Cách hạn chế đổ mồ hôi nách hiệu quả | Page 3

Cách hạn chế ra mồ hôi nách hiệu quả nhất là gì ạ?

Chia sẻ trang này

1. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn này bảo gọi cho bạn ấy mà ko cung cấp sđt thì gọi kiểu gì bây giờ? :v

2. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cứ tạm thời áp dụng các cách trị hôi nách tại nhà thôi các bạn, nếu mãi ko khỏi thì hãy đến tmv nhé. :)

3. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ÁP dụng mấy cách đó sợ mất thời gian vô ích thôi bạn. :p Chi phí thì ko đáng bao nhiêu nhưng công sức thì khá lớn

4. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko vô ích đâu, cũng giúp làm giảm mùi hôi nách trong 1 khoảng thơi gian đó bạn, thế nên mới nhiều người áp dụng mấy cách đó chứ

5. mrhoinach

mrhoinach New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

To All:

Các bạn chưa bị các bạn ko hiểu được đâu ạ, mình nè, tự ti ko dám có người yêu. Nhục lắm . Cách nào cũng thử hết rồi, thuốc nào cũng chơi hết rồi....và mình nhận ra mình có học mà ko hiểu bản chất của hôi nách đó là nằm ở gốc trong cơ thể mình chứ ko phải bôi bôi là khỏi được. Còn bạn @thanhthuy bảo là chữa được thì mình ko tin đâu ạ, mình nhìn số bài viết của bạn (17), mình vào profile của bạn toàn commnet về chủ đề này thì không bao giờ mình tin bạn. Mấy cái ông Trần Mười gì gì đó trên fb cũng thế, mỗi người 1 lọ 500k như bạn nói và có 1 triệu người như vậy là đủ tiền rồi.

- Hôi nách nó cũng điên điên ý, có tháng nó không ra mồ hôi, cũng ko hôi. Rồi ngay như lúc này mình ra mồ hôi rất nhiều nhưng mùi thì rất nhẹ, có khi ra mồ hôi ít nhưng mùi rất nặng....tất cả nằm ở phía trong các bạn ạ

- Còn mùa nào ra nhiều và khó chịu nhất đó là là mùa đông các bạn ạ. Mùa hè nó ra nhiều cùng với nhiều nơi trên cơ thể nên cảm giác nó không nhiều ko khó chịu. CÒn về mùa đông, tất cả mọi thứ đều khô, nhưng nách cứ ướt đẫm thì khó chịu cực kỳ.

- Nói thẳng bây giờ bạn nào nói chữa hôi nách bằng thuốc này thuốc kìa thì mình chẳng bao giờ tin đâu, chẳng thà bạn có thuốc nào đó khử mùi thì bạn cứ nói thật, bạn cứ bán dưới 50k dùng cho 1 tháng rồi bán hàng hoạt thì ai cũng mua hàng tháng chứ đừng bán 500k rồi bỏ của chạy lấy người đâu, hỏi thì bảo là do cơ địa....bla bla. Giờ bạn nào bảo có thánh nào, thầy cô nào như kiểu tâm linh hay là Thẩm Mỹ Viện thì mình mới tin thôi.

Mình hiện mùi hôi đã bớt do nhiều năm nên cũng giảm xuống nhưng lượng mồ hôi vẫn còn nhiều điều mình quan tâm là phương pháp tiên tiến của khoa học mới nhưng thông tin và dùng dao kéo còn quá mơ hồ nên đôi khi cũng sợ. Các bạn PR bên thẩm mỹ toàn lập nick rồi bảo tốt lắm tốt lắm thì ai mà chẳng biết. Mình muốn biết nhiều hơn để đi đến quyết định chứ không mơ hồ thế này được, các bạn PR giỏi thì hãy làm người ta tin hơn đi, mình là đàn ông yếu lắm ko tin được đâu
    - Nhân tiện mình quảng cáo tìm bạn gái cái, mình 83, đang làm ở HN, học Bách Khoa, bạn nào chấp nhận thì làm quen chứ thế này mãi ế mất. Inbox nhé :v

6. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn đã hết hôi nách chưa mà muốn có người yêu? :p

