May thẩm mỹ vùng kín gía bao nhiêu vậy các mẹ ơi ?

Các mẹ ơi may thẩm mỹ vùng kín gía bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. trangnguyen

trangnguyen New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 25,474 Lượt xem

• 55 Lượt trả lời

Chẳng là Tôm là em lúc sinh nặng tân 4kg nên vùng kín của em bị rách nhiều quá. Các mẹ ơi may thẩm mỹ vùng kín gía bao nhiêu nhỉ ? Em đang tính để Tôm ở nhà với bà ngoại để đi tân trang lại vùng kín nhưng chưa biết chi phí ra sao?
    Có mẹ nào biết thì chia sẻ giúp em nhé.
    thank các mẹ!

windy1993 and KimPham85 like this.

2. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tôm nhà bạn nặng thế bảo sao không rách mới lạ đấy , chắc may chỗ ấy cũng phải mất 6-7tr đấy

3. BuiPhanhue

BuiPhanhue New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phẫu thuật vùng kín bao nhiêu tiền?
    Hiện tại bên Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu có dịch vụ tân trang vùng kín được đó bạn. mình có tìm hiểu thấy nó thu hẹp ống âm đạo bên trong luôn ( phương pháp may vá không thực hiện tới được ), rồi nó còn làm hồng môi bé môi lớn nữa luôn. mình thích nhất là cái điểm không phẫu thuật, không may vá, không chảy máu và không đau đó. bạn qua bên website bệnh viện đó hỏi máy em tư vấn bên đó để tìm hiểu rõ hơn xem sao.

4. KimPham85

KimPham85 New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thông thường thì sau khi sinh, âm đạo sẽ dãn rộng. Không chỉ rộng vùng bên ngoài ( mình nhìn thấy được ) mà còn rộng ống âm đạo bên trong ( mình không nhìn thấy được ). Cái này làm ảnh hưởng đến việc quan hệ vợ chồng sau này. Nếu bạn có đi may vá thì cũng chỉ có thể làm hẹp vùng âm đạo bên ngoài nhưng bên trong không thể thu hẹp được. Nếu bạn muốn giải quyết 1 công đôi chuyện thì mình nghĩ nên đi điều trị thu hẹp âm đạo không phẫu thuật đi. Mình mới vừa làm hôm 1/9 vừa rồi bên bệnh viện thẩm mỹ Á Âu luôn nè. Nếu quan tâm thì mình có thể giúp đỡ bạn

5. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình vô tình đọc được thông tin hội thảo này, thấy hay nên chia sẻ với các mẹ, cũng có ý rủ đi cùng hihi. Có tặng phiếu làm hồng nhũ hoa nữa, nghe hấp dẫn quá, các mẹ đăng ký đi chung cho vui ^^

6. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

7. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Theo tớ biết thì may thẩm mỹ vùng kín chi phí chỉ tầm 3-4tr thôi chứ ko đắt. :D Giá như vậy là hợp lý mà.

8. Suri Anny

Suri Anny New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gía may thẩm mỹ vùng kín bao nhiêu vậy mọi người?
    Mình có cô bạn vừa mới đi khâu. Mình nghĩ các mẹ ko nên khâu vì khâu chỉ là bên ngoài, bên trong vẫn như vậy. Mình cũng rât quan tâm vấn đền này nên đã tìm hiểu và đến tmv Á Âu chỉ một lần giá 30tr. Đc sự đồng tình của õ mình đi làm ngây. Chỉ cần kiên cử trong vòng 3 ngày thôi. Còn khâu thì phải kiên 1 tháng sau đó còn phải thêm vài tuần nữa mà lại đau. Các mẹ tìm hiểu đi nha

9. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

đúng là sau khi sinh thường các chị sẽ bị rách chỗ đó nên mới phải may thẩm mỹ vùng kín thôi

10. trangnguyen

trangnguyen New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế bên đó may thẩm mỹ vùng kín kiểu gì bạn ơi? tớ vẫn không hiểu?

11. trangnguyen

trangnguyen New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nữ hộ sinh chỗ mình bảo đáng lẽ vùng kín của mình k rách như thế đâu tại thằng Tom mình móng tay dài nên mới làm rách thôi

12. Phương Liên

Phương Liên Member

• 220 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bé mới ra đời làm sao mà móng tay dài đc bạn. :D Chắc họ nói vui vậy thôi

13. banmaixinh

banmaixinh New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May thẩm mỹ vùng kín cần kiêng quan hệ thời gian khá lâu đó chị à. Em thấy nhiều chị em đã từng làm laser se khít rồi. Chắc hiệu quả không bằng đâu nhưng có vẻ an toàn hơn. Chị cứ tìm hiểu review mấy chị khác xem thế nào. Chứ em hơi e dè vụ may thẩm mỹ vùng kín bằng phẫu thuật đó.

