Cách trị mụn đơn giản mà hiệu quả.

Cách trị mụn đơn giản mà hiệu quả.

Chia sẻ trang này

1. Lehue89

Lehue89 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,865 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Hi mn
    M bị mụn khá nhìu. Mn có thể xem hình dưới. Sau khi m bôi thuốc mặt m đỡ như thế nào.

Nói về tiền sử mọc mụn từ khi học lớp 8 cơ. Đến bây giờ vẫn bị. M đã đi da liễu, nặn mụn ống tre, đông y... hồi đó mong nhanh hết nên ai chỉ cũng đi.

Đến đầu năm 2015 do bị tai nạn thêm làm việc bụi nhìu nên càng lên khiếp nữa. Đi đâu ai cũng hỏi cugf chỉ cách tri. Phiền và bực lắm.

M cũng mới biết cách trị mụn bằng kem romax của an khang ( hộp màu xanh lá mạ. ) đây thôi. Nó giảm từ từ kết hợp b rửa mặt bằng nc muối. Khoảng 2 hay 3 tuần đi lột mụn r đắp mặt nạ nghệ là đc... hơi nhìu thứ. Nếu ai ít mụn khỏi dùng kem chỉ dùng nc ấm pha muối biển rửa mặt là hết.

M hơi lười viết. Có thể inbox zalo mình chỉ cụ thể hơn. Giá kem cũng rẻ 450k à. Dùng khoảng 2 tháng. Ở ngoài thị trường k bán. Do sợ hàng nhái nên chỉ phân phối cửa hàng lớn.

Cái hộp ở dưới m dùng gần hết r nên nó mới tơi tả vậy đó
    Cám ơn mn đã xem m lảm nhảm

Các file đính kèm:

2. Lehue89

Lehue89 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc m mới dùng có chụp kỉ niệm lại với tiện theo dõi nữa( xem ở dưới). Mà nói trc mn dùng kem nay k nên nóng vội. Nó sẽ trị từ trong ra ngoài. Thu nhỏ lỗ chân lông, xóa vết thâm, trắng da, k phải kiểu trắng bệch đâu ạ. Trắng tự nhiên. M dung từ thắng 5 tới giờ.
    Cái hay của kem nỳ là trên trán hết rồi đúng k. Khi b ăn đồ nóng hay tới ngày nó sẽ mọc 1 hay 2 cục rồi lặn à. K mọc nhiều khi lúc trị nữa. Nên khi hết mụn b ăn thoải mái k lo gì hết. Còn khi đang trị thì kiêng như bà đẻ ý. K ăn rau muống, xôi, thịt bò... ăn trái cây ún nhìu nc vào để đạt kết quả tốt nhất. Có time m đi làm đêm nguyên tháng nó chỉ mọc ít k nhìu như lần m k dùng kem.

Các file đính kèm:

3. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Cái ảnh nào là sau khi dùng thuốc có kết quả thế bạn, vì mình xem thì cái nào cũng còn nhiều mụn. Mặt bạn hình như bị mụn hỗn hợp thì phải

4. Lehue89

Lehue89 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi b. Cái ảnh áo xanh là sau 1 time m xài đó. Còn lại ảnh m bị mun. Uk. Mặt m da nhờn mụn tùm lum. Điều trị phải kiên nhẫn từ từ. Nếu b yêu cầu 2 hay 3 tháng hết thì có nhưng vẫn mọc lai à. M xài kem này giảm từ từ tốt từ trong da ngoài. B k biết mặt m lúc nhìu đâu. Đi đâu ai cũng hỏi. Ngại và phiền lắm. M bắt đầu xài từ T5 tới giờ gần nữa năm. Mà m vân k nôn vẫn xài. M biết da m xấu và tổn thương rất nhìu do mấy lần trị kia.

5. longlong

longlong New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng bị mụn lâu rồi, sau này mua N ot today về sài, 3 4 tuần cái nó đỡ mình sài luôn tới giờ...

6. Hha9x

Hha9x Active Member

• 234 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bị mụn từ hồi lớp 8 thì đúng là mụn dậy thì rồi nhỉ? Qua tuổi dậy thì mà mụn vẫn không hết à bạn?

7. Cô Đơn Vào Đời

Cô Đơn Vào Đời Member

• 62 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nhìn da mặt bạn hết dần mụn mà thấy ham thế :) E cũng muốn hết mụn lắm :)

8. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 250 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Bị mụn này ảnh hưởng đến thẩm mỹ mn nhỉ? Mà không chăm sóc cẩn thận nó còn lên nhiều hơn nữa ấy.

9. minhntuan59

minhntuan59 Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn kết hợp rửa mặt với nước muối tức là cứ dùng nước muối loãng rửa mặt là ok đúng không ạ?

10. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 151 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hay quá

11. bephoangcuong1191

bephoangcuong1191 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị mụn mình chỉ cần tập thể thao và kết hợp ăn uống là tự hết luôn