Cần kinh nghiệm thực tế : Về PThuật đặt túi ở đâu tốt nhất , sẹo ra sao và giá bao nhiêu ?

Cần kinh nghiệm thực tế : Về PThuật đặt túi ở đâu tốt nhất , sẹo ra sao và giá bao nhiêu ?

Chia sẻ trang này

1. NgocQuyen

NgocQuyen New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,097 Lượt xem

• 33 Lượt trả lời

Chả là năm nay năm tuổi của em ! Nhưng em nung nấu ý nguyện nâng cấp vòng một từ tận mấy năm sau sinh thằng cu rồi .
    Năm nay tích cóp lắm mới đủ, thì lại nôn nóng, dự là sẽ làm nhưng em chưa biết như thế nào và ở đâu , mong các mẹ giúp đỡ .
    Sanh cu xong nứt nẻ, teo tóp , thâm đen dường như kô còn gì nói, quầng vú nở ra to cả cái ngực teo, nhìn như không còn ngực, khiếng trông em bằng phẳng, em muốn nâng nhưng không biết ở đâu tốt và úy tín ở Tp HCM cả, rồi sợ thẹo sau này nữa,
    *** Mà năm tuổi phẫu thuật lớn vậy có kiêng kô các mẹ , và dự 4 năm e sinh tiếp thì cũng 30 tuổi rồi, kô lẽ đến đó sanh xong mới được nâng chắc em mất cả tuổi xuân và chồng em bỏ em mất.
    Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ dạy e đội ơn và ngồi hóng ! Mẹ nào kô có kinh nghiệm đừng góp ý em lăn tăn thêm thôi chứ cũng không biết chia sẻ gì hơn đâu , xin lỗi trước ạ vì em đọc nhiều mà vô ích quá nên đích thân đi hỏi đấy ạ !
    Cám ơn các mẹ rất nhiều !

2. vân vân

vân vân Active Member

• 226 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

phẫu thuật nâng ngực thì e thấy dao động khoảng 60-70tr đó mẹ nó
    mẹ nó chọn làm ở bệnh viện cho an tâm

3. Lananh45

Lananh45 Member

• 309 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mấy kiểu thẩm mỹ làm đẹp thì giờ mọi người toàn qua tmv thôi, có mấy ai đến bệnh viện đâu

4. cailan

cailan Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e trước khi sinh con cũng ko có , sau khi sinh lại càng không có , chồng ai bảo sẽ cho tiền e đi nâng ngực , 2 vợ chồng cũng tham khảo và đi tư vấn cũng nhiều chỗ . Thống nhất lại là sẽ làm ở TMV BÁC SĨ LONG . Hiện chỗ này đang trong chương trình khuyến mãi nâng ngực chỉ 45tr thôi (e là ca thứ 29 ). Biết là giá rẻ hơn thị trường và bác sĩ không được nhiều người nhắc trên mạng như e tin không phải giá rẻ và bác sĩ không có tiếng tăm là không đảm bảo . Nhiều người lựa chọn theo số đông như vợ chồng e tin vào tmv này . Vì sao ?
    1 Bác sĩ Long có tay nghề trên 10 năm
    2 Đoạt giải Bàn Tay Vàng
    3 Tmv không có quảng cáo rầm rộ
    4 Là TMV chính thống , không làm ngày cn chỉ nhận số ca phẫu thuật có chỉ tiêu trong tháng
    5 Chỉ 1 bác sĩ phẫu thuật
    6 Có giấy phép đầy đủ
    7 Là bác sĩ có tâm phẫu thuật miễn phí cho những người bị dị tật bẫm sinh

Không phải là Pr cho tmv này nhưng trước khi làm là e đã tìm hiểu rất rất rất là kĩ rồi . E có kèm hình sau khi e phẫu thuật lúc tái khám tháo băng

Các file đính kèm:

NgocQuyen thích bài này.

5. Mecun

Mecun Member

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao mình nhìn ảnh thấy ngực ko đc đẹp lắm nhỉ? bạn nâng theo đường dưới lằn vú à?

NgocQuyen thích bài này.

6. cailan

cailan Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uh bạn , mình bị viêm cơ vai mãn tính nên mình đặt túi dưới ngực hình này là lúc vừa mới làm sao 4 tuần , tại mới tháo băng rồi lúc phẫu thuật da bị căng ra nên ko có vận động nhiều nên lấy đâu ra đẹp bác sĩ bảo tháo băng ra về nhà vận động nhẹ rồi từ từ tập thể dục để cơ thể thích ứng và dãn ra .

7. Chuối xanh

Chuối xanh Member

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Để lại sẹo kìa bạn, liệu vết sẹo dưới bầu ngực có hết ko?

8. cailan

cailan Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hiện đang mờ dần bạn nhé

9. Gigi

Gigi Active Member

• 453 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nếu mà mất hẳn thì mới ok. :D SỢ nó ko biến mất thôi

10. NgocQuyen

NgocQuyen New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi ! Làm đc giá đấy thì tuyệt luôn.
    Mà cho em hỏi thăm mẹ nó làm đc bao lâu rồi sẹo trông thế nào ợ. E kô có ngực chỉ có da, có khi nào đặt vào rồi chỉ sờ đến thấy da ra da , nhựa ra nhựa kô ạ hix

11. NgocQuyen

NgocQuyen New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi ! Làm đc giá đấy thì tuyệt luôn.
    Mà cho em hỏi thăm mẹ nó làm đc bao lâu rồi sẹo trông thế nào ợ. E kô có ngực chỉ có da, có khi nào đặt vào rồi chỉ sờ đến thấy da ra da , nhựa ra nhựa kô ạ hix

12. Lananh45

Lananh45 Member

• 309 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sờ cảm giác như ngực thật ấy chứ, như bạn tả thì ai người ta còn đi nâng ngực

NgocQuyen thích bài này.

13. cailan

cailan Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sờ bình thường a , lúc đầu có sẹo sao xức thuốc dần dần sẽ phai thôi , giờ sờ được rồi ông ck ổng sờ hoài , đeo riết.....

14. Thu Thu

Thu Thu Member

• 94 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có được bảo hành lâu dài ko bạn?

15. Lina

Lina Active Member

• 656 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Họ bảo hành ít cũng phải 10 năm bạn ơi

16. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 134 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em thấy giờ các tmv toàn dùng túi độn ngực độ bền vĩnh cửu mà, nên phải bảo hành vĩnh viễn chứ

NgocQuyen thích bài này.

17. NgocQuyen

NgocQuyen New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời ơi có ai nâng rồi cho mình coi cái sẹo nách đc kô. Mình sợ lắm. Thời tiếc vn mà có sẹo che miết tránh ánh mắt tò mò chắc mình hôi chết quá, về sẹo này bác google bó tay rồi, có mấy cô ng nổi tiếng kô biết sẹo hay nếp nhăn nhìn cũng kinh quá

18. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 501 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mấy người nâng ngực về thì thấy sẹo ở nếp nhăn của nách, đc giấu kín, nhìn kỹ mới thấy bạn ạ

19. MeRio

MeRio Member

• 130 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

thấy có mẹ nâng qua lằn vú bảo sẽ đỡ đau hơn, mà sẹo nhỏ nhỏ ko rõ
    còn nâng qua nách thì đau hơn, sẹo thì tầm 2-3cm gì đó

NgocQuyen thích bài này.

20. NgocQuyen

NgocQuyen New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dự định nâng đường quầng vú, sẵn mình thâm nhỏ quầng vú luôn mà sợ mất cảm giác quá