Làm thế nào để trị nám da hiệu quả? | Page 2

Cách nào trị nám da tự nhiên hiệu quả nhất ạ?

Chia sẻ trang này

1. Mẹ của dê vàng

Mẹ của dê vàng New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hoa quả và mấy loại cây cỏ có thể có tác dụng nhưng rất dễ bị kích ứng da. Trị nám phải kết hợp vừa uống vừa bôi mới ổn

2. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúg r đấy.uốg để t.d bên tr cho nó k ptriển nữa,bôi để trị vết đã x.h trên da.
    B nào kiên trì tớ nghĩ ổn mà

3. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình thấy chỉ bị nám nội tiết như là sau sinh thì mới trị nám da mặt bằng cách nào là vừa uống vừa bôi chứ nếu mà bị nám do k chăm sóc da kỹ khiến bị nám cho ánh nắng mặt trời thì k cần uống đâu

4. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ nghĩ kết hợp u và bôi vẫn tốt nhất ^_^
    Sữa ong chúa tươi có thể trị nám,tàn nhang đấy,b thử chưa?

5. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sữa ong chúa chỉ chữa được tàn nhang thôi bạn , nám da khó chữa lắm nên làm thế nào để trị nám da vẫn còn là 1 ẩn số :D

6. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì là sp tự nhiên nên cần kiên trì ạ.to thấyn ng dùg hiệu qa ma

7. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thật là sữa ong chúa có thể trị được nám ah. mình thấy khó tin quá. thậm chí cả với công nghệ cao mà còn khó tìm được làm cách nào trị nám hiệu quả thì thiên nhiên làm sao chữa được. chắc là chỉ cải thiện được phần nào thôi, chứ trị dứt diểm thì k được đâu

8. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

N ng cũng nghi ngờ nhưg khi dùng lại thấy ngạc nhiên về t.d của nó b ah.k tin vào mắt luôn.nhung cái chính là fai kiê trì sd

9. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bạn dùng sữa ong chúa trị nám trong bao lâu thì thành công vậy bnja? nghe b nói ham quá đi

10. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn tùy vào cơ địa mỗi ng b ah.b tớ nám sau sinh dùg tầm 2th đỡ n,bjo k còn nữa. Tớ thì dùng sữa ong chúa cho xã trị mụn.noi chung fai dùng mới thấy thực tế b ah ^_^

11. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình dùng cả bộ sản phẩm trị nám của đức giá gần 10tr mà còn chẳng đỡ mấy. Mấy cách sữa ong chúa này không có tác dụng đâu, toàn là đi quảng cáo thôi mấy mẹ mà dùng biết đến khi nào mới khỏi. Kiên trì sử dụng là biết đến khi nào, vài năm ak.

12. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tất nhiên ktri cug tùy vào loại nám,và cơ địa mỗi ng. Nếu như là q.cao thì cg có cơ sở,có ng dùng hiệu qa rồi thì ngta mới q.cao đc chu.k có thực tế thì sao ma sp của họ lại bán chạy và nổi tiếg đc nthe.
    Bjo thời đại c.nghe,muốn tìm hiểu j lên G ra ngay,chứ có fai ai cg tin 1 cách dễ dàng đâu mà sợ bị lừa

13. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đợt bầu mình cũng toàn uống sữa ong chúa rồi, sữa ong chúa có nhiều công dụng tốt nhưng chắc là không có công dụng trị nám đâu. Vì mình đang bị nám sau sinh mà, trong khi đó 9 tháng bầu đeèu sử dụng sữa ong chúa đấy. Có khi không có cách nào trị nám da tự nhiên hiệu quả đâu.

14. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế sau sinh b có uống với bôi sữa ong chúa k?chắc cg tùy cơ địa mỗi ng. Chứ b tớ nám sau sinh dùng 2-3th hết.

15. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bị nám và chữa nám khỏi hay không đều là tùy cơ địa mỗi người hết. thế nên phải tư vấn bác sĩ kỹ, và nhất định phải dùng kem chống nắng nhé.
    em thì thấy mấy chị bảo nám chắc chắn chỉ có laser mới trị khỏi thôi

16. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

đến laser cũng phải tùy loại mới khỏi chứ không phải cứ trị là khỏi đâu bạn

17. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

tùy cách chữa thôi mà bạn, công nghệ nào phù hợp hiệu quả thì sẽ khỏi thôi

18. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

m cũng thấy trị nám có ng bảo là trị khỏi tới 90%, có ng chỉ 70, 80% thôi. do cơ địa m chữa với cả cách chăm sóc da xem có đúng như bác sĩ dặn các kiểu k. mà cũng phải xem m kiên trì chữa được bao nhiêu lần nữa.

19. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Làm thế nào để trị nám da?
    nếu mà thực hiện đúng cách bác sĩ hướng dẫn thì khả năng trị nám cũng cao vs nhanh hơn. như là đang trị nám mà đi tắm biển thì thôi rồi đó. công cốc luôn

20. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trong quá trình điều thị thì m có nên áp dụng mấy cách nào trị nám da tự nhiên hiệu quả để đẩy nhanh quá trình trị nám không nhỉ