Chia sẻ thông tin về giá căng da mặt bằng chỉ hết bao nhiêu

Căng da mặt bằng chỉ vàng giá bao nhiêu vậy các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. danghanh83

danghanh83 Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 6,641 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

2. KimLien

KimLien New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này mới c nhỉ, nhưng nghe nói đắt lắm ah, có chỗ 200tr có chỗ lại 400tr đắt thế ai mà dám căng nữa

3. tuyetvu

tuyetvu Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

trời ơi, căng da mặt bằng chỉ vàng đắt thế hả chị? e đang tính đưa mẹ e đi căng da mặt, mà giá thế này thì hơi đắt nhỉ.
    híc..e ngĩ chỉ tầm mấy chục triệu là cùng thôi các chị :(

4. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

@@ ko biết căng da mặt bằng chỉ vàng khác gì mà sao đắt thế mẹ nó ơi?
    khác gì với phương pháp khác ko mẹ?

5. DungTran24

DungTran24 Member

• 111 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chỉ vàng đẹp và chắc chắn hơn nên đắt hơn thôi bạn. :) Kim loại quý mà

6. KimLien

KimLien New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận là quá đắt luôn, chị bạn cùng cty bảo c ấy tư vấn 1 số bên như kangnam thì giá 200tr còn bên Á Âu 400tr bên Hàn quốc wj cũng 400 triệu
    E nghe nói các pp căng da mặt khác thì hiệu quả trong vòng 3 năm hay 5 năm mà căng da mặt bằng chỉ vàng là tầm 10 năm
    Mà căng bằng vàng thật vàng 9999 đấy các me ah, nhưng cũng đắt nhỉ

7. annhien

annhien Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

:| Vàng này không phải vàng 9999 gì đâu mẹ mà vàng nguyên chất không lẫn tạp chất, vàng này được nghiên cứu và sử dụng trong y khoa, thẩm mỹ nên giá khá cao, và chính vì thế nên sau thời gian 10-15 năm nó mới tự tiêu hao đi đó các mẹ à, chứ vàng như các mẹ nghĩ vàng trang sức là không phải, vì vàng đó thứ 1 là vàng lẫn tạp chất như thủy ngân hay gì đo... thứ 2 là kim loại trơ, không tự tiêu được nên không dùng cho thẩm mỹ nhé. Chính vì thế cũng có thể hiều giá mắc là do phần nào công nghiên cứu ra loại chỉ vàng của các nhà khoa học-bác sĩ Mỹ...em đọc thông tin và tìm hiểu bên Á Âu và bác Google đó mẹ, cũng ham hố gọi tư vấn rồi, biết được giá chênh lệch vì đây là sản phẩm độc quyền, được chuyển giao từ Mỹ và sẽ được thăm khám và thực hiện bởi bác sĩ Mỹ mà

8. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đắt nhỉ, như vậy chắc đại gia mới căng da mặt bằng cách này được. Chứ người bình thường làm gì đủ khả năng tài chính

9. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình ko hiểu dùng chỉ vàng thì hơn gì chỉ thường nhỉ??? Ko bị ô xy hóa à?

10. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

căng da mặt giá bao nhiêu là chính xác các bác nhỉ? em thấy giá cả nhiều nơi cứ lên có nơi lại xuống chẳng biết sao nữa

11. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

giá căng da mặt mà các tmv đưa ra thường dao động từ 35-60tr đấy mẹ nó nhé, mẹ nó cứ tham khảo cho kỹ đi

12. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

giá căng da mặt như này cũng hơi chat nhỉ? chẳng biết có được lâu không mà hết nhiều thế :(

13. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

giá căng da mặt cũng gì đến mức phải có kinh tế vững vàng à bạn, cứ làm ra tiền được mà muốn đi căng da mặt là được thôi :)

14. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phải có điều kiện mới đi làm đẹp đc chứ, trong cuộc sống mà có nhiều thứ để lo thì làm sao mà căng da mặt đc. Hay thử các cách làm da mặt căng mịn từ tự nhiên xem, biết đâu cũng hiệu quả.

15. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thực ra cs có quá nhiều thứ khiến bạn phải lo toan nhưng bạn vẫn phải dành chút thời gian để chăm sóc sắc đẹp bản thân chứ, có dk hay không cũng là do bạn cả 1 đời lo toan rồi cũng cần tút tát lại mình chứ không già xấu rồi còn muốn lo toan gì nữa

16. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

giá căng da mặt cũng là 1 con số khá lớn vì thế vs những chị em điều kiện không cho phép thì căng da mặt bằng cách đắp mặt nạ cũng được đó :p

17. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Căng da mặt bằng chỉ vàng mà tới 200tr thì tốn kém quá nhỉ, chắc mấy nàng diễn viên, người mẫu hoặc các bà vợ đại gia mới có điều kiện đi làm

18. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

giá căng da mặt như này là quá sức tưởng tượng của mình, 200tr để mà làm ăn căng da mặt làm gì phí tiền :(

19. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Căng da mặt bằng chỉ vàng chỉ có đại gia mới làm thôi, toàn diễn viên ca sĩ làm đó bạn; Có bạn nào nghe nói đến công nghệ căng da mặt thermage chưa?

20. Minh anh 8x

Minh anh 8x New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thermage cũng đc đấy