Chia sẻ cận cảnh quá trình phun xăm môi

Cận cảnh quá trình phun xăm môi

Chia sẻ trang này

1. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

• 5,595 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

Để sở hữu bờ môi hồng, căng mong và gợi cảm nhiều chị em đã chịu đau đớn để tiến hành thẩm mỹ phun xăm môi. Vậy quá trình phun xăm môi được diễn ra như thế nào, chúng ta cùng theo dõi cận cảnh quá trình sau nhé:

Sau khi chúng ta tìm hiểu địa chỉ uy tín, tay nghề bác sỹ cao thì chúng ta có thể yên tâm để cải thiện và tút tát nhan sắc.

Bước 1: Các bác sỹ thăm khám, tư vấn cho khách hàng hiểu sâu hơn về dịch vụ cũng như quá trình thực hiên.

Bước 2: Khách hàng lựa chon màu môi mình yêu thích, màu môi phù hợp với làn da, lứa tuổi của mình để tôn lên nét đep của toàn khuôn mặt

Bước 3: Các chuyên viên tiến hành vệ sinh môi đồng thời thoa thuốc tê khoảng 20 phút, đảm bảo trong quá trình làm bạn không có cảm giác đau hay sơ hãi. Trường hợp môi bạn bị thâm chuyên viên sẽ sử dụng màu để xử lý chuyển sắc tố môi từ thâm trở thành không thâm.

Bước 4: Khử trùng các dụng cụ xăm môi trước khi tiến hành xăm, phun để tránh nhiễm khuẩn cho khách hàng.

Bước 5: Kỹ thuật viên tiến hành phun môi, xăm môi từng chi tiết. Với kỹ thuật phun môi 3D hiện đại. Ngoài việc cải thiện màu môi còn khắc phục được các nhược điểm khác như viền môi không rõ nét, hai bên môi không đều, môi quá mỏng, môi bị sẹo.

Bước 6: Sau khi phun, xăm, môi của chị em sẽ bị sưng lên trong khoảng thời gian ngắn, phải ăn các đồ ăn mềm và bịt khẩu trang nếu đi ra ngoài.

Một số trường hợp sau khi phun không được như sắc tố môi tự nhiên, điều này cũng do nhiều tương tác chi phối.

nguyencuong thích bài này.

2. Vũ Mai

Vũ Mai New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị phun môi 3D-colagen chỗ bác sĩ Hà được hơn 3 tháng nay,lên màu luôn,mà môi chị thâm vẫn tẩy được màu,màu vẫn lên ngay,sướng