Cách triệt lông tay, chân tự nhiên vĩnh viễn tại nhà | Page 4

Cách triệt lông chân tự nhiên vĩnh viễn tại nhà?

Chia sẻ trang này

1. kieuanh

kieuanh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để triệt lông chân nhanh nhất sau 1-2 tiếng bạn nên đến TMV nhưng ở đó bạn sẽ tốn rất nhiều chi phí.Còn bạn muốn tẩy lông chân mà không tốn kém bằng những phương pháp waxing hay từ thiên nhiên thì tham khảo những cách này nhé: TOP 10 cách tẩy lông chân hiệu quả【Sạch lông vĩnh viễn】

2. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không đau đâu bạn, lấy khăn lau là rụng bớ hà, muốn lần sau mọc mỏng hơn và thưa hơn thì sau khi lau sạch lông, bạn thoa 1 lớp mỡ trăn lên nhe, để 1-2h rồi rửa sạch

3. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cạo xong bạn thoa 1 lớp mỡ trăn lên, để 1-2h, rồi rữa sạch, mỗi lần cạo hay wax xong là thoa lên, chừng 3- 4 lần là long mảng + mỏng, mọc thưa hơn, làm lâu dài là lông không mọc lên nữa luôn ý

4. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cạo xong bạn thoa 1 lớp mỡ trăn lên, để 1-2h, rồi rữa sạch, mỗi lần cạo hay wax xong là thoa lên, chừng 3- 4 lần là long mảng + mỏng, mọc thưa hơn, làm lâu dài là lông không mọc lên nữa luôn ý. Nếu cần thì pm mình

5. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cạo xong bạn thoa 1 lớp mỡ trăn lên, để 1-2h, rồi rữa sạch, mỗi lần cạo hay wax xong là thoa lên, chừng 3- 4 lần là long mảng + mỏng, mọc thưa hơn, làm lâu dài là lông không mọc lên nữa luôn ý

6. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cạo xong bạn thoa 1 lớp mỡ trăn lên, để 1-2h, rồi rữa sạch, mỗi lần cạo hay wax xong là thoa lên, chừng 3- 4 lần là long mảng + mỏng, mọc thưa hơn, làm lâu dài là lông không mọc lên nữa luôn ý. Nếu cần biết thêm pm mình.

8. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

9. Mộc Thiên

Mộc Thiên New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

10. Làm đẹp an toàn

Làm đẹp an toàn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có cách triệt lông vĩnh viễn bảo đảm an toàn và hiệu quả đến 80% ,mem nào quan tâm thì inbox qua face của mình nhe,danganhnguyet007@yahoo.com

11. Minh Tinh

Minh Tinh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chưa bao giờ thử với cà chua, ai làm rồi cho em xin kinh nghiệm

12. tiepnguyenspa

tiepnguyenspa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cà chua với mỡ chăn ko có hiệu quả đâu, nếu muốn dứt điểm phải dùng laser để triệt, các bạn có thể tham khảo các spa như thu cúc, kangnam, tiệp nguyễn...về giá cả và máy móc
    Giờ hiện đại rùi thời đại của tên lửa bà laser ai còn xài pp dân gian

13. ZinZin

ZinZin Active Member

• 728 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nếu triệt lông tại nhà thì hiệu quả tầm bao nhiêu % bạn nhỉ?