Cách triệt lông tay, chân tự nhiên vĩnh viễn tại nhà | Page 2

Cách triệt lông chân tự nhiên vĩnh viễn tại nhà?

Chia sẻ trang này

1. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mấy cách triệt lông chân tự nhiên tại nhà, Mình thấy tự đun nóng sáp ong lên cũng được, cần gì phải mua máy wax lông. Đun sáp ong cũng đơn giản và nhanh chóng mà:) mình thấy đây là cách tẩy lông chân đơn giản

2. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dùng kem tẩy lông triệt lông nhanh hơn wax bạn ah :D Thứ nhất, bạn không cần chuẩn bị hỗn hợp wax gì cả, chỉ việc bôi kem lên da chân. Thứ 2, bôi kem tẩy lông chỉ trong vòng 3-5 phút là triệt sạch lông rùi. Thế có phải nhanh hơn không? :p Mà còn là cách tẩy lông chân tại nhà nữa nên đỡ mệt

3. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 108 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng kem tẩy lông thì thứ nhất sợ bị dị ứng, thứ hai là tốn kém bạn ah. Đặc biệt là triệt lông chân bằng kem tẩy lông thì lại càng tốn kém :( Có khi dùng các cách tẩy lông chân bằng phương pháp tự nhiên còn hơn mà còn tẩy lông tay tại nhà đc nữa, mình thấy cách tẩy lông tay tại nhà cũng ok lắm.

4. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dùng dao cạo râu của ông xã để cạo lông chân cũng được đó mọi người. Nhiều khi mình lười chuẩn bị hỗn hợp wax nên toàn cạo lông cho nhanh thôi.hì hì. mẹo tẩy lông chân ok mà

5. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu bạn cạo lông chân thì sau 4-5 lần cạo nên thay lưỡi dao cạo. Lưỡi dao cạo nếu dùng quá nhiều lần thì dễ bị cùn, cạo lông không hiệu quả nữa đâu. Nên wax lông chân hiệu quả hơn bạn ơi, wax còn đc dùng để tẩy lông tay tại nhà cơ mà.

6. ZinZin

ZinZin Active Member

• 738 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đừng nên cạo bạn ơi, cạo xong lông mọc lên cứng và ngứa lắm đó, còn khó chịu và xấu hơn lúc chưa cạo nữa cơ

7. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cách tẩy lông tay, chân đơn giản tại nhà

Mình thấy vẫn có nhiều người cạo lông chân đó bạn:> nhưng mà công nhận lông mọc cứng và đen nhìn mất thẩm mỹ lém. Wax làm cho lông mọc thưa và ít hơn thì phải?

8. xiexie

xiexie Member

• 114 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ừm, đúng rồi đấy bạn ah. trước mình ko biết, lấy dao cạo râu của bố cạo lông chân. huhu. thế là bây giờ mọc cứng dã man ấy. hôm qua lang thang trên mạng, thấy ở thẩm mỹ viện kangnam đang có chương trình khuyến mại dịch vụ triệt lông, giảm những 60%, tính ra còn có mấy triệu thôi. Nhưng băn khoăn ko biết hiệu quả thực sự thế nào. link chi tiết đây ah:http:// trietlongvinhvien.vn/km/thoi-bay-vi-o-long-tu-tin-toa-sang/?udd=EDOyATO0QTP9EVT1
    thấy mọi người cũng khen mà ko biết thế nào....

9. Như Nguyễn

Như Nguyễn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái wax mua ở đâu z bạn? giá cã có đắt lắm k ? :) Thấy bảo cách tẩy lông chân đơn giản lắm đúng ko nhỉ?

10. LinhChi

LinhChi Active Member

• 287 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

wax này bạn có thể order ol, có thể so sánh giá rùi chọn nơi rẻ nhất

11. thuthao

thuthao Active Member

• 303 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

wax lông của hãng nào dùng ổn nhất vậy bạn? mình đang định mua để dọn dẹp đám rừng rậm mà chưa biết dùng loại nào tốt hơn nữa. Có bạn nào có bí quyết tẩy lông chân hiệu quả ko?

12. Tuni

Tuni Active Member

• 800 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình tự làm wax tẩy lông chân tại nhà đc mà, tự làm có khi còn ổn hơn đấy, có hướng dẫn cách làm hẳn hoi cơ, đây nè bạn. Có thể áp dụng thành cách tẩy lông tay tại nhà được đấy.

13. Lananh45

Lananh45 Member

• 314 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chân cô này có lông quái đâu, làm sao biết đc có hiệu quả hay ko. :v

14. minhdo

minhdo Active Member

• 313 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

cách tẩy lông chân tự nhiên bằng sáp ong cũng được đấy bạn ạ lại an toàn nữa chứ wax lông làm gì chứ, thấy đứa bạn wax lông chân đau phết đấy

15. Ruy băng đỏ

Ruy băng đỏ Member

• 167 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng sáp ong cũng phải wax thôi mà bạn, wax chỉ nhói đau 1 lúc thôi nhưng rất sạch nhé. :) Đây là cách tẩy lông chân đơn giản tại nhà nhiều người ứng dụng nhất đấy

16. diepvnh

diepvnh Active Member

• 255 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

hoặc bạn có thể tự tẩy lông tay tại nhà bằng cách nấu sáp ong, mình thấy mẹo tẩy lông chân này cũng đơn giản mà lại an toàn nữa

17. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

thấy bảo tẩy lông chân tay bằng phương pháp tự nhiên như mật ong cũng không được lâu đâu, nó chẳng khác gì wax lông cả, tẩy lông chân đơn giản không hiệu quả đc như các phương pháp công nghệ cao

18. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 225 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

khác chứ bạn, wax lông đau hơn nhiều mà nó lại k được đảm bảo như cách mình tự chế sáp

19. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 230 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nhưng mà tẩy lông chân tay bằng phương pháp tự nhiên không triệt để được, được tầm 1 tháng lại mọc như rừng thôi :( Trước mình áp dụng cách tẩy lông chân dân gian rồi mà

20. ThanhThanh

ThanhThanh New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn qua xem tổng hợp các bài liên quan đến triệt lông tay tại đây nè
    cũng hay lắm đó nha