Cách giảm béo bụng nhanh chóng?

Cách giảm béo bụng nhanh chóng?

Chia sẻ trang này

1. hoaphudung

hoaphudung New Member

• 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 1,051 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Cách giảm béo bụng nhanh chóng bằng cách nào hiệu quả nhất thế mọi người? Mình có dáng người cũng không phải quá béo, nhưng vòng 2 thì ngấn mỡ, nhìn rất mất cân đối, mỗi lần ngồi là thấy xổ ra rồi ngán thành từng ngấn, mình chả mấy khi mặc được áo phông vì toàn bị lộ bụng, thấy cũng bất công, bọn bạn thi nhau áo này áo nọ, váy vóc các kiểu, mình tì cứ 1 kiểu soạn lại, thấy nhàm chán rồi nản quá. mọi người có phương pháp giảm bụng nhanh chóng thì mách cho mình với, mình xin cám ơn.

>>Cách giảm béo bung nhanh nhất
    >>Bí kíp giảm béo đùi
    >>Giảm béo trong 7 ngày

lonelygirl and loveyou like this.

2. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Re: Cách giảm béo bụng nhanh chóng?

Mình nghĩ bạn nên ăn ít các thức ăn chứa nhiều đam hay dầu, chịu khó ăn nhiều hoa quả và rau xanh, uống nhiều nước và có thể gập bụng nhiều lần trong 1 ngày cũng rất có tác dụng đấy.

3. loveyou

loveyou Member

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Re: Cách giảm béo bụng nhanh chóng
    một số người cho rằng, sữa sẽ giúp bạn béo hơn. Thế nhưng, cùng với sự tiến bộ của khoa học, nhiều nghiên cứu khoa học cho thấy, sữa có nhiều lợi ích khi đã qua chế biến để phù hợp với từng loại đối tượng. Nếu bạn chọn uống loại sữa ít béo, bạn sẽ không lo ngại bị tăng cân. Ngoài ra, các protein trong sữa sẽ làm cho bạn cảm thấy thích uống hơn là các đồ uống có đường. Axit linoleic trong sữa đã tách kem giúp giảm lượng mỡ dư thừa trong cơ thể.

lonelygirl thích bài này.

4. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Sữa k đường chỉ k tăng cân thôi chứ k giảm béo được bạn nhé! càng k thể giảm béo bụng đc đâu :3
    Giảm béo bụng thì nên tập thể dục thể thao nhiều bạn ak

only_roses thích bài này.

5. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Quan trọng là dùng đúng cách thôi bạn ơi, mật ong nhiều chất hơn mà vẫn dùng để giảm cân mà.

only_roses thích bài này.

6. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Dùng đúng cách là thế nào thế bạn ?
    Chỉ cho mình với nha

7. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sao đằng ấy lại so sánh sữa không đường với mật ong được nhỉ??? Mật ong ngọt nên người ta nhấp nó 1 ít cho bớt cảm giác thèm ngọt, bớt ăn đồ ngọt nên mới giúp giảm cân. Chứ sữa không đường thì có ngọt đâu nhỉ.hiii

8. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mọi người có thể mát xa cho bụng kết hợp với chanh. Chanh là một trong những loại thực phẩm có tác dụng làm đẹp vô cùng hữu hiệu. Không chỉ có tác dụng làm trắng da, giảm thâm nám, giảm cân, thanh lọc cơ thể, chanh còn có tác dụng dánh tan mỡ bụng hiệu quả bằng cách: Dùng nước cốt của 5 quả chanh, massage đều theo hướng vòng tròn của chiều kim đồng hồ và ngược lại, đừng quên cả hai bên mé bụng nữa nhé. Thực hiện đều đặn 3 lần/1 tuần bạn sẽ thấy hiệu quả rõ nét.

9. Vì con

Vì con Member

• 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vẫn không hiểu tại sao chanh lại có tác dụng giảm béo? Mình chỉ nghe nói gừng tươi làm giảm béo vì nó có chất gingerol làm nóng, tiêu mỡ vùng bụng. Mình thấy chanh mát chứ có nóng đâu mà giảm béo được nhỉ?:p

10. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình tưởng giảm béo bụng nhanh chóng thì mua đai massage quấn quanh bụng. Mình thấy quảng cáo mỡ tan chảy ra theo tuyến mồ hôi ngay lập tức mà. Chứ ăn uống thì bao giờ mới giảm mỡ bụng được

11. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Khi bạn ăn đồ ăn có chứa carbohydrate (bánh mì, bột nhão (pasta), đậu, khoai tây, gạo và ngũ cốc), nó được lưu trữ như glucogen trong cơ bắp và gan của bạn. Glucogen trữ nước gấp 3 lần trọng lượng của nó, trong khi chất béo và protein không trữ ít nước nào cả. Lưu trữ nước có nghĩa là chất béo không có nhiều không gian để có được lưu trữ. Tuy nhiên, hãy cẩn thận để không ăn quá nhiều carbohydrate có thể gây đầy hơi.

12. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dưa hấu cũng có tác dụng giảm béo đấy mọi người. Trong 100g dưa hấu chỉ chứa 31 calo. Vì thế ăn dưa hấu giúp bạn giảm béo. Các acid amino có trong dưa hấu có thể giúp thải độc tố, tiêu hóa chất béo. Hơn nữa, dưa hấu còn chứa nhiều chất dinh dưỡng cần thiết cho cơ thể, chẳng hạn như vitamin, canxi. Bạn hãy bổ sung dưa hấu vào thực đơn giảm cân hàng ngày của mình để vừa có thể làm đẹp da mà lại giảm béo hiệu quả.

13. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy có cách giảm béo bằng uống dấm đó mọi người. Nhiều chị giảm được vài cân trong 1 tháng bằng cách này rồi đó.hjjj. Bạn nào muốn thử thì mỗi ngày uống 1 vài thìa dấm táo hòa với nước nhé

Chủ đề của tuần