Cách trị tàn nhang tận gốc - Công nghệ độc quyền có khỏi? | Page 4

Cách trị tàn nhang tận gốc này có hiệu quả thật ko các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tìm hiểu về cách trị tàn nhang tận gốc?
    Có gì cứ nói cho mọi người biết, mọi người vào đây cũng chỉ để tìm hiểu cách chữa trị tàn nhang thôi mà, bạn cứ úp úp mở mở như thế thì ai giám tin mà mua thuốc. Thuốc tốt thì không việc gì phải ib hỏi han, bạn cứ nói tên thuốc với địa chỉ để mọi người tìm hiểu đi.

2. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cái này phải đến thẩm mỹ viện rồi. Không biết thẩm mỹ viện nào áp dụng công nghệ này thế bạn?

3. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Công nghệ này ở tmv đông á chị ạ, em cũng trị ở đây rồi. Không khỏi được 90,95% như họ quảng cáo đâu, em trị hết được có tầm 70,80% thôi.

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Đc có 70-80% thì ko ổn, mình thấy nhiều người trị tàn nhang về trông khác nhiều lắm, chắc phải đc trên 90% ấy chứ

5. trantien07khmt

trantien07khmt New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C điều trị sao rồi ạ.e cug chiếu bên đông á duoc lần đầu.jo chờ đến lần 2 .nhưng chưa thấy có kêt quả gì.thấy nôn.mà da có bong tróc vảy gì khi chiếu những lần tiếp theo không nhỉ.ai làm rồi cho e ý kiersn với ạ.

6. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Toàn bộ quy trình trị tàn nhang ở Đông Á của bạn gồm mấy lần thế?

7. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy thì chắc do từng người rồi chứ em đi trị cảm thấy khỏi tầm đó thôi, cũng có thể nhiều người làm hết 90%, nhiều người làm hết có 70,80% như em chứ đâu phải ai cũng giống nhau đâu.

8. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

là tùy tình trạng da của từng người ah bạn
    thế mà m cứ nghĩ là tàn nhang dễ trị hơn nám thì sẽ khỏi được 100% cơ :(
    vậy có cách nào trị tàn nhang không nhỉ, cách mà hết được phải 90% ấy :(

9. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỉ có đến tmv là trị hiệu quả nhất nhưng có được 90% không thì cũng như bạn nói thôi. Tùy từng tình trạng da với độ nặng nhẹ của tàn nhang nữa.

10. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

các chị cho em hỏi là có phải là có cách nào đó trị tàn nhang bằng kem nhưng chỉ dùng ban ngày không dùng ban đêm vì dùng ban đêm da bị bào mòn không tái tạo được không?

11. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hình như là không có chị ạ, em thấy tàn nhang toàn lôi nhau đến tmv thôi.
    Nếu có em cũng xin lót dép hóng để mua 1 lọ cho mama

12. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm gì có kem trị tàn nhang nào chỉ dùng ban ngày mà không dùng ban đem hả nàng, ban đêm là da dễ tái tạo nhất mà. Đa số dùng kem trị tàn nhang thì phải kết hợp ngày đêm, không thì đa số mọi người dùng kem đêm vì sợ ban ngày bắt nắng càng hại hơn đó. Nhưng dùng kem chỉ được vài lần đầu thôi, dần dần lại mọc ra tiếp chứ không bằng dùng laser đâu bạn.

13. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

kem chỉ tác động nên lớp biểu bì nông thôi, chứ k có tác dụng sâu, mà tàn nhang lại là nằm ở dưới. trừ các phương pháp tác động sâu tới lớp bên dưới như laser thì chỉ có các loại kem lột tẩy mới tác động dc xuống sâu. nhưng mà lột tẩy thì làm hại da lắm, còn bị tàn nhang nặng hơn nữa ấy chứ

14. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trị tàn nhang bằng laser mà có ng còn kêu k khỏi thì làm sao dùng kem hết được chứ bạn

15. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đi trị bằng laser mà không khỏi thì chắc là do họ chọn nơi không tốt rồi. Laser hy vọng cuối cùng để trị tàn nhang rồi, ít nhất cũng phải hết được 50,60%

16. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mất tiền trị phải khỏi chứ bạn, hoặc ít cũng phải 70, 80% chứ. 50, 60% thì quá ít.

17. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đâu phải ai đi trị bằng laser cũng hết được 70, 80% đâu mẹ. Nhiều nơi họ dùng công nghệ khác nhau, độ tàn nhang nặng nhẹ khác nhau nên cũng tùy chứ. Nhiều người chọn nơi không ra gì có khi còn không hết một đốm tàn nhang nào ý.

18. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vậy nên mới bảo địa chỉ thực hiện còn qtrọng hơn việc tìm hiểu xem có cách nào trị tàn nhang vĩnh viễn không. thực chất là hiệu quả trị tàn nhang có lâu dài không là do mình giữ gìn, vấn đề là phải hiệu quả trước đã

19. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

trị tàn nhang hết sạch chân tàn nhang rồi, thì gìn giữ cẩn thận là k bị tái phát nữa thế thôi

20. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách trị tàn nhang tận gốc này có hiệu quả thật không?
    Trời ơi, có mỗi câu hỏi trị tàn nhang bằng công nghệ yellow laser có trị tàn nhang tận gốc không mà các mẹ cãi nhau mấy trang liền. Thế này thì những mẹ khác vào loạn hết mất.