14. Suri Anny

Suri Anny New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.! Mình đã làm thẩm mỹ vùng kín ở tmv.á âu rồi nè. Nói chung chỉ đạt mức độ 50 thôi. Mình đã làm đc 5 tháng rồi nhé. Trước khi làm là vừa mới sinh bé 2 tháng hơn mình như bao phụ nữ khác ko muốn gần chồng. Khi làm rồi thì quan hệ rất tốt cảm giác như mới yêu nhưng vùng kín thì ko nhỏ hơn bao nhiêu hết. Mình nghĩ công nghệ này chỉ kích thích các dây thần kinh vùng kín hồi phục sao quá trình sinh nở. Nhưng các mẹ yên tâm cảm giác của người vợ cũng tạo kích thích cho người chồng mà. Sau khi làm xong ở tmv á âu 30tr mình mới tìm hiểu thì bệnh viện tm đông á cũng có dịch vụ như vậy giá chỉ tầm 5-6tr cho một lầm. Các mẹ có muốn làm tìm hiểu kỹ nhé

15. tuongvan12

tuongvan12 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gía may thẩm mỹ vùng kín bao nhiêu vậy mọi người?
    Hixx. Mỗi chỗ 1 giá may vùng kín khác nhau thế hả chị? Em cũng còn trẻ nhưng do lần trước sinh thường, nên cũng đang có ý định đi thẩm mỹ chỗ đó đây. Làm xong có kiêng khem gì vất vả quá không các chị? Sinh xong mấy tháng là được áp dụng may vùng kín rồi ạ?

16. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vấn đề này tế nhị nên thường chẳng có bạn nào dám đứng ra tư vấn hay hỏi 1 cách chính xác gì cả. Người ta mới tư vấn cho mấy câu đã đỏ hết cả mặt rồi. Xong ko hiểu lại lên đây hỏi :))

Theo như mình được biết thì phương phương pháp may thẩm mỹ vùng kín này chỉ cần thực hiện 1 lần duy nhất thôi. Giá thì đa dạng lắm. Thường chỉ từ 8-10 triệu 1 lần (tính ra rẻ hơn so với phương pháp laser nhiều mà) Tuy nhiên, đọc review nhiều mình nhận thấy là dịch vụ này thường không an toàn. Căn bản chỗ đó giữ vệ sinh khó lắm. Mà sơ sẩy 1 chút lại nhiễm trùng, lo lắm. Sau khi thực hiện phương pháp này phải kiêng quan hệ vợ chồng tầm 2 tháng đó, không ít đâu nhé. Lại còn kiêng ăn theo chế độ phẫu thuật như kiêng thịt bò, trứng, rau muống... Nên mẹ nào đang có ý định thì bỏ đi nhé!

17. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang tìm hiểu về dịch vụ thu nhỏ vùng kín bằng công nghệ laser vinson ở thẩm mỹ viện đông á, bạn bè em chưa ai làm dịch vụ này nên em cũng không biết thế nào. Nhưng qua tìm hiểu trên mạng em thấy dịch vụ này có vẻ được vì nó giúp làm nhỏ vùng kín của mình mà không cần phẫu thuật. Em thấy dịch vụ này rất hợp với những ai sợ phẫu thuật như em,mà giá dịch vụ này có 8tr 1 lần thôi. Còn những nơi khác thẩm mỹ vùng kín giá bao nhiêu em không biết đâu, em chỉ tìm hiểu mỗi dịch vụ này và đợi cho con cai sữa xong là đi làm thôi.

18. Diệu Thư Vũ

Diệu Thư Vũ Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng thẩm mỹ vùng kín ở đông á rồi đấy, nhưng em vẫn đang trong thời gian kiêng gần chồng 2 tháng, đợi hết thời gian kiêng gần chồng em sẽ review cho chị biết xem có hiệu quả không nhé. em cũng đang hồi hộp không biết kết quả thế nào đây, chỉ mong lấy lại được cảm giác như lúc đầu mới cưới thôi:p

19. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ôi may thế, thế khi nào chị kiêng xong 2 tháng thì review tình hình thế nào cho em với nhá:D:D nếu chị thấy ok thì em cũng đi làm thôi:D

20. Mướp Yêu

Mướp Yêu New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May thẩm mỹ vùng kín bao nhiêu tiền?
    Có vẻ năm nay thẩm mỹ vùng kín hot quá. Em với mấy chị cùng công ty cũng đang bạn nhau đi tư vấn dịch vụ này nhưng không biết nên chọn nơi nào và giá may thẩm mỹ vũng kín là bao nhiêu? các mẹ có gì cho em xin ý kiến nhá:p:p

Chủ đề của tuần