Cách trị tàn nhang tận gốc - Công nghệ độc quyền có khỏi?

Cách trị tàn nhang tận gốc này có hiệu quả thật ko các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. Thaovy

Thaovy New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 69,662 Lượt xem

• 100 Lượt trả lời

Các mẹ ơi, e vừa lên mạng tìm xem có cách trị tàn nhang tận gốc, trị tàn nhang vĩnh viễn. Nhưng băn khoăn ko biết có cách nào trị tàn nhang tận gốc thật ko.

Đây ạ, cách điều trị tàn nhang em vừa đề cập đây ạ: Cách trị tàn nhang tận gốc với Yellow Laser là sự kết hợp hoàn hảo của bước sóng kép tác động lên bề mặt da, lấy đi các sắc tố, giúp loại bỏ tàn nhang tận gốc, không cho chúng tái phát trở lại.

Công nghệ Yellow Laser sử dụng dải ánh sáng vàng và ánh sáng xanh với bộ đôi bước sóng 511 và 578 nm tự động tăng lên bất ngờ rồi giảm xuống đột ngột, tạo ra công suất mỗi xung 3 kW gồm 90 micro xung, tác động tiêu diệt hoàn toàn chân tàn nhang, trị tàn nhang tận gốc và triệt để.

Kết quả trị tàn nhang bằng tia laser:

- Xóa sạch 95% tình trạng tàn nhang
    - Làn da trở nên mịn màng tươi trẻ
    - Tuyệt đối an toàn, không đau rát
    - Kết quả vĩnh viễn, không tái phát

Ko biết đã mẹ nào trị tàn nhanh bằng phương pháp này chưa, có trị tàn nhang tận gốc thật ko các mẹ nhỉ?

2. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

có cách nào trị tàn nhang tận gốc không?
    ko biết cách trị tàn nhang này có an toàn ko chứ e thấy nếu ai bị tàn nhang thì khó chữa khỏi tận gốc lắm.
    nó là do bẩm sinh rồi.

3. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

trị đc những 95% tàn nhang là tốt lắm rùi chị ơi. chứ trc mẹ e uống loại thuốc trị tàn nhang của Thái gì đó, uống mãi mà ko đỡ chút nào cơ.

4. ThuTrang95

ThuTrang95 Member

• 162 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Yellow Laser là cách trị tàn nhang tận gốc đc các tmv áp dụng đấy, cách này hiệu quả bạn ạ. :)

5. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thấy bảo mỗi Đông Á có thôi bạn ạ. Yellow Laser là công nghệ trị tàn nhang nhanh nhất tiên tiến nhất đến từ Mỹ, được chuyển giao độc quyền tại Thẩm mỹ viện Đông Á trong chương trình ký kết hợp tác với Bệnh viện Thẩm mỹ Meridia Huron Hoa Kỳ. Ngay từ khi ra đời, Yellow Laser đã tạo ra bước đột phá ngoạn mục trong ngành làm đẹp đã được chứng minh tại Mỹ và các nước ở Châu Âu, vượt qua các phương pháp trị tàn nhang truyền thống bởi sự thông minh và ưu việt của nó.

6. Miki

Miki Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Độc quyền như vậy chắc là đắt rùi. :( Mình sợ mấy cái độc quyền này lắm.

7. Thaovy

Thaovy New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thì cũng chả quan tâm là đông á kết hợp với bệnh viện thẩm mỹ gì gì đâu. chỉ quan tâm xem ở đây ng ta trị tàn nhang có tốt ko, có hiệu quả ko, với rổ rá thế nào...????

8. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Yellow Laser này độc quyền của Đông Á thật đấy, họ đc chuyển giao từ Mỹ mà, đội ngũ bác sĩ của họ có nhiều bác sĩ Âu Mỹ nữa

9. Minhhanh

Minhhanh Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cách trị tàn nhang tận gốc?
    chị này nói đúng đấy.
    E mới chữa nám tàn nhang ở tmv đông á cách đây 1 tháng rồi. đợt mà họ mới khai trương, e đc nhận cái voucher thẩm mỹ da. đến đấy tư vấn xong đăng ký làm luôn.
    e bị nám sâu, nên liệu trình điều trị phải hết 5 lần mới khỏi hẳn đc.
    bây giờ trên mặt ko còn nốt tàn nhang nào nữa chị à.

10. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hay thế, ko biết giờ họ còn bán voucher nữa ko bạn ơi? Chắc nhiều chị em cũng muốn mua lắm

11. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 503 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bạn dạo qua các trang chuyên bán voucher như nhommua, cungmua đi, họ hay có voucher làm đẹp kiểu như trị tàn nhang lắm. :D

12. yeunu

yeunu New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cách nào trị tàn nhang không?
    mình thấy bên Đông Á có quảng cáo là trị tàn nhang tận gốc Yellow Laser chỉ cần điều trị 1 lần duy nhất là khỏi nhưng mình nghĩ chữa được 70-90% là có vẻ khả quan,hic không biết đã có bạn nào trị tàn nhang bên này chưa?

13. mailan.6392

mailan.6392 New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tớ đã từng trị nám bên Đông Á cho kết quả tốt lắm nhưng không biết tàn nhang thì thế nào?

14. lekhanh

lekhanh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hờ hờ mình mới đầu tư 1 quả sang Đông Á trị tàn nhang kết quả cũng tốt lắm trị tàn nhang được khoảng 95% bạn ạ

15. thequan

thequan New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy các bạn gái trị được 95% là nhiều rồi,da mặt mà mịn màng và k có mụn hoặc tàn nhang gì đó thì trông giả tạo lắm

16. mualuna

mualuna New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trước mình đọc thấy cách làm hết tàn nhang Laser Toning của tmv Kangnam, so với Yellow Laser của Đông Á thì bên nào tốt hơn ạ! Ai từng đi rồi chỉ mình với! Giá cả mình không quan tâm lắm, quan trọng là chất lượng và an toàn, chỉ lo không đỡ mà chẳng may thâm nhiều hơn ...

lekhanh thích bài này.

17. lekhanh

lekhanh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Yên tâm là đỡ mà bạn,bạn mình làm bên tmv Đông á nên thấy bên này cũng tốt đó bạn.

18. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

có cách nào trị tàn nhang không?
    mình mới biết thêm 1 pp chữa tàn nhang bằng mật ong đấy ạ,chia sẻ cho mấy bạn luôn cho nó nóng.
    Mật ong + mầm lúa mì
    Trộn một lượng nhỏ mầm lúa mì cùng với mật ong thành một hỗn hợp đặc sệt và dùng hỗn hợp này đắp lên mặt. Để trong khoảng 10-15 phút cho mặt nạ khô lại thì dùng nước sạch rửa lại mặt.
    Loại mặt nạ này không những giúp bạn trị tàn nhang hiệu quả mà còn đem lại tác dụng dưỡng da bất ngờ, giúp làn da bạn trở nên mịn màng và trắng sáng hơn.

19. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mấy pp này chắc của cung tần mỹ nữ thời xưa quá :p giờ thì mấy ai kiên nhẫn chờ đợi cái pp này nó có hiệu quả đâu ban

20. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

nói chung là để có kết quả nhanh chóng thì pp này bị loại ngay,ngày xửa ngày xưa ấy công nghệ chưa phát triển như bây giwof thì đành chịu chứ bây giwof có cả pp điều trị tàn nhang tận gốc sao không làm cho nhanh.