Các mẹ ơi răng vẩu phải làm sao đây?

Các mẹ ơi răng vẩu phải làm sao đây?

Chia sẻ trang này

1. Hoài Trịnh

Hoài Trịnh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 769 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

Các mẹ tư vấn giúp em xem răng vẩu phải làm sao bây giờ? Thằng em trai em hàm trên hơi bị vẩu mà răng cửa lại còn bị thưa nữa thành ra nó chẳng dám cười.

Từ khi học lớp 8 đến giờ nó tự ti hẳn :( nói chuyện với ai cũng cúi gằm mặt xuống, nhìn thương dã man. Chính thì thế em quyết định rút sạch số tiền em có để đầu tư cho nó đi khắc phục răng vẩu. Các mẹ biết cách nào nhanh chóng mà hiệu quả thì tư vấn cho em nhé.
    tks!

2. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị đưa em chị đi niềng răng đi, đa số răng bị vẩu, hô đều đi niềng chị ak. Trước em cũng đi niềng răng hơn 1năm giờ nhìn răng đẹp hơn nhiều rồi.

3. truongquynh

truongquynh Active Member

• 119 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

đúng là chỉ có cách đi niềng răng thôi b :( pp khắc phục duy nhất hiện nay đó

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

niềng răng đắt lắm chủ thớt nhé :) tốt nhất đưa em trai đi niềng răng đi chứ không để lớn quá lại mất thời gian đấy

5. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Răng vẩu vẫn có thể khắc phục bằng cách bọc răng sứ hoặc mài răng cơ mà :) 2 pp này chi phí không lớn như niềng răng đâu

6. Hoài Trịnh

Hoài Trịnh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

niềng răng bao lâu thì được à bạn? mà chi phí thế nào ak?
    Pp nào nhanh mà hiệu quả hơn hẳn ak, em muốn nó kết quả lâu dài chứ không cái kiểu được 1 thời gian đâu lại vào đó đâu ạ

7. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

nói chung niềng răng thì nó hơi vướng víu và bất tiện trong việc ăn uống nhưng pp này là ổn định nhất đấy bạn

8. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

nhiều người không đủ kiên trì, nếu mà ở dộ tuổi đang trưởng thành còn nhanh chứ ngoài 25t chắc phải mất mấy năm

9. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

thế thì đi bọc răng sứ cho nhanh :D chứ niềng răng nghe chừng vướng víu lắm bất tiện lắm

10. chaudo

chaudo Active Member

• 135 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

bọc răng sứ chắc được 1 thời gian rồi lại bọc lại hay sao ấy chứ :(( chứ k được vĩnh viễn đâu

11. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

1 vài năm là phải bọc lại thôi bạn, nếu chăm sóc đúng cách thì sẽ được lâu hơn nhưng kiểu gì cũng phải bọc lại mà

12. ngocbaont

ngocbaont Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hồi đầu cứ ngỡ bọc răng sứ phức tạp lắm cơ, nhìn cái demo này thấy cũng đơn giản đó chứ . Mấy bác biết bọc răng sứ ở đâu uy tín không mách em với?

13. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 168 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nha khoa hoàn mỹ hoặc á âu đi bạn, thấy 2 bên này có tiếng đó :D còn mấy cái nha khoa nhỏ lẻ thì đầy rẫy nhưng chỉ sợ tiền mất tật mang thôi

mylinh thích bài này.

14. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hoàn mỹ ngay chỗ tớ làm, mấy bà chị hay sang bên này làm răng lắm nhưng chưa thấy ai niềng răng bên này cả, thấy mọi người bảo ưng

15. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình thấy chủ thớt nên bọc răng sứ cho nhanh gọn để khắc phục tình trạng răng vẩu chứ niềng răng mất thời gian, đau đớn lại còn tốn kém nữa

thutrangvtv thích bài này.

16. thutrangvtv

thutrangvtv Member

• 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

công nhận giờ nhiều người đi bọc răng sứ để hết răng vẩu răng hô lắm chứ niềng răng giờ kén người chọn lắm

17. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

không biết răng bị vẩu nhẹ có phải mài răng khi muốn bọc răng sứ không mọi người? em thấy bảo mài răng đau lắm :(

18. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

em nghe nói nếu như chỉ vẩu 1 vài chiếc thì bọc răng sứ là ok còn vẩu nguyên cả hàm răng thì nên niềng răng, tùy từng trường hợp sẽ có cần mài răng không nha bạn myanh

haiyendoan thích bài này.

19. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 140 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

chuẩn ấy niềng răng thì người ta phải niềng nguyên 1 hàm chứ chẳng ai niềng 1 vài chiếc đâu, ai bị vẩu 1 vài chiếc thì bọc răng sứ là ok mà

vietanh thích bài này.

20. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

em cũng nghĩ như mẹ nó nhưng tốt nhất nên đến nha khoa mà khám, giờ mấy nha khoa tư nhân toàn khám free mà dịch vụ nhanh gọn lắm