Cách giảm cân nào nhanh nhất thế các mẹ ơi?

Cách giảm cân nào nhanh nhất thế các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. Em_xinh

Em_xinh New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,382 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Mọi người có biết cách giảm cân nhanh nhất nào không chỉ cho mình với?
    Sau khi sinh bé xong mình mập lên nhiều quá, giờ bé cứng cáp rồi mình muốn giảm cân. :( Mà phải giảm thật nhanh vì mình đang muốn đi làm lại sau thời gian xin nghỉ việc ở nhà trông con.

Mình xin cảm ơn và hậu tạ. :D Béo thế này khó xin việc lắm, nhất là việc liên tuan đến ngoại giao như mình.

Mai Mai thích bài này.

2. Mai Mai

Mai Mai Member

• 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: Cách giảm cân nào nhanh nhất thế các mẹ ơi?
    Muối rang gừng
    Nguyên liệu:
    - 1 kg muối hột, 1kg gừng, túi vải.
    Cách làm:
    - Rửa sạch, giã nát gừng và rang lên cùng muối. Đổ tất cả vào túi vải và chườm sau khi ăn, làm 3 lần/ngày.
    Công dụng:
    - Gừng có tác dụng cầm máu nên khi đắp gừng trên da cùng muối hột đã rang thì mạch tử cung co hồi nhanh, ra huyết ít, mạch máu vùng bụng cũng co lại, làm phần bụng rỗng sau khi sinh nhỏ dầ

3. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Giảm cân quan trong là phải kiên trì và từ từ thì mới an toàn và hiệu quả được, và hiệu quả cũng được lâu dài hơn, nhanh quá hay đốt cháy giai đoạn chỉ có hiệu quả tức thời thôi, rất dễ bị tăng cân trở lại. kết hợp ăn uóng va có chế độ tập tành hợp lý thì mới có thể giữ dáng được, kể cả lúc giảm được cân thì cũng nên ăn uống khoa học và tập luyện phù hợp để tránh tăng cân trở lại.
    Mình cũng tìm được bài này, mình chia se bạn tham khảo, nhưng cũng nên có vận dụng khoa học để đảm bảo sức khỏe

http://tapchiykhoa.com/cach-giam-can-nhanh-nhat-trong-1-tuan.html

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nếu muốn nhanh trong vài ngày đến 1 tuần thì bạn nên đến tmv, hiệu quả cũng chắc chắn. Còn ko thì bạn áp dụng các phương pháp như uống nước trước khi ăn, uống nước ép rau cũng có tác dụng tốt để giảm cân đấy

5. Mai Mai

Mai Mai Member

• 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: Cách nào giảm cân nhanh nhất các mẹ ơi
    Lựa chọn các bài tập thể dục

Lời khuyên cho các bạn muốn giảm lượng mỡ bụng thì hãy thực hiện các bài tập như đi bộ, aerobic hay đạp xe. Và thời gian tốt nhất để thực hiện các bài tập giảm cân hiệu quả này là trước bữa ăn sáng.

yêu mưa thích bài này.

6. yêu mưa

yêu mưa Member

• 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

15 phút sau mỗi bữa ăn, bạn hãy tráng miệng bằng bưởi. Ăn bưởi vào thời điểm này giúp thức ăn đã được hấp thụ vào cơ thể tiêu hóa nhanh và tránh việc thức ăn tích tụ thành mỡ trong cơ thể.

7. Tutintoasang

Tutintoasang Member

• 150 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chị thử về giảm cân bằng dầu ăn và chuối kết hợp luyện tập thể dục thể thao thường xuyên trong một tháng nhé. Nếu ăn chuối thì chị có thể ăn một ngày 3 quả chuối nhé. Đảm bảo có kết quả ngay. Em đang thử nghiệm đây c ah.

8. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Quan trọng là bạn muốn giảm bao nhiêu cân? Áp dụng các biện pháp tự nhiên thì một tháng giảm trung bình khoảng 1-2kg là hợp lý và an toàn bạn à. Đấy là không phải biện pháp giảm cân tự nhiên nào cũng phù hợp và có tác dụng giảm cân với mỗi người. Hiệu quả nhanh và an toàn thì chỉ có hút mỡ thôi

emkool thích bài này.

9. emkool

emkool New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hút mỡ thì nhanh nhưng chưa chắc an toàn đâu bạn à. nhiều ca hút mỡ bây giờ toàn để lại sẹo với lại nguy cơ biến chứng là rất cao đó nha

10. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cách giảm cân tốt nhất là giảm ăn mỡ, đồ xào, đò ngọt. Và quan trọng là vận động. Vừa rèn luyện sức khỏe lại có thân hình cân đối. Quan trọng hơn cả là lòng kiên trì, không thể giảm cân một cách nhanh chóng được. ( treo cái ảnh cô body trên tường làm mục tiêu chị nhé! cái đấy hiệu quả lắm đó )

11. loveyou

loveyou Member

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhảy dây
    Nhảy dây là một bài tập hoàn hảo giúp bạn giảm số đo nhanh chóng cho vùng eo ngấn mỡ của mình. Ngoài ra, bài tập này không chỉ giúp chân, cơ đùi, cơ tay chắc khỏe mà còn kích hoạt các khớp nối xoay vòng nhịp nhàng.

12. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn muốn giảm cân cấp tốc để được thon gọn như thời con gái à? Nếu nhanh nhất thì chắc là đi TMV rồi nhưng cũng có nhiều rủi ro.
    Nếu bạn vẫn đang trong thời gian cho con bú mà ăn uống kiêng khem thì mẹ mi nhon, con lại thiếu chất. Bạn thử duy trì chế độ đi bộ 30 phút mỗi ngày xem. Bây giờ khỏe khoắn lại rồi thì tích cực làm việc nhà để nhà sạch, mình được vận động tối đa - lợi cả đôi đường.