Các mẹ ơi, nâng mũi s line có đau ko ah?

Các mẹ ơi, nâng mũi s line có đau ko ah?

Chia sẻ trang này

1. Khanh_Ngoc

Khanh_Ngoc New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 42,659 Lượt xem

• 98 Lượt trả lời

Em tính đi nâng mũi mà còn băn khoăn lắm, ko biết phẫu thuật nâng mũi có đau không các mẹ ơi. Tính e nhát chít lắm ah, ngày trước cứ bị đứt tay là ngất xỉu ah. Em sợ đau lắm, mong các chị các mẹ chia sẻ giúp e mí, e cám ơn nhìu.

Em vốn sợ đau lắm. Từ bé đã chả bao giờ nghĩ mình có thể đi phẫu thuật thẩm mỹ, mổ mổ xẻ xẻ cơ thể cả. Cứ thấy máu là ngất ngay lập tức. Tuy nhiên, dạo trước đi xem bói, mấy bà bói (em đã xem khá nhiều) có nói với em là sống mũi em tẹt, không cao nên đường công danh sự nghiệp chán lắm.

Em cũng bán tín bán nghi nhưng công nhận tiền đồ của em không được sáng sủa lắm nên có nghiên cứu phương pháp nâng mũi sline bên mấy thẩm mỹ viện ngoài bắc. Em định ra hàn quốc nâng mũi nhưng điều kiện không cho phép. Hơn nữa vì tính em sợ đau từ nhỏ mà không biết phương pháp nâng mũi Sline có đau không mà đăng ký gây mê. Hơi lo nên đánh bạo lên đây hỏi các chị.

Tuy cùng 1 phương pháp thôi nhưng ai sợ đau như em thường đăng ký gói 35 triệu - chênh 10 triệu để gây mê - chứ không phải 25 triệu nâng mũi thông thường đâu các chị ạ. Vì thế, chị nào đã từng nâng mũi rồi, biết nâng mũi sline có đau không nhớ trả lời em để em sắp xếp tiền nong nhé.

Cảm ơn các chị đã đọc ạ.

2. Maicute

Maicute New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

3. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

phẫu thuật nâng mũi có đau không?
    Nâng mũi không đau đâu bạn ah, mình trc cũng nâng mũi rùi nè, mình nâng mũi s line hàn quốc, sau khi nâng có sưng và hơi ê ê chút thôi ah. Bạn nghía a var mình xem có chẹp hơm :p

4. Zing87

Zing87 Member

• 249 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình nhìn ava của bạn như diễn viễn HQ ấy. :v Bạn nâng mũi hàn quốc ở đâu thế?

5. kimdung

kimdung Member

• 98 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nâng mũi nào mà chẳng đau chứ bạn nhỉ. kể cả nâng mũi s line. nhưng quan trọng là đau nhiều hay đau ít, thời gian sưng với đau có lâu ko thôi nói chung là nâng mũi s line đau thì có đau nhưng vẫn ở mức chịu đựng được, các chị nhỉ.

Bài viết liên quan:

>> Nâng mũi s line ở đâu đẹp?
    >> Nâng mũi bọc sụn đẹp tự nhiên

6. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng mũi có đau không? Họ tiêm thuốc tê và gây mê cho mình mà, nên mình đâu có biết gì đâu mà đau. :p Nhiều người nâng mũi xong vẫn tỉnh táo bình thường đó thôi

7. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Giờ làm gì còn cái gì đau nữa đâu bạn. dịch vụ nâng mũi không phẫu thuật cũng đầy nhan nhản có đau thì đau chút ít sau khi làm xong thôi. :)

8. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đau chứ bạn, làm gì có phẫu thuật nào ko đau. Chỉ có đau ít hay đau nhiều thôi, có gây tê thì sau khi hết thuốc tê mình sẽ cảm nhận đc cảm giác đau. Em mình nâng mũi s line bên kangnam rồi, trong quá trình làm ko hề đau, chỉ sau khi làm xong về nhà nó bắt đầu sưng và tím xung qunh, tầm 7 hôm là mũi đỡ sưng nhưng 1 tháng sau mới thấy tự nhiên, lúc đầu nhìn ko quen trông giả giả lắm

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nâng mũi không đau đau bạn ạ vì có thuốc giảm đau hỗ trợ mà bạn. Với lại khi phẫu thuật xong là các cơ đã ổn định rồi nên cảm giác đau ít lắm

10. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nâng mũi tuy thuộc loại hình dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ. Nhưng bạn có thể hình dung đơn giản hơn nó giống như kỹ thuật chỉnh hình khuôn mặt không quá phức tạp. Vì chỉ can thiệp vào mũi là chủ yếu và vùng hiến sụn. Kỹ thuật chủ yếu là bóc tách khoang mũi để đưa sụn độn vào đùng vị trí. Ngay cả “đường vào” của sụn độn cũng được tạo đặc biệt khéo léo, chỉ chích một nốt nhỏ không cắt rạch hay tác động quá nhiều đến khung mũi vốn có của bạn. Sụn đưa vào sẽ được định hình chuẩn cho đến khi tạo thành dáng mũi hài hòa nhất với khuôn mặt.

Thao tác thực hiện nhẹ nhàng với kỹ thuật chuẩn nhất để đảm bảo cuộc phẫu thuật thành công, cũng là nhằm giảm thiểu đau đớn đến mức tối đa cho bạn về sau. Lưu ý là nếu có đau đớn thì chỉ khi phẫu thuật mũi không đạt kết quả thành công và khi thuốc gây mê đã hết tác dụng.

11. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hix, vậy có dấu hiệu đau nghĩa là phẫu thuật ko thành công rồi à? @@

12. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy nâng ngực người ta còn ra về ngay được mà nên nâng mũi ko có vấn đề gì đâu. Có gây tê rồi nên ko đau đâu

13. ngochan

ngochan New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thì sợ đau lắm,cũng chưa nghĩ đến việc nâng mũi ạ :D Cơ mà cứ thích bon chen, xin hỏi chi phí nâng mũi bình thường là bnhiu ạ?

14. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Công nhận dáng mũi chị đẹp thậ trông lại rất tự nhiên,chị làm ở đâu đó ạ?

15. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn nói thế nào chứ lúc đầu người ta gây mê,sau khi hất thuốc lại đau như thường cho mà xem hoặc cùng lắm cũng giảm cảm giác đau thôi

16. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hồi đó mình làm ở thẩm mỹ viện kangnam bạn ah. làm xong trông mình rất tây, vì có khuôn mặt cũng tây tây nữa mà

17. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

ớ thế c lại tây quá rồi hic nhìn phát mê luôn chị ạ,chị làm bên đó hết bao nhiêu thế?không biết lúc nâng mũi có đau không ạ?e sợ nhất là đau đớn ấy,e thuộc tuýt người không chịu được đau

18. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

không chịu được đâu thì làm được gì? :) kiểu gì nâng mũi cũng đau đấy bạn cứ chuẩn bị tâm lí đi muốn đẹp là phải biết chịu đựng chứ

19. Tiên Bông

Tiên Bông New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uây bạn ơi :)) bạn nâng ở Kang nam phải ko? sau khi nâng có sưng lâu ko ạ? đau nhiều k nữa. Mình đang khuyên ck mình đi nâng sửa mũi nam cho đẹp nè.

20. quynhanh1

quynhanh1 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy địa chỉ nâng mũi hàn quốc này hay lắm, mình đã nâng vào cho kết quả rất đẹp, và không đau nữa, bạn có thể xem qua :