Cách làm căng da mặt nhanh nhất?

Cách làm căng da mặt nhanh nhất?

Chia sẻ trang này

1. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 3,960 Lượt xem

• 29 Lượt trả lời

Híc. Mình đang muốn hỏi chị em xem có cách làm căng da mặt nhanh nhất không thì chỉ cho mình với? Hôm trước đi ăn cùng công ty với chồng, nhìn chị em mà thấy mình già thật đấy. Tuổi chưa sang đầu 4 nhưng khổ nỗi da nhăn nheo, nhìn già thêm mấy tuổi (đứng cạnh chồng người ta lại bảo chị em - đấy là mình nghĩ thế). Có bà chị bảo mình sao ko đi căng da mặt đi, nhìn sẽ trẻ hơn, da căng mịn hơn. Mình cũng đang xem xét, muốn lên đây hỏi chị em xem có cách nào làm căng da mặt nhanh nhất mà hiệu quả thì cho mình xin ít kinh nghiệm.

Cảm ơn chị em nhiều!

chungsep thích bài này.

2. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ôi e cũng thế chị ạ. chẳng biết làm thế nào. cho e vào đây để hóng vụ này với

3. mjtmoon

mjtmoon Active Member

• 280 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mặt nạ dưa chuột cũng là một cách để làm căng da mặt đấy. mà cách làm cũng đơn giản:
    thái lát mỏng theo chiều dài đắp ngay lên mặt khoảng 20 phút, rồi lau sạch mặt bằng nước hoa hồng. chị thử xem ah

thuha78 thích bài này.

4. ngoctrinh85

ngoctrinh85 Member

• 8 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em ở nhà hay dùng lòng trắng trứng gà , hôm thì dùng mật ong cách này đơn giản và em thấy cũng hiệu quả lắm.

5. mytam

mytam New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm căng da mặt từ tự nhiên thì ko nhanh đâu, chỉ đơn giản, dễ áp dụng cho da mới bị lão hóa ít thôi. chứ còn lão hóa nhiều rồi thì ko lại đâu các chị ơi, các bạn nên dùng đi căng da mặt bằng chỉ sinh học tại các trung tâm thẩm mỹ cho nhanh

6. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

trc mình cũng hay đắp dưa chuột lắm. nhưng chỉ thấy mịn da thôi. chứ da mình vẫn bị nhiều nếp nhăn lắm :s

7. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nghe nói nước đá làm căng da, se lỗ chân lông đấy, chẳng biết áp dụng hiệu quả ko nữa

8. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mấy cách tự nhiên chỉ làm giảm thiểu lão hóa da thôi. trước mình cũng dùng đủ mọi thứ rồi nhưng ko ăn thua. da bị nhiều nếp nhắn, chỉ có cách đến thẩm mỹ viện căng da mặt là nhanh nhất.

9. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nước đá thì mình mới chỉ nge là có tác dụng se lỗ chân lông thôi. chứ chưa nge nói nó cũng có tác dụng làm căng da mặt cả. ko biết bạn này đã thử chưa?

10. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

híc, nhưng cứ nghĩ đến tmv thì lại ngại vì cũng nhiều tmv chẳng biết đâu mà lần, nhỡ lại tiền mất tật mang thì khổ. đẹp đâu chẳng thấy

11. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mẹ nó ngại gì chứ. thời buổi này người ta đi tmv nhiều mà. quan trọng là chọn được thẩm mỹ viện nào tốt, uy tín. mà nói mới nhắc mẹ nó, tmv nào mà có bác sĩ giỏi, hoặc là hợp tác với nước ngoài thì yên tâm. với lại cơ sở vật chất phải đảm bảo thì mới dám làm chứ ko thì thôi. tốt nhất là đến trực tiếp mấy tmv rồi so sánh xem mới biết được.

12. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mẹ Rio nói chung chung thế thì e biết đâu mà lần được ah? sao mà biết đc tmv nào hợp tác với nước ngoài hay ko.

13. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

những thông tin này, e thấy họ thường công bố ở trên website mà mẹ nó. vậy nên e mới bảo là nên tham khảo thông tin trước khi đi làm. Mà e chỉ cần thử search tên của bác sĩ thôi, trên mạng giờ cũng có thông tin của bác sĩ rùi đấy mẹ nó ah (mà chỉ những bsi nổi tiếng chắc với có ::)

14. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mùa dưa chuột, mình cũng hay mua dưa chuột chưa đầy tủ lạnh. Xong tối nào cũng thái ra đắp. cũng thấy mát, dịu da. thấy dễ chịu lúc đấy. nhưng mà phải có thời gian cơ. chứ ko có thời gian thì cũng chả làm gì được. mà e thấy cách này chỉ làm mát xa mặt chứ căng da mặt thì e là khó.

15. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hôm nay e tình cờ đọc trên báo, thấy ở tmv Hoàn Mỹ đang có chương trình khuyến mại phục hồi và cải thiện da. giảm giá 50%, còn có 170 k thôi. thấy mấy bà chị cùng cty e đang rủ nhau đăng ký cuối tuần này đi làm. Link chi tiết đây này: mẹ thuha78 ơi, hay đến đây căng da mặt, ko thì chăm sóc da mặt đi.

16. Kim Beauty

Kim Beauty New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn! Mình biết được nỗi lo của bạn,mình cũng thế vì phụ nữ sợ nhất là thời gian mà.
    Cách nhanh và hiệu quả nhất hiện nay là bạn đến TMV ..vì mình cũng mới tiêm loại Hyalual ở đấy...Kết quả rất rõ rệt lắm!Bạn vô rang này xem rõ thông tin nha :
    Chúc bạn vui!

17. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy bà chị của mình cũng vừa đi làm căng da mặt ở chỗ thẩm mỹ xuân hương ở 22 triệu việt vương xong. Thấy trẻ hẳn mà mấy bà ý cứ khen tấm tắc. Sao bảo dịch vụ và phục vụ tốt mà giá cả phải chăng. Mình cũng đang định lên đó tút nhan sắc. Có mấy chị đi thí mồi rồi nên chắc là đẹp . hihi

18. anhmy

anhmy New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu da mặt mẹ thuha78 bị lão hóa rồi thì chăm sóc da mặt không có tác dụng gì đâu mẹ Rio ơi, thường chăm sóc da mặt như vậy để thư giãn là chính, xóa bụi bẩn, làm da sạch sẽ thôi, chứ nói về cải thiện tình trạng da lão hóa như: nhăn, chùng nhão...thì không có đâu, nói chung cách này chỉ áp dụng cho tình trạng da chưa lão hóa hoặc thư giãn da thôi. Với lại căng da mặt thẩm mỹ thì đương nhiên không có cái giá đó rồi.
    Mẹ thuha78 lấy thông tin những cơ sở uy tín để đến đó được tư vấn cho chính xác về tình trạng da và phương pháp phù hợp với mình cũng như phù hợp với kinh tế của mình hiện tại. Căng da mặt thì có nhiều phương pháp lắm, từ căng da không phẫu thuật đến căng da phẫu thuật mà mẹ.
    Cung cấp cho mẹ thông tin bệnh viện uy tín và được tin tưởng của nhiều chị em phụ nữ mà em biết: Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu - Tp.HCM.
    Chúc mẹ sức khỏe và hài lòng!

19. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Theo mình biết thì cách làm căng da mặt nhanh nhất là cách không phải giải phẫu, ở các tmv có áp dụng cả phương pháp này song song với phương pháp giải phẫu đấy

20. Pipi12

Pipi12 Member

• 183 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Căng da mặt thermage đang thịnh hành và là công nghệ mới nhất nhé, nếu đi làm thì nên chọn chỗ nào có công nghệ này mà làm