Cảnh báo trị tàn nhang ở Malisa

Cảnh báo trị tàn nhang ở Malisa

Chia sẻ trang này

1. Tity Lê

Tity Lê New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,921 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Lần đầu tiên em tham gia diễn đàn này vì em không biết nơi nào để nói lên bức xúc của em , nguyên do là mặt em khoảng tháng trước bị tàn nhan cũng ít nhưng vì em sợ bị lan rộng nên có lên mạng tìm chỗ trị tàn nhan , em thấy thông tin Malisa có bắn tàn nhan công nghệ mới ko để lại sẹo lõm , em thấy cũng đông người hỏi và làm nên em cũng quyết định lên đó trị ...bắn về họ nói sau 10 ngày sẽ hết thâm và lõm và giờ 20 ngày mặt em lõm gần hết các chỗ bắn....Em ko úp ảnh lên đây, ai có ý định làm thì em cảnh báo với chị em trước.Facebook em tên Tity Lê có gì vô nt em sẽ gởi hình ảnh cho xem

2. ngothivan

ngothivan Member

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

c bắn tàn nhang bên đó hết bao nhiêu vậy? mà c đã làm hết liệu trình chưua?

3. Tity Lê

Tity Lê New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm lần đầu tiên nó đã bị lõm rồi nên ko dám bắn nữa vì mình tham khảo những chỗ hiện tại thì công nghệ mới ko bị lõm :( , mình có nói chuyện với chị kia , chị ấy trị nám cũng bên Malisa chị đó nói lúc đầu bắn họ nói bắn 5,6 lần là hết nám , chỉ bắn tới lần 5 ko thấy giảm mà da mỏng lên Malisa nó nói phải bắn thêm mười mấy lần , quảng cáo cho vui miệng vậy

4. ngothivan

ngothivan Member

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bị lõm thì mình ko rõ tại sao nhưng thường thì sau khi bắn laser chỉ thấy kiểu bị tấy đỏ tại những chỗ bắn laser thôi
    kể ra cũng bực mình thật đấy, giá bảo mình ko chăm sóc theo hdan của họ nên bị này nọ là 1 nhẽ. đằng này....