Cách làm trắng da mặt tại thẩm mỹ viện Hồng Ngọc có hiệu quả không?

Cách làm trắng da mặt tại thẩm mỹ viện Hồng Ngọc có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. malaku

malaku New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 61,540 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. me yeu con

me yeu con Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng được đó bạn. chị t đi HNgọc về t thấy trắng hẳn t cũng đang tiết kiệm tiền để đi nè

3. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn chủ top này nói khó hiểu kinh, gì mà a bờ cờ. :|

Theo mình bạn thử che chắn kín đáo khi ra ngoài và hay nhất là hạn chế ra ngoài một thời gian xem, khéo da bạn lại trắng trở lại đấy

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình khá có cảm tình với tmv này do họ ko có scandal nào cả, google toàn thông tin hỏi han về dịch vụ thế nào, giá tiền thế nào như bạn chủ top nên mình vote cho việc tmv này hiệu quả. :D

5. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Tớ lai nghĩ họ chả có gì nổi tiếng nên vậy. :D

Tớ chưa nghe ai nói về tmv này cả nên nghi ngờ về độ uy tín, hiệu quả lắm/

6. hoài dương

hoài dương New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nình Khuôn mặt khả ái, thân hình "nuột nà" của Thủy Tiên dường như càng trở nên hoàn hảo hơn khi màu da vàng hơi xỉn trước kia được thay thế bằng làn da "trắng không ty vết" như hiện nay.
    Mai Phương Thúy vốn sở hữu làn da tối màu, thậm chí là hơi ngăm đen.
    Bởi vậy mà công chúng cũng dễ dàng nhận thấy sự thay đổi rõ rệt của người đẹp với làn da trắng sứ mịn màng.
    Hồ Ngọc Hà cũng bước chân vào showbiz với làn da nâu khỏe khoắn, cộng hưởng với khuôn mặt nét rất Tây khiến người đẹp trông cá tính, khác biệt hơn hẳn so với nhiều kiều nữ Việt lúc đó.
    Tuy nhiên, cũng không thể phủ nhận nước da trắng mịn như hiện tại đã "nâng tầm" Hà Hồ lên một đẳng cấp khác.
    Cái tên Thanh Hằng vẫn luôn gắn liền với vẻ đẹp cá tính, mạnh mẽ và làn da nâu giòn.
    Tuy nhiên, vẻ cá tính đặc biệt này của kiều nữ nay còn được có thêm cả nét sang trọng, đẳng cấp hơn nhờ nước đã "chuyển màu" trắng sáng.
    Lý Nhã Kỳ trước đây vẫn hay bị chê bởi phong cách trang điểm lòe loẹt, không ăn nhập với màu da không mấy sáng sủa của cô.
    Và nay, cô đã khiến mọi người phải thay đổi nhìn nhận khi liên tục xuất hiện với những hình ảnh hết sức lộng lẫy và đài các. Và tất nhiên, trong hình ảnh mới, người ta cũng dễ dàng nhận thấy làn da của người đẹp đã trắng mịn hơn đáng kể.
    Nổi tiếng là kiều nữ có làn da trắng sáng nhất Vbiz, nhưng hẳn ai cũng đã phải ngạc nhiên khi nhìn lại những bức h

7. hoài dương

hoài dương New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhìn mà mê này các chị ơi :D

8. Vũ Thị Hoàng My

Vũ Thị Hoàng My New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cánh này hay hay nè
    Đu đủ chứa rất nhiều vitamin C và E giúp làm chậm quá trình lão hóa tự nhiên của da. Trong đu đủ có loại enzime là papain được coi như một chất tẩy trắng cực mạnh. Không chỉ làm trắng da toàn thân, bạn có thể áp dụng hỗn hợp này cho việc làm đẹp da mặt.

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mấy cái ảnh kia chụp xong chỉnh sáng các kiểu rồi các bạn ơi. :v Toàn ảnh nghệ thuật cả đấy. :))

@ Vũ Thị Hoàng My: Đu đủ có tác dụng làm trắng da hả bạn? Hay nhỉ.

10. Lò Thị Thiện

Lò Thị Thiện New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đậu phụ không chỉ là món ăn ngon, bổ, rẻ mà nó còn có tác dụng làm trắng da nhanh chóng và hiệu quả. Lấy khoảng 50g đậu phụ thêm 15g bột mỳ và 5g mật ông trộn đều hỗn hợp và đắp lên mặt. Sau 20 phút rửa lại mặt bằng nước ấm. Làm liên tục trong 1 tuần để cảm nhận rõ sự biến đổi về sắc tố trên làn da mặt của bạn nhé. Mặt nạ đậu phụ không chỉ làm sáng da mà còn thu nhỏ lỗ chân lông giúp da bạn căng mịn, đầy sức sống.

11. Nguyễn Diệu Hoa

Nguyễn Diệu Hoa New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ép 2 quả cà chua lấy một chén nước cà chua nguyên chất, sau đó nhỏ thêm vài giọt nước chanh. Hỗn hợp nước chanh và nước cà chua vừa có tác dụng làm sạch da mặt vừa có tác dụng se khít lỗ chân lông. Dùng tay vỗ nhẹ lên mặt để da ngấm các vitamin từ chanh và cà chua, sau 10 phút rửa lại với nước ấm. Thực hiện 2 lần/ tuần. cách làm này không những giúp làm đẹp da mà còn trị mụn trứng cá hiệu quả.

12. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các ngôi sao toàn ảnh chỉnh sửa đó bạn à, ko có ảnh thật đâu. B ình thường họ k trắng được như thế đâu.

tmv Hồng Ngọc họ làm trắng da mặt bằng các loại mặt nạ thì phải, chị em mình cũng có thể tự làm ở nhà được đó

13. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hình như có cách chiếu tia laser vào để thay đổi sắc tố da làm da trắng hơn hay sao ấy nhỉ??? Thế mới xứng đáng là thẩm mỹ viện chứ đắp mặt nạ thì tự làm ở nhà cũng được