7. Vinh0924313086

Vinh0924313086 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:) Cách trị đổ mồ hôi nách hiệu quả nhất là:
    - Chuẩn Bị:
    + 1 muỗng muối hột
    + 1 trái chanh
    - Cách Làm
    Chanh cắt đôi lấy nước cốt,muối dã mịn.Cho 2 thứ vào hủ nhỏ đậy nắp lại và sử dụng.Khi sủ dụng lấy phèn chua hoặc dùng tay chấm vào hỗn hợp thoa nhẹ lên vùng nách thường xuyên ngày 1-2 lần
    Kam Kết:trong thời gian 3-5 ngày làm như trên sẽ giảm 1 cách kinh ngạc

8. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có giảm nhưng sau đó nó lại tái phát thôi bạn ạ, mình đã thử rồi và thấy điều đó

9. Lý Bình

Lý Bình Member

• 201 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mấy cách bên trên chỉ đỡ thôi chứ ko hết hẳn mồ hôi nách đc, muốn hết hoàn toàn thì phải đến tmv các bạn ạ

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Tớ nghe nói giờ có cách chữa hôi nách lâu năm đúng ko các bạn? Bị hôi nách lâu thì mùi nặng lắm, ko biết phải làm sao mới hết đc

11. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 182 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

triệt lông nách thử xem được không

12. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 250 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

ai có cách gì đơn giản chỉ luôn mình cùng chủ thớt

13. huys376

huys376 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo em thì là sát chanh vào là hiệu quả nhất đó ạ

14. huys376

huys376 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dùng chanh chà vào nách là hiểu quả nhất đó ạ

15. phuongdong365

phuongdong365 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mồ hôi nách khiến cho nhiều người mất tự tin nhất là khi làm công việc ở văn phòng, bạn nên sử dụng các biện pháp trị liệu đông y trước xem hiệu quả ra sao. Thông thường với người bị nhẹ thì dễ phù hợp với cách điều trị này. Nếu không khỏi nên cân nhắc chữa ra mồ hôi bằng máy Ionomat đang được ứng dụng tại Bệnh viện VIệt pháp hoặc mua máy về dùng giá khoảng 12.5 triệu. Giá hơi cao nên cũng cân nhắc để mua vì nó xứng đáng với hiệu quả 99% đạt được.

Ra mồ mùi hôi ở vùng nách hay còn được gọi là nách đổ mồ hôi là những lỗi thường xảy ra ở đàn ông trưởng thành và nữ, thường gây ra sự lo ngại dư luận. tình trạng này khởi đầu hiển thị tắt sau khi đạt tuổi dậy thì, còn trầm trọng ở tuổi trưởng thành . các apocrine tuyến mồ hôi hiện diện ở nách tiết ra mồ hôi béo phân phối các điều kiện thuận tiện cho vi khuẩn tăng trưởng mạnh đây là một trong những nguyên nhân gây mùi hôi ở vùng nách tiêu biểu nhất

mỏi mệt, điều kiện kích thích tố, béo phì, thói quen ăn uống và những rối loạn trao đổi chất có thể gây ra hiện trạng này . Nhiều người là đầy đủ tại 1 mất nhiều như thế nào họ có thể kiểm soát nách mồ hôi vượt cho phép và bị lòng tự trọng thấp. Bạn có thể thoát khỏi tình trạng không thoải mái này một cách đơn giản ưng chuẩn những biện pháp khắc phục cụ thể.

các giải pháp khắc phục sau đây của mồ hôi nách vượt cho phép sẽ giúp bạn để có được thoát khỏi Sự việc đáng hổ thẹn này mãi mãi.

