Cần biết làm răng khểnh có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không?

Cần biết làm răng khểnh có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không?

Chia sẻ trang này

1. khanh_ly

khanh_ly New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,272 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Như đã hứa nếu em gái tôi đạt điểm cao trong kì thi học sinh giỏi tôi sẽ cho nó đi làm răng khểnh nhưng tôi không biết làm răng khểnh có ảnh hưởng gì không?

Nó đã có một hàm răng khá đều đẹp rồi nhưng vẫn muốn có một chiếc răng khểnh :))) vì theo quan điểm của nó răng khểnh tượng trưng cho sự may mắn tài lộc . Tôi nhìn qua thấy cũng đẹp nhưng để chắc chắn hơn cho quyết định của mình tôi mong mọi người tư vấn cho tôi xem làm răng khểnh có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không? Mọi người biết địa chỉ nào làm răng khểnh uy tín thì mách tôi nhé!
    Tks!

2. Nguyễn Tuyết Phượng

Nguyễn Tuyết Phượng New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hóng vụ này mình chưa biết vụ làm răng khểnh. chờ đợi chia sẻ

3. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Không thấy ai bảo nguy hiểm gì đâu bạn, mình thấy nhiều người trồng răng khểnh thì đẹp nhưng nhiều người trồng cũng chẳng đẹp lắm. Cái này chắc do may mắn của từng người

4. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

chuẩn đáy cũng còn tùy thuộc vào khuôn mặt của mình nữa :)) mình thấy những gương mặt bầu bĩnh thường thì có răng khểnh sẽ hợp hơn

5. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

mình có tham khảo và tìm hiểu thì làm răng khểnh không ảnh hưởng gì tuy nhiên nếu chất lượng răng kém thì sẽ khiến hàm răng của bạn xấu đi

6. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

làm răng khểnh chắc cũng chỉ trám thêm răng vào răng nanh thôi chứ có phải trồng răng mới hoàn toàn không mấy bạn?

7. khanh_ly

khanh_ly New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chụp cái răng giả nên răng thật thôi mà chứ trồng răng mới thì trồng vào đâu chẳng lẽ lại nhổ răng thật đi à

8. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

làm răng khểnh người ta chỉ trám răng khểnh nên răng thật thôi mà chứ ai chụp nguyên cái răng giả nên chứ

9. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

với lại bây giờ công nghệ nó hiện đại mấy bác khỏi lo nó ảnh hưởng gì đến sức khỏe nhá, em thấy người ta đi làm răng khểnh ầm ầm đấy em tìm hiểu mà chưa thấy có phản hồi nào là nó ảnh hưởng đến chức năng ăn nhai cả

10. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nói chung được nhìn chính xác quy trình người ta làm răng khểnh, nhìn những tác động vào răng mới biết chính xác được

11. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình cũng có tìm hiểu qua dịch vụ làm răng khểnh không thấy có thông tin nào phản hồi làm răng khểnh ảnh hưởng đến sức khỏe cả

12. chaudo

chaudo Active Member

• 135 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

có mẹ nào trên diễn đàn làm mình làm răng khểnh chưa ak? hỏi mấy chị làm rồi là chắc nhất đó ak

henngo thích bài này.

13. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

nếu mà cấy răng khểnh theo hình thức cố định tác động sâu đến xương hàm có vẻ nguy hiểm nếu muốn tháo bỏ đó

thanhthanhss thích bài này.

14. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Vậy thì nên đắp răng khểnh giả thôi chứ đừng nên cấy răng khểnh nữa là ok mà

15. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

đắp răng khểnh chắc không được tự nhiên như cấy răng khểnh rồi :( mà thấy bảo muốn cấy răng khểnh thì hai răng thật hai bên sẽ được mài nhỏ, tạo một kẽ hở gữa hai răng để có thể tạo hình cho răng khểnh mà men răng hỏng không phục hồi được đâu mấy chế

giolanh.vtc thích bài này.

16. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

giải pháp nào an toàn thì lựa chọn chứ đẹp mà ảnh hưởng đến sức khỏe là không ổn rồi, mấy chị cẩn thận chút nha