Phẫu thuật làm đẹp vùng kín cho chị em phụ nữ sau sinh

Các phương pháp phẫu thuật làm đẹp vùng kín cho phụ nữ

Chia sẻ trang này

1. rosa

rosa Member

• 188 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 78,546 Lượt xem

• 23 Lượt trả lời

Sau khi sinh nở, vùng kín của chị em có thể sẽ trở nên rộng hơn, sẫm màu và khiến "chuyện ấy" kém hấp dẫn. Phẫu thuật làm đẹp vùng kín sau sinh sẽ khắc phục các vấn đề này cho các chị em phụ nữ.

* Phương pháp phẫu thuật thẩm mỹ làm đẹp vùng kín truyền thống

Phương pháp phẫu thuật (Phẫu thuật thu nhỏ vùng kín cổ điển) là phương pháp phẫu thuật thẩm mỹ làm đẹp vùng kín vùng kín được thực hiện sau khi gây tê ở các thẩm mỹ viện làm đẹp vùn kín. Bác sĩ tiến hành khâu vết rạch tầng sinh môn cho chị em, cắt bỏ phần da, niêm mạc thừa của âm đạo, kiến tạo lại cơ vòng của phần cửa mình. Thời gian kéo dài khoảng 30 đến 40 phút. Sau phẫu thuật chị em phải kiêng quan hệ trong vòng 2 tháng. Sau đó, sinh hoạt vợ chồng của chị em có phần cải thiện. Tuy nhiên, vì phần được thu hẹp chỉ là phần cửa mình bên ngoài, chưa tác động gì đến ống âm đạo bên trong. Ngoài ra, muốn thực hiện phương pháp này chị em phải chịu đau, phải kiêng khem nhiều, sau thời gian nghĩ dưỡng vẫn phải quan hệ nhẹ nhàng. Chưa kể đến vết thương sau phẫu thuật không được giữ gìn tốt sẽ dễ gây viêm, nhiễm trùng, rất nguy hiểm.

Có thể dùng phương pháp truyền thống

* Phương pháp laser

Đây là phương pháp tối ưu kết nối các cơ có chức năng co giãn của âm đạo lại với nhau. Bạn chỉ cần mất 20 phút thực hiện, không cần phải phẫu thuật, không may vá, không chảy máu và không đau. Phương pháp thẩm mỹ làm đẹp vùng kín này thích hợp với chị em sợ mổ xẻ, sợ đau, hoặc không có thời gian nghĩ dưỡng, kiêng khem. Thông qua kỹ thuật hiệu ứng quang nhiệt tạo nên quá trình tổng hợp kích thích collagen niêm mạc sẽ làm co rút hai bên thành âm đạo tận sâu bên trong, làm săn, sát mô phần mềm từ trong ra ngoài, toàn bộ cấu trúc tổng thể âm đạo sẽ được cải thiện rõ rệt. Ngoài ra, laser làm đẹp còn có chức năng làm làm trắng hồng các môi lớn, môi bé, giảm thiểu các vết nhăn, khắc phục chứng són tiểu, cải thiện tối đa tình trạng khô âm đạo.

Có thể phẫu thuật làm đẹp vùng kín bằng laser

Chỉ 3 ngày sau khi thực hiện, tự tin với vùng kín như thời con gái, chị em sẽ lấy lại cảm giác trong “chuyện vợ chồng” cũng như có thể bảo vệ sức khỏe của mình tốt hơn.

* Trẻ hóa tầng sinh môn bằng thảo dược Seunder:

Đây là dịch vụ làm đẹp vùng kín một cách thuần túy nhưng mang lại những kết quả tốt. Tinh chất thảo dược tự nhiên không chỉ có tác dụng tái tạo độ đàn hồi, gia tăng cảm xúc, mà còn làm hồng hào và tươi sáng vùng kín. Thực tế điều trị cho thấy, thảo dược còn có tác dụng điều trị tình trạng ra huyết hôi, khí hư hay viêm nhiễm âm đạo. Một ưu điểm nữa của thảo dược là không đau, nên rất phù hợp với những ai vốn sợ dao kéo.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      78.1 KB
      Đọc:
      373

2. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nhiều vấn đề thế này bảo sao bay giờ nhiều chị em có mong muốn đẻ mổ,làm đẹp vùng kín đẹp như thời con gái cũng đáng đấy chứ

3. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chính xác đó mẹ, sau khi sinh và từ sau khi lấy chồng phải nói mấy vùng kín đáo của mình xuống cấp thê thảm, nhiều lúc nhìn mấy em thấy tủi thân ghê

4. BuiPhanhue

BuiPhanhue New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đồng quan điểm với các mẹ. Bản thân mình tủi thân 1 phần, nhìn ông chồng ổng cũng buồn. Mỗi lần như vậy là thấy ổng cứ hỏi hỏi làm mình ngại trả lời quá chừng. Mẹ annhien có nghiên cứu mấy cái vụ thu hẹp rồi làm hồng vùng kín hiện nay chưa? thấy quảng cáo cũng lợi hại lắm đó. ^^

5. thutrang211

thutrang211 Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình còn nghe nói đến công nghệ Laser Action II nữa mà giúp trẻ hoa vùng kín nữa mà, không biết có ai biết công nghệ đó chưa

6. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dạ, em cũng biết về mấy dịch vụ này rồi, em cũng là người đã "làm chuột bạch" rồi, công nghệ này tiện ở chỗ k phẫu thuật mà lại có thể thực hiện bên trong âm đạo và làm hồng luôn âm đạo bên ngoài. Em biết được pp này thông qua tình cờ biết được hội thảo bên bệnh viện Á Âu, nhân tiện tham gia mới biết được nhiều tình trạng của chị em khi âm đạo giãn rộng, ảnh hưởng rất nhiều nha. Giờ em khá hài lòng về pp mình đã chọn cũng như "bớt lo nghĩ" về chính mình hơn :D

7. BuiPhanhue

BuiPhanhue New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhanh thế mẹ nhỉ...mình chỉ tìm hiểu mà chưa dám thực hiện vì còn phải lo nhiều thứ quá..nhất định sẽ làm chứ để lâu mình sợ....

