Cần tìm studio chụp ảnh cưới tại nước ngoài chuyên nghiệp, uy tín

Cần tìm studio chụp ảnh cưới tại nước ngoài chuyên nghiệp, uy tín

Chia sẻ trang này

1. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 106 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

• 8,432 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

Studio ảnh cưới quanh khu nhà em thì nhiều lắm, nhưng chủ yếu chụp trong nước, loanh quanh thôi, chứ studio chụp ảnh cưới ở nước ngoài đẹp rồi các thủ tục visa này nọ phải chuyên nghiệp thì em bói mãi không ra. Sợt mạng cũng thấy có mấy bên nhưng chưa biết thực tế thế nào. Thôi thì mò lên đây xin kinh nghiệm các chị em đi trước đã chụp ảnh cưới ở nước ngoài thì mách nước cho em với, em xin đa tạ ạ?!

huyenpham664 and ThamMyHoangTuan like this.

2. ThamMyHoangTuan

ThamMyHoangTuan Member

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ca này em chịu chết, chụp ảnh cưới đẹp ở nước ngoài cũng hơi bị khó tìm đấy

Mộc Mộc thích bài này.

3. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 201 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tham khảo Nupakachi, Chung thanh phong ... bản thân thì mình thấy Nupa được nhiều người đánh giá cao với cả hình như họ có cơ sở ở nước ngoài đấy, bạn cứ tìm hiểu kỹ xem, thích phong cách bên nào thì triển :)

Mộc Mộc and methammy like this.

4. duonghue305

duonghue305 New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Quan tâm, mình cũng muốn tìm ekip như vậy

Mộc Mộc thích bài này.

5. phamvhung13

phamvhung13 New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn!

Mộc Mộc thích bài này.

6. methammy

methammy Member

• 171 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình vote cho Nu nhé, mình từng chụp ảnh ở đây, thực sự thấy hài lòng về bên này, trước mình cũng khá lo lắng hồi hộp vì chưa biết phải chụp dư lào, tạo dáng ra sao, cười thế nào để lên hình cho đẹp. cơ bản là khá căng thẳng.
    Nhưng ko ngờ mình được sx về với ekip của anh Cường thì mọi thứ mình thấy đơn giản như đan rổ, nhà mình được chăm sóc chu đáo, tư vấn nhiệt tình, hướng dẫn cách chọn váy kiểu như nào phù hợp, tôn dáng ....
    Cả ekip toàn những người trẻ trung năng động lúc nào cũng nhí nhảnh như con cá cảnh, nói chung làm mình thấy không còn áp lực nữa, chỉ cười với cười sao cho tươi thôi à.
    Bộ ảnh nhận đc đẹp ngoài sức tưởng tượng, chắc là mấy chục năm nữa chụp ảnh kỷ niệm thì lại ra đây thôi, không biết lúc ý còn được gặp đúng ekip đó không, nếu vẫn nguyên thì đúng là có duyên tới già thật :cool::cool::cool::cool:

Ngattrann and Mộc Mộc like this.

7. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 142 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Cần tìm studio chụp ảnh cưới tại nước ngoài chuyên nghiệp uy tín?

Mộc Mộc thích bài này.

8. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 125 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có mom nào ở Hà Nội không ạ? cho em hỏi chụp ảnh cưới tại Hà Nội đẹp ở đâu vậy ạ? Em cũng tìm hoài chưa có được bên nào hết :p

Mộc Mộc thích bài này.

9. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 106 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mẹ nó cũng muốn tìm studio chụp ảnh cưới tại nước ngoài như em sao? nói thật đầu tiên cũng nghĩ chụp nước ngoài thì hơi tốn kém nhưng nghĩ đi thì cũng phải nghĩ lại ko nhân cái tiện này mà đi đây đi đó thì còn lâu mới được đi, cưới xin rồi bầu bí, chăm con đỏ con đen ... cái khoảng thời gian đó thì ít cũng 2,3 năm, ai mà liền 1 mạch tiện công nuôi thì có mà 5,6 năm còn ít. Lúc đó thì chỉ có cơm cháo với bỉm đội lên đầu chứ chơi bời nỗi gì. Thế nên tuổi trẻ phải rực rỡ nhanh đê mẹ nó nhỉ :))

Bào Ngư thích bài này.

10. Queen Bridal Studio

Queen Bridal Studio Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mời các mẹ ghé bên mình nhé :) tham khảo tư vấn miễn phí :)

Mộc Mộc thích bài này.

11. Thu Sầu

Thu Sầu Active Member

• 112 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Ôi bên nupakachi đang có kiểu chụp ảnh cưới film màu đấy, nhìn hay lắm kiểu nước ảnh hoài cổ, gợi nhớ về ngày xa xưa đó các mẹ, mới xem của đứa em họ xong, đẹp, đỡ nhàm chán hơn đống ảnh của mình ngày xưa. Ý tưởng độc đáo phết

ngochan993 and Mộc Mộc like this.

12. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 142 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Toàn những ý tưởng lớn gặp nhau không hà, em cũng nghĩ hệt như mom đó ak

Mộc Mộc thích bài này.

13. Tiểu Châu

Tiểu Châu Member

• 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mẹ nào ở ĐN muốn tìm nơi chụp ảnh cưới tại đà nẵng đẹp thì có thể tham khảo studio chỗ 295 Phan Châu Trinh, Quận Hải Châu nhé, chụp ok lắm, nhân viên có tâm :):)

Mộc Mộc thích bài này.

14. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 106 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mẹ nó biết studio chụp ảnh cưới tại nước ngoài chuyên nghiệp cơ mà, mẹ nó có biết không chỉ giúp em? Chứ mãi chưa chốt được haizzz

Tiểu Châu thích bài này.

15. vedepthammy

vedepthammy Member

• 196 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chụp ảnh cưới tại đà lạt đẹp thì nên chụp ở đâu ạ?

methammy thích bài này.

16. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 143 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bên này có studio ở nước ngoài đấy chỗ 208 avenue Aristide Briand 92220 Bangeux, Paris , chủ thớt tham khảo bên này đi

Mộc Mộc and Heo Mập like this.

17. Tiểu Châu

Tiểu Châu Member

• 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chưa có điều kiện đi nên không rõ mẹ nó ạ

18. methammy

methammy Member

• 171 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đà Nẵng Đà Lạt thì thiếu gì cảnh đẹp hả mẹ nó, quan trọng là chọn nơi chụp ảnh đẹp, chất lượng mà thôi, chụp ảnh cưới tại đà lạt đẹp thì tham khảo Nupa xem thế nào nhé

Mộc Mộc thích bài này.

19. Heo Mập

Heo Mập Member

• 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

cần tìm studio chụp ảnh cưới tại nước ngoài chuyên nghiệp uy tín, ai biết chỉ giùm :)

Mộc Mộc thích bài này.

20. Heo Mập

Heo Mập Member

• 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình muốn chụp ảnh bên Sing không biết ở nupakachi chỗ bạn nói có chi nhánh bên đó không nhỉ

Mộc Mộc thích bài này.