Cách khắc phục tình trạng da mặt xấu?

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 748 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

• 1,960 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

[​IMG] Lê Dương Kiều Trinh
    Email: letrinhxxx@gmail com
    SDT: 933845xxx

Da mặt e hiện nay rất tệ, e đã tham khảo hai thẩm mỹ viện tại Đà Nẵng là pamas và ngọc dung. Được tư vấn nên điều trị mụn thâm, trẻ hóa và làm sáng da, se khít lỗ chân lông. Ở Ngọc Dung thì yêu cầu dùng thêm sản phẩm của họ, tổng chi phí là 15tr. Còn pamas có thể dùng sp của họ hoặc ko dùng thì tùy, tổng chi phí là 29tr. Vì lần đầu tiên nên e còn phân vân, chưa biết điều trị ở đâu cho an toàn và uy tín, có hiệu quả và giá cả phải chăng. E nhờ diễn đàn tư vấn giúp e nên điều trị như thế nào, liệu trình và phương pháp điều trị gì là tiên tiến nhất hiện nay và giới thiệu giúp e một vài TMV uy tín ở Đà Nẵng và giá cả hợp lý ạ.

[​IMG] Chuyên gia DĐTM Tư Vấn:

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia

Trong nội dung email, bạn không nói rõ tình trạng da mặt của bạn như thế nào. Qua việc bạn đi khám tại 2 cơ sở thẩm mỹ viện, được tư vấn nên điều trị mụn thâm, trẻ hóa da, làm sáng da và se khít lỗ chân lông. Chứng tỏ da bạn đang gặp phải các vấn đề: Bị mụn thâm, da bị lão hóa, lỗ chân lông to. Tuy nhiên, bạn nên cân nhắc rắc rối lớn nhất mà da mặt bạn gặp phải là gì, để từ đó có hướng ưu tiên điều trị. Không nhất thiết phải áp dụng tất cả các phương pháp trên cùng 1 lúc. Vì trong mỗi phương pháp, có sự tương hỗ lẫn nhau, giúp cải thiện da.

Chẳng hạn, với phương pháp trẻ hóa da, có thể khắc phục tình trạng: da kém săn chắc, da sạm màu, lỗ chân lông to, cơ mặt chảy xệ, mặt xuất hiện nếp nhăn... Có thể khắc phục hầu hết tình trạng da mặt của bạn. Vì vậy, bạn nên cân nhắc tình trạng da của mình xem nên ưu tiên giải pháp nào nhé.

Thẩm mỹ viện uy tín ở Đà Nẵng

Thẩm mỹ viện Pamas, thẩm mỹ viện Ngọc Dung cũng là một trong những thẩm mỹ viện uy tín. Nếu bạn còn băn khoăn, bạn có thể tham khảo thêm một số thẩm mỹ viện khác ở Đà Nẵng như:
    - TMV Xuân Trường
    - TMV bác sỹ Nhân
    - TMV Linh Châu
    ...
    Với mỗi thẩm mỹ viện, sẽ có phương pháp và liệu trình chăm sóc cải thiện da khác nhau. Bạn nên cân nhắc việc đi thăm khám trực tiếp, có giải pháp ưu tiên điều trị, từ đó bác sỹ mới tư vấn cho bạn cụ thể liệu trình điều trị cũng như chi phí giá cả phù hợp nhất.

Chúc bạn sớm sở hữu làn da đẹp như ý nhé!

Vietnamtrongtoi thích bài này.

2. Vietnamtrongtoi

Vietnamtrongtoi Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Neu di tham my vien thi ton nhieu tin lam ak.co ai co cak khak k a