Cần tư vấn, giảm béo ở đâu tốt và hiệu quả?

Cần tư vấn, giảm béo ở đâu tốt và hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. thu tram

thu tram New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,942 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

Em năm nay 17 tuổi, 70kg, e cảm thấy rất tự ti so với các bạn cùng trang lứa, em cũng từng ăn kiêng, nhịn ăn và sử dụng các biện pháp tự nhiên như ăn bưởi, ăn chuối, uống chanh… nhưng đều không thấy có tác dụng. Em rất buồn. Mọi người có thể tư vấn giúp em nên đến trung tâm thẩm mỹ nào để giảm béo bằng công nghệ cao vừa an toàn vừa hiệu quả nhanh không?.

kim_chi thích bài này.

2. hoaianh2013

hoaianh2013 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

híc. 70kg thì đúng là béo thật đấy. hôm trc c nhớ là có đọc đc bài review của 1 c giảm đc 15kg trong 21 ngày nhờ công nghệ giảm béo laser lipo 3d plus gì đó. e thử tham khảo xem

3. ninhlieu

ninhlieu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

17 tuổi 70kg sao lại sợ trong khi người 70 tuổi 70 kg mà trong 3 tháng còn giảm được 5kg. nên k có gì là k thể, nếu e quan tâm hãy add zalo 0987245904 để được tư vấn hoàn toàn miễn phí

4. hoanguyen89

hoanguyen89 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghe nói giảm béo ở Dahlia Spa cũng được, chuyên viên chuyên nghiệp, cơ sở vật chất, công nghệ nhập khẩu chính hãng tại Hoa Kỳ, Hàn Quốc rất ok

5. Haiyenle87_red

Haiyenle87_red New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo chị, chọn địa chỉ uy tín là rất quan trọng, chỗ càng uy tín, hiệu quả càng cao, em chị cũng từng giảm béo ở Lavender rồi nhưng giảm không đáng kể, giảm béo công nghệ cao không phẫu tại Dahlia ok hơn, em chị sau liệu trình 4 buổi giảm được 7kg đấy.

bichdiep thích bài này.

6. Miên Miên

Miên Miên Member

• 200 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

m thấy bên đông á là mạnh nhất về giảm béo rồi. tổ chức hội thảo mời chuyên gia liên tục ấy

7. Hà Minh Tú

Hà Minh Tú New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em tìm đến địa chỉ có cam kết giảm khoảng bao nhiêu sau liệu trình giảm béo ý, Dahlia phục vụ với bảo hành cũng được

bichdiep thích bài này.

8. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tháng này mình mới đăng ký giảm béo ở Dahlia, Hy vọng số đỏ đi du lịch Thái Lan 1 chuyến =))

kim_chi and Bích Ngần Ngô like this.

9. Bích Ngần Ngô

Bích Ngần Ngô New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị thực hiện được mấy lần rồi, hiệu quả ra sao rồi chị?

10. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm qua là được 3 buổi rồi, Đi giảm béo thích lắm e ak. Chỉ cần nằm và thư giãn, lúc dạy như phép màu vậy, bụng mỡ giảm thấy rõ.

11. snow_cry_79

snow_cry_79 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chỉ làm bên Royal hay Time vậy?cuối tuần này e cũng qua

12. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tôi làm bên Royal bà nhé

13. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 162 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bên dahlia là giảm bằng công nghệ nào nhỉ? ở đây là đâu nhỉ? mình chưa nghe thấy tên tuổi bên này bao giờ cả

14. Haiyenle87_red

Haiyenle87_red New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thẩm mỹ Dahlia Spa có 2 cơ sở ở Royal City và ở Time City c ạ. Mới thành lập được 2 năm thôi. Bên này giảm béo cũng có vài dịch vụ nhưng bản thân tôi thì đã thực hiện liệu trình giảm béo bằng công nghệ Ultra Lipo thì thấy hiệu quả, chi phí phải chăng.

15. snow_cry_79

snow_cry_79 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ừa, TM này cũng mới mà, mới nhưng chuyên nghiệp lắm, trước có ghé trải nghiệm giảm béo, ưng đấy.

16. Phượng Buồn

Phượng Buồn New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên này giá cả sao bạn ơi, có an toàn hiệu quả không?

17. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hồi t làm bụng thì đang off 70% còn 13tr5 trọn gói bạn ạ, Sau liệu trình được 6cm không cần phẫu thuật, nhanh lắm