Cách trị tàn nhang tận gốc - Công nghệ độc quyền có khỏi? | Page 2

Cách trị tàn nhang tận gốc này có hiệu quả thật ko các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

có cách nào trị tàn nhang không?
    cũng đúng nhưng quan trọng là đối tượng có đủ kinh phí để trị tàn nhang không?

2. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nếu mà chữa trị tàn nhang tận gốc được thì e ngĩ ai có điều kiện ng ta vẫn làm thôi. quan trọng là kết quả ra sao chứ chi phí thì cũng là 1 phần.

3. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

kinh phí phụ thuộc vào mức độ tàn nhang. nhưng e sợ bỏ ra đống tiền mà ko khỏi thôi.

4. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tiền nong e không quan trọng chỉ quan trọng đến chất lượng của cách làm mất tàn nhang đó thôi nhưng vẫn chưa tìm được chỗ nào uy tín chất lượng để điều trị nữa có mẹ nào biết thì mách nước cho e nữa

5. lekhanh

lekhanh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế thì mẹ nó tham khảo bên Đông Á nhé em mới đi điều trị tàn nhang bên đó điều trị được đến 98% mà dứt điểm luôn không lo tái phát lại đâu

6. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nhưng mà giá cả sao bạn?mà bạn điều trị mấy lần đấy???điều trị xong bạn thấy da dẻ sao?có đẹp mịn màng hơn trước không?

7. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

em mới nghe đứa bạn bảo trị tràn nhang bên Đông á chỉ cần 1 lần duy nhất thôi đấy mấy mẹ à mà hình như còn được điều trị thử nữa đấy

8. lekhanh

lekhanh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

điều trị nám và tàn nhang thử miễn phí luôn,mình điều trị thử bên đấy rồi mới quyết định điều trị tận gốc mà,được cái sau 1 lần nhìn da dẻ khác hẳn mịn màng trắng sáng hơn nhiều :)

9. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 509 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bạn thử ở bên đó rồi à? Mình chưa thấy chỗ nào cho điều trị thử miễn phí cả. :-/

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có thể thứ lần đầu miễn phí, lần đầu đã thấy có tác dụng rồi mà, nhưng lần sau thì mất tiền. Phải làm nhiều lần mới khỏi đc mà

11. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đấy là chương trình thu hút khách của họ đấy :D lạ gì. Họ đánh vào tâm lí của khách hàng lần đầu đã thấy tàn nhang mờ đi sẽ thích và tìm đến tmv để trị tàn nhang thôi

12. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cách trị tàn nhang tận gốc bên các thẩm mỹ viện liệu có ổn không? Em thấy ngi ngờ lắm :)

13. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

nói trị tàn nhang tận gốc vậy thôi chứ mình chẳng tin đâu, gặp điều kiện thuận lợi thì tàn nhang lại phát triển thôi

14. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Sau khi trị tàn nhang bạn cũng phải chăm sóc da nữa chứ, ko thì làm sao mà tránh đc, phải chăm sóc da đúng cách thì mới phòng đc tàn nhang

15. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

điều trị tàn nhang tận gốc không hề đơn giản chút nào đâu, các mẹ cứ nghĩ nó đơn giản nhưng thực chất nó rất nó đấy, phải chịu khó đầu tư thời gian cũng như tiền bạc nữa

16. anh nguyet

anh nguyet New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi, mấy ngày đầu mới trị tàng nhang da có bị thâm nhìu ko? Va thâm trong bao lâu thì hết zậy?

17. tathuhien

tathuhien Member

• 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e nghe nói trị tàn nhang bằng laser, mấy ngày đầu sẽ bị thâm khắp mặt ấy.

18. thuthuy93

thuthuy93 Member

• 148 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thấy dịch vụ nào mà các thẩm mỹ viện bảo hành thì ok thì hiệu quả tận gốc. Chứ cứ dịch vụ nào mà ấp dúng quanh co ko có dịch vụ bảo hành là y như rằng ko ăn thua ko nên dùng các chị ạ.

19. Honghoathuytien123

Honghoathuytien123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang quan tâm về dịch vụ trị tàn nhang lắm. Vừa nãy hóng được vụ trị tàn nhang tại TMV Kangnam bên topic có chủ là Thư Hồng gì đó. Nghe nói chị ấy đã trị được 2 lần rồi, hình như 34 ngày rồi. Chị ấy nói sau 3, 4 ngày đầu từ khi chiếu laser mặt bị rát và thâm lắm. Sau nó tróc vảy và bong ra, bôi kem tái tạo da vừa kịp là ko sẹo, ko thâm gì cả. Em đang hy vọng quá. Không biết cách trị tàn nhang tận gốc này có hiệu quả thật không các chị nhỉ? Hay lại chém gió nữa thì toi. ở đây có chị nào đi trị tàn nhang laser bên Kangnam chưa ạ? Review cho em xem phát ạ!

20. hoithao

hoithao New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng từng kiên trì áp dụng mấy phương pháp trị tàn nhang tận gốc bằng tự nhiên rồi. Mà không ăn thua, tự cảm thấy vô ích nên hiện tại đang tìm hiểu các điều trị bằng công nghệ cao. Có chị nào cùng đam mê với em không? Lập team đi tư vấn miễn phí thôi!