Sau đây là 5 bí quyết trị ra mồ mùi hôi ở vùng nách tại nhà Hiệu quả

sử dụng muối tắm
    Thêm một sự hài hòa của muối tắm trong bạn nước tắm giúp unclogging các lỗ chân lông loại bỏ những tạp chất ra khỏi cơ thể. Điều này làm giảm cường độ của mồ hôi dưới cánh tay giữ bạn tươi và khô trong một thời kì dài. Lấy ½ tách borax và 1 cốc mỗi muối biển , baking soda và tinh dầu (dầu chanh, cam, bạc hà hoặc phong lữ) và trộn nó đúng phương pháp.
    Đi một loại dầu thiết yếu cho hổ lốn. Thêm một nửa hoặc 1 cốc hổ lốn này vào nước tắm của bạn và vẫn còn chìm đắm trong nó trong 20-30 phút . Thêm hỗn tạp này vào nước tắm ấm hoặc lạnh theo sự tuyển lựa của bạn. Mang về phương thuốc nhà này cho đổ mồ mùi hôi ở vùng nách quá cho phép cho đến khi nó được kiểm soát.

Tắm hơi
    Có phòng tắm hơi là một phương thuốc hữu ích tại nhà chođổ mồ mùi hôi ở vùng nách quá mức. Tắm hơi thường xuyên ko chỉ giải độc cơ thể của bạn mà còn làm giảm căng thẳng, kích thích mồ hôi quá nhiều . một người to nên có phòng tắm hơi 15-20 phút mỗi ngày vào buổi sáng và buổi tối để điều trị tình trạng này. rà soát nhiệt độ của hơi nước trong mùa lạnh để tránh làm khô da.

sử dụng phèn chua
    Phèn chua cấu thành của hydroxit nhôm , hoạt động như một khi không chất chống mồ hôi và phòng ngừa vi khuẩn vững mạnh. ứng dụng phèn ở dưới cánh tay của bạn 1 cách đáng kể có thể làm giảm tiết mồ hôi. những ion nhôm được hút vào những tế bào cùng với 1 lượng vừa đủ nước.
    Kết quả là, những tế bào trương lên trong kích thước để chứa nước đóng ống dẫn giảm tình trạng dòng chảy của mồ hôi . Bạn có thể phải áp dụng điều này một vài lần một ngày để ngăn chặn mồ hôi dưới cánh tay trong một thời kì dài. ứng dụng kéo dài của phèn cuối cùng có thể thu nhỏ những tuyến mồ hôi giảm tiết mồ hôi dưới cánh tay của bạn. Đọc thêm bí quyết chữa mùi hôi ở vùng nách bằng phèn chua

Uống nước ép cà chua
    nước đã vắt cà chua được nạp với chất chống oxy hóa là vững chắc có lợi cho sức khỏe của bạn, và nó có thể giúp bạn trong việc khắc phục Vấn đề này như là tốt. Chọn tươi, ngọt nhạt vừa và cà chua cỡ cho nước trái cây.

Uống nước trái cây mỗi ngày trong một tuần, và trong các ngày khác trong tuần sau. Mồ hôi dưới cánh tay của bạn sẽ giảm đáng kể . Chà bột cà chua ở nách của bạn hàng ngày cũng sẽ phục vụ mục đích của bạn.

Giấm táo
    ứng dụng của giấm táo là một trong các giải pháp giải quyết có hữu ích cho đổ mồ mùi hôi ở nách quá mức. Dấm rượu táo giúp duy trì thông thường pH cấp độ của các khu vực nách chống lại vi sinh vật vững mạnh. Thêm một đôi giọt giấm táo trong một bát nước và vận dụng ở nách của bạn vào ban đêm trước khi đi ngủ. Rửa nách của bạn vào sáng hôm sau. Điều này sẽ giữ cho bạn miễn phí từ mồ hôi nách cho lâu dài.

Để được tư vấn thêm về Thiết bị Máy chữa ra mồ hôi chân tay nhập nguyên chiếc tại Pháp IOnomat vui lòng gọi số HOtline: 0906288606
    Nguồn: bibun.vn/18/may-ionomat-dieu-tri-benh-ra-mo-hoi-chan-tay-tri-phong-thap.html

16. Phạm thu giang

Phạm thu giang New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ có thuốc chữa hôi nách rất tốt , tớ dã chữa tất cả mọi cách roiif , đến bây giờ rất ưng ý với loại thuốc này , các bạn gửi địa chỉ vào số diện thoại của tớ 0966366798 tớ sẽ gửi tặng các bạn dùng thử ( HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ )
    TRAO YÊU THƯƠNG , NHẬN NIỀM TIN !!!