Cách trị hôi nách tận gốc, trốc tận rễ là gì?

Cách trị hôi nách tận gốc, trốc tận rễ là gì?

Chia sẻ trang này

1. nghỉ lễ đi chơi

nghỉ lễ đi chơi New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,718 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Cách trị hôi nách tận gốc, trốc tận rễ là gì thế? Em hỏi thế hơi bị "ngông" đúng không ạ, thật ra em muốn tìm cách trị hôi nách vĩnh viễn ấy mà. Mẹ em ko hề bị bệnh này, chị em cũng không bị, ai đời em nhẽ ra cũng phải ko bị thế mà em lại bị cái bệnh rau mùi này. Em tự ti lắm, em ko hiểu vì sao mình bị, rõ ràng cả nhà có ai bị đâu mà em lại bị chứ. Không biết con em sau này có bị bệnh này ko nhỉ? Em muốn tìm cách trị hôi nách tận gốc cho mình, sau nếu con em mà bị thì em còn biết để truyền lại cho con em, chứ để nó như em thì đáng thương lắm

2. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Re: Cách trị hôi nách tận gốc, trốc tận rễ là gì?

Cách trị hôi nách tận gốc bạn thử dùng gừng đi, có thể dùng nước gừng tươi rửa nách
    Còn cầu kì hơn bạn làm cách này: Lấy 20g củ gừng, cắt nhỏ, phơi khô, tán mịn kết hợp với 4g long não trộn đều xoa vào hố nách sau khi tắm xong.

3. muaxuan

muaxuan Member

• 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn muốn trị hôi nách tận gốc, tận rễ thì chỉ có sử dụng phương pháp mổ nội sôi hút tuyến mồ hôi thôi, mình cũng mới nghe cách này, thấy bao sẽ hút bỏ hoàn toàn và triệt mùi hôi 1 cách vĩnh viễn.

4. vuabep

vuabep Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng gừng có thể trị hôi nách tận gốc cơ á, tác dụng dữ vậy ư!!!
    Nếu dùng gừng thì nhanh nhất là bao lâu sẽ có tác dụng hả mọi người, ai biết tư vấn giùm với
    Có cái mùi hôi nách là dễ tự kỷ lắm

5. muadong

muadong Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe có phương pháp là mổ nội soi hút tuyến mồ hôi nách nếu áp dụng phương pháp này mùi sẽ hết vĩnh viễn luôn và không bao giờ bị hôi lại, mà không biết cách này có tốn kém không, ko biết phải mất bao nhiêu tiền cho puong pháp này nhỉ.

6. hoa đá

hoa đá Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Để mà nối tận gốc và trốc tận rễ như chủ top nói thì dùng gừng chỉ có thể giảm bớt mùi hôi, haqy đối với các cách tự nhiên cũng thế, nếu muốn tận gốc rễ thì chỉ có đến thẩm mỹ viện phẫu thuật hút bỏ tuyến mồ hôi nách.

7. coconcoc

coconcoc Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để mà nối tận gốc và trốc tận rễ thì hơi khó đấy!
    Đến cả thẩm mỹ viện thì cũng ko thể trốc tận rễ cơ mà, mấy cái tuyến mồ hôi người ta cũng chỉ cắt đi tầm 80-90% thôi đó, con vẫn để lại, ko thì ảnh hưởng sức khỏe sao á

8. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nói chung cái gì vcungx có giới hạn thôi, nếu có điều kiện thì có thể đi thẩm mỹ viện để hút bỏ tuyến mồ hôi, mặc dù là được 80-90% thì cũng là quá được rồi, cái gì cũng cần có điểm dừng, tuyến mồ hôi trong cơ thể đều giúp bài tiết các chất, chỉ ằng đấy cugx đủ để hết mùi hôi rồi.

9. moonlight

moonlight New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn tận gốc và trốc tận rễ như bạ nói thì hiện nay chỉ có phương pháp mổ nội soi hút tuyến mồ hôi nách là khả quan và mới nhất, nghe nói phương pháp này không đau, không để lâij sẹo, và có thể trị 80-90% và không bị lại.

