Cách trị mụn thịt tại nhà

Cách trị mụn thịt tại nhà

Chia sẻ trang này

1. aicungdep

aicungdep New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,382 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Cho mình hỏi, các cách trị mụn thịt quanh mắt tại nhà có thực sự hiệu quả không? thấy mọi người bảo các cách tự nhiên chỉ có tác dụng tạm thời được vài bữa lại tái phát trở lại, như sử dụng tỏi và lá tía tô chẳng bạn.

Nếu mình tới thẩm mỹ viện thì có trị mụn thịt triệt để được không? bạn nào thực hiện rồi chia sẻ kinh nghiệm cho mình với nhé, mới bị nồi 3 cái mụn thịt quanh mắt nên lo quá :(

2. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

m thấy mụn thịt khó trị tại nhà lắm. mà trị ko cẩn thận nó lại lan ra ấy. tốt nhất bạn qua bệnh viện da liễu hoặc qua tmv ng ta bắn laser cho, cũng ko đắt lắm đâu.

3. Ly Jane

Ly Jane Member

• 172 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mụn thịt muốn triệt để k tái phát thì phải đi thẩm mỹ viện chữa bạn ạ, chứ ở nhà thì không có hiệu quả đâu. đến mấy nốt mụn cám quanh mắt mà m làm đủ cách, xát rồi lột các kiểu mà còn chả ăn thua nữa mà

4. tranminhhoa

tranminhhoa New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bị mụn thịt thì chữa trị sớm đi bạn à. ko là để nó lan rộng ra đấy. e mình trị mụn thịt ở đông á đc mấy tháng rồi, ko thấy bị mọc lại. nhưng là mụn thịt ở cổ thôi, ko phải ở mắt như b.

5. dungkata

dungkata New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đợt e bạn trị mụn thịt bên đông á hết bao nhiêu thế? lúc trị xong có phải kiêng gì ko,? có đi làm đc ko nhỉ

6. tranminhhoa

tranminhhoa New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đợt đó phải làm 2 lần mới hết, mà mỗi lần hết 1.5 tr đó bạn