[Cần tư vấn] Giảm mỡ sau sinh ở đâu tốt?

[Cần tư vấn] Giảm mỡ sau sinh ở đâu tốt?

Chia sẻ trang này

1. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 2,740 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

E đang cần các mẹ tư vấn giúp e xem giảm mỡ sau sinh ở đâu tốt đây a.

Haizz. Từ hồi sinh e bé xong, e cứ tăng cân ko kiểm soát các mẹ a. Tăng gần chục cân so với hồi con gái, nhất là béo bụng. E Thử mấy cách giảm béo sau sinh rồi nhưng vẫn ko ăn thua. Nào là giảm mỡ sau sinh bằng muối, bằng chanh, tích cực ăn bưởi lắm... Rồi có đợt lên hẳn lịch ăn lowcarb để giảm béo nhưng ko ăn thua. ko biết có phải do cơ địa em khó giảm béo hay ko nữa :(
    Nếu mẹ nào định khuyên e đi tập thể dục thẩm mỹ ở mấy trung tâm để giảm béo thì e cũng xin chối luôn ạ. vì căn bản e bận quá, ko có thời gian đến trung tâm để luyện tập.
    E đang tính đi bệnh viện/ thẩm mỹ viện để thực hiện giảm mỡ đây mà băn khoăn chưa biết giảm béo sau sinh ở đâu tốt cả? Mẹ nào trên diễn đàn đã từng đi giảm mỡ sau sinh ở đâu tốt, hiệu quả, đảm bảo an toàn thì cho e xin địa chỉ + chi phí + kinh nghiệm đi giảm béo với nhé :oops:

thuha78 thích bài này.

2. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ này giống mình thế. nhưng sau sinh mình chỉ tăng hơn 5 cân so với thời con gái thôi nhưng cảm giác béo bụng khó chịu lắm. hôm trước e đọc ở đâu, thấy có mẹ đi giảm béo, giảm đc những 15cm vòng bụng đấy @@

3. loandt1986

loandt1986 Member

• 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

giảm 15 cm cơ ấy hả chị? híc. ko biết đấy là pp gì vậy c? có phải phẫu thuật hút mỡ ko hay là như nào mà giảm mỡ bụng đc nhiều vậy??

4. nguyenlinh

nguyenlinh Member

• 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E cũng nghe có pp giảm mỡ sau sinh bằng 3D Lipo ở bên đông á. mới tháng trc chị cùng công ty em được khuyến mại làm liệu trình giảm béo ở đấy. e thấy chị ấy khoe, mới làm đc 3 lần mà c ấy đã giảm đc 5cm rồi. chắc hết liệu trình thì còn giảm nhiều nữa. công nhận so với hồi trc, dạo này nhìn c ấy gọn hơn hẳn. ko biết hết liệu trình thì thế nào.

5. Nguyen Ngoc Minh

Nguyen Ngoc Minh Member

• 154 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn tham khảo bệnh viện thanh vân thử xem

6. tamspaclinic

tamspaclinic New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn tham khảo cách giảm mỡ không gây đau, không xâm lấn CoolSculpting ở Tâm spa & clinic nhé

7. duymanh1983

duymanh1983 Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

vấn đề nhức nhối của các chị em

8. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 177 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

E sinh xong cũng tăng cân không kiểm soát đây ạ! :( Cũng đang tìm cách để giảm kí. Hổng biết là liệu có hiệu quả không đây.

9. thanhthanhmai

thanhthanhmai Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn cứ lựa chọn những địa chỉ sử dụng những sản phẩm có thành phần hoàn toàn tự nhiên là được mà. Như vậy sẽ an toàn cho phụ nữ sau sinh.

10. TTTM The Sun

TTTM The Sun Member

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Khi mang bầu, ăn uống nhiều người cứ nghĩ là ăn cho 2 người. Nên cứ thấy ngon miệng là ăn thôi, thế nên mà mới tăng cân không kiểm soát được đó ạ!

chuabaogio thích bài này.

11. chuabaogio

chuabaogio Member

• 65 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình không nghĩ là ăn cho 2 người đâu, nhưng thực sự là khi mang bầu mình rất đói, do vậy mà ăn nhiều hơn, nên kí cứ tăng liên tục thui :(

12. maimailan01

maimailan01 Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E ngày trước rượu gừng nghệ hạ thổ đây, nhưng cái đó còn do cơ địa nữa thì phải. Vì thấy bạn e thì giảm được mà e thì không, đến khi tập gym thì lại giảm được.