Cách chữa trị mụn trứng cá ở mặt hiệu quả bất ngờ | Page 2

Cách chữa trị mụn trứng cá ở mặt hiệu quả bất ngờ

Chia sẻ trang này

1. Vũ Thị Thoa

Vũ Thị Thoa New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nam nay 17t nhug bi mun trung ca rat nhieu dat biet la 2 bên má và e còn bị thâm nhiều nua hk bjet o cho trug tam co trị dc ko ak cho e hoi chi phi dieu tri la bao nhieu va dieu tri bao lau e o xa ko the toi trung tam ko biet co the dieu tri tai nha duoc ko ak?

2. Phạm Thị Thắm

Phạm Thị Thắm New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình xin thông tin và địa chỉ của trung tâm lương y nguyễn hường mà mọi ng đang theo dõi đi ạ , mình xin cảm ơn .

3. ranhhano

ranhhano New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e muốn tìm trung tâm nào đó chữa mụn cho hiệu quả nhưng chưa biết ở đâu aihì mách dùm cho e .

4. kimhienpt

kimhienpt New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e làm tất các cách rồi nhưng vẫn không khỏi lản quá mấy chị ah , lái sắp đến tết nữa mà mặt mũi trả đâu vào với đâu thế này mới khổ chứ

5. tranthilam04061989

tranthilam04061989 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chán quá mặt mình dạo gần đay hay phải thức khuya lên lại bị nổi mụn nữa rồi huhuhu , chán quá cả nhà ơi

6. ranthihongloi89

ranthihongloi89 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước tớ bị mụn cũng khá là nặng nhưng may nhờ có công thức của các bạn chia sẻ chữa mụn bằng nghệ tươi ngâm mật ong lên giờ mình đã kiên trì dùng và kết quả giờ mặt hết mụn và da rất là đẹp luôn , nếu bạn nào không tin thử đi nha nhưng ít nhất làm cũng tầm chục hôm hay nửa tháng đấy

7. lovelovelove

lovelovelove New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đắp mặt bằng cuối tiêu được không ạ , tại e thấy cách này cũng nh bạn làm và chia sẻ tương tác khá là tốt lên e muốn hỏi thử mọi ng xem , nếu hiệu quả thì để e làm

8. trankimhien

trankimhien New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mách cho e cách chữa đi cả nhà ơi , còn tháng nữa là tết nhưng mặt e nổi mụn nh quá có cách nào khắc phục được không mọi ng ,

9. Trần Thị Hồng

Trần Thị Hồng New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e không biết phải nói sao với cái mặt của e nữa nhưng nói chung e thấy chán và lản vô cùng luôn ,

10. Minh Phúc

Minh Phúc New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng thử dùng được 5 ngày mà chưa có kết quả :(

11. Linh Linh Thùy

Linh Linh Thùy New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ơn trời cả nhà ah , may mắn e biết đến trung tâm của lương y nguyễn hường theo thuốc mấy liệu trìn vậy mà giờ da hết mụn đẹp lắm luôn ấy , ai bị cứ qua 52 hồ tùng mậu lên phòng 409 nhé ,

12. Nguyễn Hạnh

Nguyễn Hạnh New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn gì ơi thật ah , nếu vậy mình cũng muốn quá cho mình xin địa chỉ với nói qua về thuốc ở đó với ạ .

13. Thu Trang Nguyễn Thị

Thu Trang Nguyễn Thị New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi tớ cũng đang theo thuốc ở đây được hơn 2 liệu trình rồi , thấy da mặt đẩy nhiều lên lắm trời luôn ấy ,