8. thutrang211

thutrang211 Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh thi nghe cong nghe nay thong qua nguoi ban lam trong tham my o tham my vien Green Tara., giup lam san chac vung kin, kich thich tai tao collagen, dong thoi ho tro dieu tri viem am dao

9. HaryThanh

HaryThanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu hình như đang sốt dịch vụ này thì phải, đi đâu cũng nghe chị em bàn tán hết. Không biết chi phí bên này khoảng bao nhiêu vậy các mẹ nhỉ?

10. bibo

bibo New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ủa mẹ, em thử vào tìm hiểu xem thì thấy bên TMV mà mẹ nói thực hiện pp vùng kín khác mà, đây là pp cũ-pp phẫu thuật chỉ có thể may vá, làm nhỏ cửa âm đạo thôi đau có tác dung làm hồng môi âm đạo hay thu hẹp ống âm đạo sâu bên trong đâu?? Theo em biết thì công nghệ trẻ hóa vùng kín không phẫu thuật này hiện rất ít cơ sở thực hiện đó

11. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chi phí khoảng 30 triệu đó mẹ

12. thutrang211

thutrang211 Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh tìm hiểu bên đó đang áp dụng công nghệ Laser Action II, áp dụng đối với các trường hợp lấy nhau dưới 3 năm, muồn trẻ hóa, làm đẹp vùng kín mà. CÒn phẫu thuật thẩm mỹ áp dụng đối với các đối tượng bị đứt cơ vòng, sa trễ nhiều

13. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đâu có mẹ, việc đứt cơ vòng, sa trễ nhiều là bên trong âm đạo, mẹ phải xác định rõ bên trong và bên ngoài hoặc cửa âm đạo (chỗ gần màng trinh nha mẹ). Theo em biết, khi bên trong cái gần điểm G ấy mà có giãn rộng thì chẳng có pp phẫu thuật nào đưa vào trong đó để thực hiện được đâu, mẹ có thể hỏi bác sĩ để rõ, nếu có phẫu thuật thì chỉ bên ngoài âm đạo là khúc mà có thể may vá được đó...khúc chỗ màng trinh đó mẹ nên mới có vụ khâu khít quá, nhiều cặp vợ chồng khi "xung trận" mãi mà không tiến vào được đó, thường pp phẫu thuật theo em chỉ cho cảm giác các ông, chứ các bà chẳng ai cảm giác gì nhiều vì bên trong vẫn rộng lớn như thường mà (khổ thế đó).
    Giờ có pp không phẫu thuật quá là tiện rồi, không phải nghỉ dưỡng, không phải lo nhiễm trùng cũng không phải lo vệ sinh vết thương không đúng cách, không phải cho chồng "ăn chay" dài hạn mà lại chỉ thực hiện 1 lần, với mẹ nào quá giãn rộng thì làm 2 lần là ok. Khỏi lo nghĩ nhiều mà lo tận hưởng cuộc sống vợ chồng thôi :D

14. thiennhi

thiennhi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phương pháp lazer giá cả như thế nào vậy c?

15. tungkaka368

tungkaka368 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu không quá cần thiết thì cũng không nên phâu thuật làm gì

16. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thường là phụ nữ thì luôn thấy điều này là cần thiết đó mẹ, vì cảm xúc gần chồng cũng quan trọng lắm chứ bộ, thử tưởng tượng- nằm bên người như khúc gỗ thì ngán lắm à :D

17. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thực hiện hết 30 triệu đấy mẹ nó, sắp tới có hội thảo thu nhỏ, làm hồng vùng kín không phẫu thuật ngày 5/12 này, có tặng kèm voucher làm hồng nhũ hoa đây, mẹ thử tìm hiểu sao, em thì làm rồi, đang ham hố đi tham dự hội thảo nữa vì nghe bác sĩ Hàn Quốc có kỹ thuật mới, kết hợp với công nghệ không phẫu thuật của Mỹ, làm e tò mò quá, nghe bảo thời gian duy trì lâu hơn rất nhiều.
    Link này: http:// benhvienthammyaau.vn/vi /tham-my-phu-khoa/251-ky-thuat-moi-thu-hep-lam-hong-am-dao-duy-tri-dai-lau.html

18. MaiPhuong0107

MaiPhuong0107 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào làm ở Á Âu chưa vậy ? Kết quả có khả quan không ? Mình đang quan tâm mà đôi khi ngại quá cũng không dám đến ;((

19. nananguyen7593

nananguyen7593 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị thử tìm hiểu cả Thẩm mỹ viện Smiley chỗ 43 Lê Ngọc Hân nữa nhé. Chi phí bạn em làm cũng khá rẻ thì phải :D Bác sĩ bên viện 108 làm đó ạ

20. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 216 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

vùng kín là nơi nhạy cảm mà.. phải cẩn thận

Chủ đề của tuần