Cách làm trắng hồng vùng kín cho chị em phụ nữ đẹp hơn | Page 2

Cách làm trắng hồng vùng kín đơn giản hiệu quả

Chia sẻ trang này

1. thuthuy93

thuthuy93 Member

• 148 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Làm trắng hồng vùng kín thì cũng không quá khó đâu các chị ạ. Các chị chăm chỉ dùng chanh và nghệ, vitamin E hàng ngày để chà xát sau khi tắm sẽ trắng dần dần lên thôi ạ!

2. lathuyngoan12

lathuyngoan12 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao chỗ này rẻ thế? Liệu có an toàn không thế nhỉ? Bà đồng nghiệp mình phải lên tận Hà Nội đi chiếu laser âm đạo mỗi lần 8 triệu mà vân chưa xi nhê được nhiều. Lúc đầu chi ấy định phẫu thuật cơ nhưng sợ bị sẹo với kiêng khem chỗ đấy ghê lắm nên mới quyết định làm laser. Mà có vẻ không hiệu quả lắm thì phải.

3. lê thị hoài thu

lê thị hoài thu New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phương pháp làm trắng hồng vùng kín bằng laser chắc là cách hiệu quả nhanh nhất luôn đó ạ. Tuy nhiên, nếu không có điều kiện, các chị thử cách dùng chanh, nghệ, vitamin E để bôi vào vùng kín xem được không?

4. Trần Thị Thanh Quỳnh

Trần Thị Thanh Quỳnh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sau khi tẩy trắng vùng kín bằng phương pháp tự nhiên thì chẳng cần kiêng khem gì cả. Nhưng nếu chị em nào vừa mới đi làm trắng hồng vùng kín bằng laser thì phải kiêng gần gũi chồng hơi bị lâu đó các mẹ. Tầm khoảng 5-7 ngày mới được quan hệ lại lần đầu cơ mà.

5. oanh chery

oanh chery New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm hồng vùng kín chỉ được 1 thời gian ngắn thôi bạn nhé. Mình cũng làm hồng nhũ hoa 1 time rồi, nó nhanh bị thâm lại lắm.

6. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vùng kín nghe nói là vùng da mỏng nhất trên cơ thể đó các chị. Nếu các chị có ý định làm trắng hồng hay chăm sóc da vùng này thì nên đầu tư công sức tìm tòi xem có dễ bị kích ứng bởi chất nào không nhé! Có gì feedback em thử với.

7. thuthuy93

thuthuy93 Member

• 148 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vùng kín trắng hồng cũng không phải là khó. Các chị có thể dùng chanh, nghê, sữa tươi, sữa chua để bôi vùng kín trong khoảng 3 tháng là thấy rõ sự khác biệt luôn.

8. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có thể lựa chọn cách trị tham hiện đại bằng cong nghệ cao cơ mà. Em xem quảng cáo lúc 8h tối có vụ làm hồng bằng máy laser mấy triệu 1 lần bên Đông á đấy ạ.

9. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị có thể tận dụng bã cà phê đã pha uống rồi để nguội, trộn với sữa tươi không đường mát xa vùng kín khoảng 5 phút sau khi tắm xong cũng là 1 cách rất hay ạ.

10. MeSoi

MeSoi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

11. Nguyễn Thanh Lan

Nguyễn Thanh Lan New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng xin chia sẻ 1 mẹo làm đẹp và trắng hồng vùng kín nữa, không cần mất quá nhiều thời gian. Đó là mỗi khi tắm xong, các chị các mẹ dùng 1 nửa quả chanh, chà nhẹ nhàng vùng bikini rồi để thế khoảng 5 phút rồi rửa sạch lại, khoảng 1 thời gian sau là sẽ lại sáng sạch ngay.

12. Do Mai Chi

Do Mai Chi New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ em cũng dạy em cách này, nhưng em sợ chanh hơi mạnh nên em toàn dùng cám gạo đắp mặt thừa xoa với sữa vào chỗ đó cho trắng dần lên thôi ạ

13. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 188 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Like mạnh các mẹ có nhiều kinh nghiệm nhi

14. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 178 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

đơn giản vậy nhỉ,mình sẽ thử

15. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Dùng chanh nhỡ mình bị xước xát gì đó thì xót lắm. :(cách làm trắng hồng vùng kín này phải làm liên tục đúng ko bạn?

16. mekin

mekin New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu vùng kín ko có vết thương hở thì mới nên dùng chanh để làm trắng vùng kín mẹ nó nhé. chứ ko thì xót lắm. nhưng e nghĩ cách này phải kiên trì, tầm 1-2 tháng mới có kết quả đấy a.

17. ngocthao674

ngocthao674 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kinh nghiệm hay quá ah, thanks

18. thuthuy5510

thuthuy5510 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hữu ích quá, em sẽ báo cho cô bạn thân của em

19. Moclantim

Moclantim New Member