy đắt nhỉ. :(

5. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi phí căng da mặt nội soi bao nhiêu tiền?
    Mình tìm hiểu ở tmv kangnam giá từ 30-70tr tùy từng vùng mình làm như căng da mặt, trán, cổ... chứ không phải chỉ có 1 giá chung đâu mọi người ak

6. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Căng da mặt bằng chỉ mà 60tr thì bị đắt rồi rồi ơi, coi như là bằng giá căng da mặt nội soi rồi còn gì nữa

7. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

40-50tr là giá căng da mặt bằng chỉ thôi nàng ơi. Mình tìm hiểu hết cả rồi, căng da mặt nội soi trong khoảng 50-70tr tùy từng vùng mà mình chọn làm.

8. thientuyha

thientuyha Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình làm ở bệnh viện thẩm mỹ thanh vân mất 50tr đây bạn ơi. mình thấy giá đấy là hợp lí rồi ý