10. vương lan

vương lan Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị hôi nách tận gốc và trốc tận rễ thì xem ra chỉ có phương pháp nội soi loại bỏ tuyến mồ hôi nách thôi, tuy là nó được gọi là triệt để nhưng vẫn ko đúng hẳn đâu, pp này chỉ trị được 80-90% tuyến mồ hôi nách, do đó khả năng tuyến này tiếp tục phát triển và gây hôi nách vẫn rất cao đó bạn

11. danthanh

danthanh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trrij hôi nác tận gốc, tận rễ à, thế mọi ngươif có nói đến phương pháp mổ nội soi hút tuyến mồ hôi nách, phương pháp này triệt để giúp trị hôi tân gốc và triệt để, sẽ không bao giờ bị lại đấy bạn.

12. thanhvan89

thanhvan89 Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để trị hôi nách tận gốc rễ như bạn nói thì các cách tự nhiên hhay thuốc đều không ăn thua, chỉ có đi mổ nội soi hút tuyến mồ hôi nách, phương pháp này hút bỏ mùi hôi hoàn toàn và khỏi vĩnh viễn luôn đấy bạn ạ.

13. mailin

mailin New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để trị hôi nách tận gốc tận rễ như bạn nói thì có thể áp dụng phương pháp mổ nội soi tuyến mồ hôi nách để hút bỏ tuyến mồ hôi ở nách, phương pháp này sẽ hút bỏ được khoảng 80-90%, và duy trì mức % này vĩnh viễn và không bị hôi trở lại. Đẻ hiểu rõ hơn bạn nên đến tận các trung tâm thẩm mỹ để tìm hiểu và nghe tư vấn thêm nhé.

14. linhinh

linhinh New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mổ nội soi tuyến mồ hôi nách cũng ko hết hẳn được cơ mà, nói chung thfi cũng chỉ đỡ được thôi. mà hầu như ai bị hôi nác thì tuyến mồ hôi cũng phát triển rất mạnh, lúc mổ bỏ đi thì vẫn còn 1 phần nào đó sót lại, lúc đấy nó lại phát triển lại như thường, vậy là hôi nách cũng trở lại theo, trị thế thì tốn kém nhưng lại ko hiệu quả đâu

15. thuytruc87

thuytruc87 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mổ nội soi tuyến mồ hôi nách tức là phải phẫu thuật đó, mình thấy ko nên làm đâu! Bệnh hôi nách ko trị hết hoàn toàn được đâu, bạn nên thực hiện các cách trị hôi nách tự nhiên, và kiên trì làm. như thế vừa đỡ tốn kém, lại ko sợ ảnh hưởng như mấy pp dao kéo thẩm mỹ viện

16. quannhi

quannhi New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phương pháp này mình cũng nghe nói mà thấy bạn nào cũng chia sẻ phương pháp này nên thấy có vẻ phương pháp này phổ biến và hiệu quả quá nhỉ, không biết cách này có tốn kém ko tầm bao tiền có thể trị được nhỉ

17. hồng mai

hồng mai New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mổ nội soi tuyến mồ hôi nách thì có vẻ trị hôi nách tận gốc và trốc tận rễ được đấy nhỉ. Nghe nói phương pháp này phải gây mê trước khi làm, ca phẫu thuật cần từ 3-5 người tham gia, và nên được thực hiện ở bệnh viện với bác sỹ gây mê giàu kinh nghiệm, các bạn ko nên đi TMV mà nguy hiểm nha

18. thica

thica New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này cứ nghe TMV thấy cũng hơi sợ sợ, thôi tốt nhất cái gì cũng cứ vào bệnh viện cho lành, dù sao bệnh viện cũng chất lượng uy tín và tay nghề bác sĩ cũng ổn định hơn nhỉ

19. minhquan

minhquan New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm sao mà duy trì mức % này ko trở lại được hả bạn?
    Người ta gắn thiết bị gì vào nách để kiểm soát à? Nếu như ko kiểm soát thì làm sao mà nó duy trì được, không biết thiết bị này có ảnh hưởng nhiều đến skhoe ko nhỉ?

20. Thông tin

Thông tin New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không có gắn gì đâu bạn ơi, người bằng xương bằng thịt mà gắn thiết bị vào thì nguy hiểm lắm.
    Nối chung trị hôi nách chỉ được tạm thời thôi, đừng mong nó có hiệu quả lâu dài, vì chắc chắn là ko có chuyện trị hôi nách được vĩnh viễn nha bạn