Cách chọn quà 8/3

Cách chọn quà 8/3

Chia sẻ trang này

1. rakuzavietnam

rakuzavietnam New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 514 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Ngày quốc tế phụ nữ 8/3 đang sắp tới gần, bạn đang băn khoăn chưa biết chọn quà gì cho những người phụ nữ thân yêu của bạn.
    Nếu bạn đang đau đầu vì việc chọn quà tặng 8/3 thì đừng bỏ qua bài viết này, món quả đơn giản thôi nhưng cũng đủ làm rung động bất kỳ trái tim của người phụ nữ nào. Rakuza xin đưa ra gợi ý cho các bạn:

Đừng nghĩ 8/3 nhất thiết phải tặng hoa vì đây là món quà quá phổ biến chính vì vậy để chu đáo hơn bạn nên chọn món quà thật kĩ lưỡng thể hiệu tình cảm và sự quan tâm tới mẹ, chị em gái và bạn gái của mình. Hãy tập trung vào những thứ đang được chị em quan tâm nhất như thời trang, mỹ phẩm, làm đẹp… như vậy sẽ thiết thực và thể hiện sự chu đáo, quan tâm của bạn hơn.

Thời trang và phụ nữ vốn luôn được xem là đôi bạn tri kỷ. Chính vì vậy các sản phẩm thời trang như túi xách, giày cao gót, váy … luôn đứng đầu danh sách quà tặng 8/3.

Nước hoa và trang sức là 2 thứ không thể thiếu được trong cuộc sống của các chị em hiện nay.

Dành cho cặp đôi đang yêu, đồng hồ đôi thời trang sự lựa chọn hoàn hảo, giúp các cặp đôi gắn kết hơn với nhau.

Đặc biệt chương trình Rakuza tổ chức “Đã giảm này còn giảm thêm” diễn ra trong 2 ngày 7/3 và 8/3 Rakuza giảm giá cực đã thêm 30% trên giá bán, áp dụng cho các mặt hàng đồ thời trang và trang sức nữ.

Duy nhất tại website: rakuza.vn
    Địa chỉ: Số 28 Vũ Phạm Hàm (phố Trung Yên cũ), Cầu Giấy, Hà nội
    Điện Thoại: 04.3783 2020 - 09.1828.9330

Facebook: Mua sắm trực tuyến
    Chúc bạn có thể chọn được một món quà tặng ý nghĩa trong ngày 8/3 nhé.