Xin tư vấn khắc phục cằm ngắn các chị ơi

Cằm ngắn thì phải làm sao các chị em ơi? :(

Chia sẻ trang này

1. Phương Huyền

Phương Huyền New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,416 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Hix, khuôn mặt em có một điểm rất xấu và mất cân đối đó là cằm ngắn quá ạ. Làm kiểu gì mặt cũng không dài ra được, buồn quá.

Chính vì mặt em hơi ngắn nên trông mặt em cứ bẹt bẹt, chả ra sao cả. :( Thế nên em ghét chụp ảnh lắm, nhất là chụp ảnh thẳng mặt. Em mà chụp ảnh toàn chụp nghiêng thôi. Ảnh chứng minh thư, thẻ sinh viên của em trông như ma ấy ạ, chả dám cầm ra khoe luôn. :(

Từ ngày đi làm cũng có chút tiền, em đang tính khắc phục cái cằm ngắn của em. Không biết khắc phục như thế nào để có gương mặt vline các chị nhỉ? Các chị có ai biết không chia sẻ cho em với.

Nếu cằm ngắn của em được khắc phục, chắc em xinh ra nhiều lắm, lúc đó tha hồ chọn lựa các anh đẹp trai nhà giàu xung quanh. :)) giờ chả có ai để ý đến em cả.

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

3. Mèo béo

Mèo béo Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nick gần giống nick mình. :v

Cằm ngắn đúng là phải đi độn cho cằm nhọn ra rồi bạn chủ thớt ạ. Nhưng mình thấy ko tốn lắm đâu, chỉ tầm 15tr thôi mà.

4. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Dịch vụ độn cằm giờ phổ biến mà, đi độn cằm đi bạn chủ thớt. Xinh hơn sẽ khiến bạn tự tin hơn rất nhiều

5. thuytrangbaby

thuytrangbaby Member

• 125 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xinh nhưng còn phải xem túi tiền của mình đã. Hix. tiền mà không đủ thì đến phun xăm thẩm mỹ cũng không được nói gì tới chuyện thẩm mỹ gọt cằm.

6. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cằm ngắn là do khuôn như thế rồi,làm sao mà kéo dài ra được hả chủ thớt. Mình cũng bị cằm ngắn giống bạn này, cố gắng xin bố mẹ 15tr để đi độn cằm thôi, đấy là loại rẻ nhất nhưng không phải lo về chất liệu đâu. Mình cũng độn loại rẻ nhất này mà thấy cũng đẹp,hihi. nhưng chắc loại đắt đẹp hơn nữa

7. Trang Moon87

Trang Moon87 Member

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là cuộc đời mỗi người sinh ra đều có hình dáng khuôn mặt khác nhau, người thì cằm ngắn quá, người cằm dài :(:(. Những người có tiền còn đi pttm chỉnh sửa được chứ những ai không có tiền thì họ chỉ biết để thế thôi chứ làm gì được

8. MaiBảoAnh

MaiBảoAnh Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ có cả độn cằm bằng tiêm chất làm đầy đấy, tuy không lâu dài nhưng không sợ bị đau hay kiêng khem khổ sở, chủ thớt thử tìm hiểu xem thế nào. Mình cũng mới đọc được bài viết về dịch vụ này xong

9. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tiêm chất làm đày tính ra chi phí đắt lắm đó bạn, dịch vụ này chỉ dành cho những ai thích làm đẹp nhưng cực kì sợ phải phẫu thuật thôi. Mình thấy độn cằm thực ra kiêng khem cũng không khổ lắm, lúc đầu làm chưa quen với hơi khó chịu nên thấy nản chút nhưng dần dần mình lại thấy bình thường:D:D khổ mỗi cái là chỉ được xúc miệng chứ không được đánh răng nên khó chịu

10. MaiBảoAnh

MaiBảoAnh Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thì giờ muốn cằm dài ra chỉ có cách là độn cằm hoặc tiêm chất làm đầy thôi bạn chứ làm gì còn cách nào khác đâu, nếu tính chi phí làm nhiều lần thì đắt thật nhưng được cái nhìn đẹp tự nhên luôn, không phải kiêng khem khổ sở:D:D mình là mình kết nhất cách này.

11. Bùi Thùy Trang

Bùi Thùy Trang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có phải pp chích là phương pháp làm đẹp kg phẫu thuật tốt nhất kg a.