Cần biết đơn giá làm răng sứ lẻ?

Cần biết đơn giá làm răng sứ lẻ?

Chia sẻ trang này

1. bìn béo

bìn béo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,869 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Cần biết đơn giá làm răng sứ lẻ? Tình hình là mình mới nhổ đi 1 cái răng hàm sâu giờ muốn trồng răng mà muốn biết đơn giá làm răng sứ lẻ là bao nhiêu?

Do tính chất công việc phải di chuyển nhiều và liên tục nên mình cũng không có nhiều thời gian để tham khảo dịch vụ của các nha khoa nên mong được các bạn giúp đỡ. Tiện đây các bạn biết địa chỉ nào làm răng uy tín thì giới thiệu mình nhé.
    Tks!

2. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình thấy răng sứ có nhiều loại, bạn cứ vào web của mấy nha khoa ấy có bảng giá cụ thể nhé. Tha hồ mà nghiên cứu

3. Mẹ Tôm Bi

Mẹ Tôm Bi New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nhiều loại răng sứ lắm nha bạn:
    - Sứ kim loại thường: Cr-CO, Cr-Ni, Titan,....nhưng sau 4-5 năm thì bị đen viền cổ răng, trông rất xấu, lúc đấy ko thể khắc phục được.
    - Sứ không kim loại: cercon, emax, veneer,...giá cao hơn, nhưng sử dụng được vĩnh viễn, không bị đen viền cổ răng.
    Mình thấy nha khoa Sài Gòn H.N ổn đó, nếu bạn có ngoài HN thì qua bên đó làm cho yên tâm. Noel này nó đang giảm giá 20% đó.

4. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

đúng là răng sứ nó có nhiều loại mà giá cũng chênh nhau lắm, bét nhất là răng sứ kim loại tầm 1 triệu 1 chiếc

5. bìn béo

bìn béo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn biết nha khoa nào uy tín ở hà nội không cho mình xin tên để tham khảo bảng giá bên đó nha bạn

6. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có chị cùng cty e cũng mới làm răng bên paris đó.Thấy chị ấy cũng ưng lắm c thử đến đó tư vấn xem sao.

thanhhang91 thích bài này.

7. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nghe nói bên này nhiều bác sỹ giỏi mà giá cũng chát hơn nhiều chỗ khác đấy bà con