Căng da mặt nội soi ở đâu tốt nhất, uy tín nhất?

Căng da mặt nội soi ở đâu tốt nhất?

Chia sẻ trang này

1. tuyetvu

tuyetvu Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 28,874 Lượt xem

• 58 Lượt trả lời

E nghe nói có phương pháp căng da mặt nội soi ko đau, ko lộ sẹo giúp làm trẻ da. Mọi người cho em hỏi Căng da mặt nội soi ở đâu tốt nhất ah? Ở HN thôi mọi người nhé.

Mà em hỏi không phải để làm cho em. E đang tính đưa mẹ em đi làm thôi. Năm nay mẹ em cũng ngoài 50 tuổi, da mặt bị nhiều nếp nhăn nhỏ, dưới cằm bị chảy xệ. Sắp tới em lên xe hoa về nhà chồng , dù gì cũng là ngày trọng đại của cuộc đời em nên muốn làm đẹp cho mẹ tí.
    Chị em nào có kinh nghiệm vụ này thì chỉ cho e với.

2. nhokxinh90

nhokxinh90 New Member

• 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

3. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

da mình cũng thế, nhiều nếp nhăn nhìn già lắm. đang tìm xem có cách nào làm căng da mặt ko. Mà căng da mặt nội soi này là như nào? tức là ko phải mổ xẻ dao kéo ah?

4. Hang_90tn

Hang_90tn New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn tìm trên mạng xem thẩm mỹ viện nào uy tín gọi họ tư vấn xem thế nào :)

5. coconcoc

coconcoc Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi e thấy bên đông á làm uy tín và tốt nhất các chị ah. Bà chị cùng cty e cũng làm ở đó rồi. khen lắm ah

6. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi là kĩ thuật căng da mặt tiên tiến của Mỹ, bằng dụng cụ nội soi, các bác sĩ phẫu thuật bóc tách giải phóng da chùng, làm căng tổ chức mô đệm đỡ dưới da nhằm tăng cường tối đa độ căng da và săn chắc cơ trên mặt và cổ hay các vùng da nhăn mà không làm tổn thương thần kinh.

tuyetvu thích bài này.

7. tuyetvu

tuyetvu Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nhưng e muốn hỏi địa chỉ căng da mặt nội soi ở đâu tốt nhất Hà Nội cơ ah? với lại căng da mặt liệu có ảnh hưởng gì ko ah? e đang băn khoăn,lo lắng vấn đề này lắm.

8. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E hóng các chi để mai kia giàu giàu còn đi căng da mặt ko gì chồng lại chê già khú đế thì...

9. Marry

Marry New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi là một trong các pp khó, nên chọn tmv nào uy tín hay chuyên sâu về lĩnh vực này. Bên đông á làm rất ok các chị nhé.

10. phungchunghtvn

phungchunghtvn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy mỹ viện đông á hay quảng c áo ko biết thế nào
    Thanh củi :D !

11. Enomist

Enomist Member

• 414 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng tò mò về căng da mặt nội soi, ở mặt thì nội soi kiểu gì nhỉ? thò ống vào là nát mặt ra rồi còn gì

12. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 112 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bác sỹ sẽ dùng thiết bị nội soi để thực hiện căng da mặt chứ bạn bảo nát mặt ai dám nghĩ đến chuyện căng da mặt nữa :)

13. leaivy

leaivy New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da ở vùng chán bị nhăn thì làm khoảng bao tiền vậy ạ.

14. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đã nói đến nội soi là không phải mổ xẻ gì đâu bạn à nhưng mình vẫn tò mò đối vs khuôn mặt thì nội soi kiểu gì?

15. lili doan

lili doan Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thế thì tốt quá mà căng da mặt nội soi có giá là bao nhiêu vậy các nàng, tớ tính đưa mẹ tớ đi làm đẹp cái :p

16. Zune

Zune Active Member

• 582 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhiều bạn hỏi về căng da mặt thế nhỉ, chẳng nhẽ nhiều người trẻ mà phải căng da mặt đến thế sao?

17. vietmy334

vietmy334 Member

• 371 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chắc hỏi đẻ về đưa người nhà đi chẳng hạn, hoặc bị bệnh gì đó khiến da mặt bị lão hóa sớm. :)

18. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Giờ mình thấy căng da mặt theo công nghệ Thermage là ổn nhất, thấy nhiều người in tưởng lắm

19. Wind

Wind Member

• 356 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy miêu tả thì căng da mặt Thermage cũng bình thường, ko có gì đặc biệt lắm bạn ạ. Có bạn nào căng da mặt bằng cách này chưa nhỉ? :D

20. tinhco91

tinhco91 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

căng da mặt nội soi ở đâu thì tốt nàng ơi, nàng định đưa mẹ đi căng da mặt chắc tìm hiểu vụ này rooif đúng không?