Các mẹ và bác sĩ cho em hỏi vê làm nhiều thứ cùng 1 lúc + địa chỉ uy tín với ạ

Các mẹ và bác sĩ cho em hỏi vê làm nhiều thứ cùng 1 lúc + địa chỉ uy tín với ạ

Chia sẻ trang này

1. abc6789

abc6789 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,301 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

Như tiêu đề thì thời gian sắp tới em có được nghỉ dài nên muốn PTTM 1 lượt luôn . Mặt em thì ngày trước do bị tai nạn cũng bị sẹo lồi và thâm ở mũi và má . Và sẹo lõm ở khóe mắt . Em nghe mọi người nói là điều trị bằng tia laser CO2 thì hiệu quả nó thấp hơn và có phần trăm tái phát lại sẹo cao hơn so với cắt , cấy ghép đúng k ạ . Và em cũng hỏi luôn với là nếu em là sẹo em muốn làm mũi SLINE + với cắt lại mí mắt bị sụp + nâng góc lông mày + thu mỏng môi . Thì có thể làm 1 lúc được luôn k ạ ? . Em thời gian này được nghỉ phép thời gian dài vì công việc nên rảnh và làm thì đau thì chịu luôn 1 thể luôn . Và các mẹ và bác sĩ cho em hỏi bệnh viện phẫu thuật thẩm mỹ nào thì có uy tín ạ . Sài gòn hay hà nội cũng được hết ạ . Em cảm ơn các mẹ và bác sĩ .

2. lan nguyễn 1709

lan nguyễn 1709 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn, mấy sẹo đó mình thấy bạn nên đến bsi khám trực tiếp nhé. mình thấy bên TMV Châu Á 288 nguyễn thị minh khai quan 3 làm THam my đẹp lắm bsi co 20nam kinh nghiệm rồi. mình mới làm mũi bên đây đang có đợt giảm 30% lận . bạn ghé tư vấn xem sao