Cách tắm trắng nào cho da đen bẩm sinh đây?

Cách tắm trắng nào cho da đen bẩm sinh đây?

Chia sẻ trang này

1. Trương Hồng Thu

Trương Hồng Thu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 14,468 Lượt xem

• 48 Lượt trả lời

Nhất dáng nhì da, em dáng thì ổn mà da thì đen thui, khổ quá. Da đen thì kén màu, vậy nên dù body hơi bị ổn nhưng quần áo em lại trông khá nghèo nàn. Có khi thấy cái váy đỏ ưng lắm nhưng nghĩ nó mà mang lên người chắc kì, vậy là ngậm ngùi bỏ qua cái váy yêu thích. Thà rằng em theo style bụi bặm cá tính còn đỡ, đằng này em bánh bèo chính hiệu, mà những bộ cánh nữ tính hầu hết đều có màu trắng, hồng, đỏ.. toàn tông cho ai da trắng thôi. Giờ em quyết tâm làm trắng cho bằng được, ngày ngày tắm bột cám gạo với dầu olive, xài kem dưỡng trắng nữa. Nhưng mà cách này hiệu quả thấy được chắc phải mất mấy tháng là ít, em đang nghĩ tới chuyện tắm trắng nhưng chưa biết cách nào hiệu quả nhất. Các chị cho em lời khuyên với?

2. vumaihoa

vumaihoa Member

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đồng cảm với bạn nhé. đúng là da đen mặc quần áo kén chọn dã man. màu sáng quá ko đc. màu sặc sỡ tí cũng ko ổn. nói chung là cứ da trắng lại dễ mặc đồ mn ah.

3. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mùa này tắm trắng là đẹp nhất đó. chuẩn bị đến tết rồi diện cho đẹp. mà mùa này ít nắng tắm lại đỡ đen hơn. tốt nhất là nên dùng tự nhiên cho đẹp da lâu dài đó

4. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dùng tự nhiên thì đến tết cũng chưa trắng được đâu ấy. m trước kia tắm đậu đỏ 6 tháng mà chả lên được tone nào

5. Nguyễn Mai Oanh

Nguyễn Mai Oanh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu em kiên nhẫn thì dùng cách đó, còn nếu em muốn trắng nhanh thì đi tắm trắng phi thuyền ấy em. Chị hay đi lắm. Chỗ quen lại có đợt km mua gói tắm trắng được 10 lần tắm dưỡng nữa nên tính đăng kí tiếp đây

6. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ tắm trắng rồi lại đăng ký tắm tiếp thì tức là lúc đầu da chưa lên tone theo ý muốn hay là tắm về bị đen lại vậy mẹ ơi? nếu thế thì e nản lắm. e không có nhiều tiền tắm liên tục đâu

7. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cũng phải liệu trình 3, 4 lần thì mới hiệu quả được. rồi cũng được thời gian dài ấy

8. Nguyễn Mai Oanh

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tắm lần đầu dĩ nhiên đã sáng hơn nhiều rồi, nhưng muốn trắng như bông bưởi thì ko có đâu bạn. Da muốn lên tông cỡ đó phải vài lần mới đc, cho nên mình mua trọn gói luôn. Thích da trắng bóc à. Mình hay đi Pensilia q.3, tháng 11 này đc ưu đãi 10 lần tắm dưỡng thích gì đâu. Từ giờ đến tết là vừa đẹp ^^

9. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

kinh nghiệm của e là tắm dưỡng chỉ làm mịn da lúc ấy thôi chứ chả trắng lên được gì cả đâu

10. Nguyễn Mai Oanh

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không phải bạn, mình mua gói tắm trắng được tặng 10 lần tắm dưỡng chứ ko phải mình đi tắm dưỡng cho trắng ^^ Coi như mua 1 được 2 đó

11. hoalan

hoalan Member

• 246 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chờ review và ảnh trước sau của mẹ :))

12. ThanhThanhBui

ThanhThanhBui Member

• 131 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mùa đông này em mong lạnh để da trắng lên tí mà nóng bức đen vẫn hoàn đen. chán quá đi. da em nhạy cảm nên chắc em phải làm công nghệ thiên nhiên thôi cứ mấy cái lạ lạ là không dám chơi

13. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tắm công nghệ thiên nhiên à bạn? là công nghệ gì nhỉ?

14. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nhiều mà. giờ mấy công nghệ tắm trắng hàn quốc vs nhật bản đều là dùng nguyên liệu tự nhiên mà.

15. oanhbt

oanhbt Member

• 224 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nên theo công nghệ nào là tốt bạn nhỉ?

16. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

m thấy có công nghệ white plus mới của nhật đang có khuyến mại đấy

17. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

white plus thì là công nghệ thế nào vậy mẹ ơi? làm sao để trắng được

18. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

công nghệ white plus của nhật thì phải. kết hợp tinh chất thiên nhiên như là cám gạo và abutin cùng chiếu ánh sáng để tăng khả năng hấp thụ. thế nên là an toàn và hiệu quả nhanh hơn ấy

19. oanhbt

oanhbt Member

• 224 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy da đen bẩm sinh thì cần phải tắm liệu trình lâu dài mấy lần thì dưỡng chất mới ngấm sâu vào da được. mà lúc ấy thì mới trắng lâu được

20. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thi thoảng cũng nên tắm thêm 1 vài lần để cho da đẹp và sáng hơn :))