Tạo má lúm đồng tiền có đau không mọi người? | Page 4

Cắt má lúm đồng tiền có đau không mọi người

Chia sẻ trang này

1. Vũ Khánh Vy

Vũ Khánh Vy Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không sợ sưng to đâu bé ơi, chị làm má lúm rồi chị biết. Chỉ hơi sưng 1 tẹo thôi nhưng nhìn kĩ mới phát hiện ra, vài ngày là trở lại bình thường thôi

2. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu lại có người bảo họ còn bị tím ở chỗ tạo má lúm nữa, mà cũng phải kiêng 1 thời gian:( mỗi người 1 kiểu thế nhỉ

3. Vũ Khánh Vy

Vũ Khánh Vy Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng có thể là do từng cơ địa đó mẹ, như em làm thì không thấy bị sao cả. Cũng có hơi sưng thật nhưng không đến mức khó chịu lắm, giờ nhiều người làm rồi nên không sợ đâu:D:D

4. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 160 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

hiếm làm đẹp mà k đau lắm chỉ là mức độ thế nào thôi

5. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng chắc chắn làm đẹp là đau dù cho đơn giản thế nào, chỉ có điều đau nhiều đau ít ra sao thôi. Trước mình thấy có chị từng làm má lúm rồi nói lúc làm không đau nhưng làm xong hết thuốc thấy hơi đau nhức với về nhà thấy có bị sưng má giống như bị mọc răng khôn ý. Nói chung là mình cũng thích thích nhưng hơi sợ:(

6. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người nói tạo má lúm không đau, người nói đau. Mà sưng như mọc răng khôn liệu ăn uống có thoải mái được không nhỉ, em bị mọc răng khôn 1 lần rồi, nó kiểu nhức nhức cũng khó chịu đấy. Chắc làm má lúm về nhà ăn uống cũng không được thoải mái rồi.

7. Nga Bống

Nga Bống New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tạo má lúm đồng tiền mà đau như mọc răng khôn ak, trước em cũng bị mọc răng khôn 1 lần rồi. Đau nhức mà khó chịu lắm đến nỗi em phải đi nhổ đi ý, nếu đau thế này thì sao mà có gan đi làm nữa.

8. Vũ Khánh Vy

Vũ Khánh Vy Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung là cái cảm giác đau thế nào thì cũng tùy từng cơ địa mỗi người em ak, có người cảm thấy khó chịu, có người không. Chị làm xong thấy hơi nhức và khó chịu tầm 2,3 ngày là hết à.

9. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng đi hỏi rồi, 10 người thì 9 người đều nói đau chị ak nhưng may là không đau quá nên ai muốn đi tạo má lúm giống em có thể yên tâm hơn.:D

10. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế túm lại là tạo má lúm đồng tiền có đau không bạn?
    sao m.ng trong đây nói là cắt má lúm, m chỉ thấy bảo là dùng chỉ gì đó khâu khâu thôi mà
    nên k đau đâu
    mà cắt thì chắc là phải đau rồi
    lại còn 9/10 ng kêu đau nữa chứ :eek:

11. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tạo má lúm chỉ là tạo ra vết sẹo giả ở má trong hay sao ấy nên k đau đâu bạn. nhiều người cứ sợ tạo má lúm đồng tiền có đau nhưng làm xong mới biết là không đau

12. Helou

Helou New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh

-------

Minh moi lam ma num o Kangta duoc 9ngay
    Lam xong khong dau lam,chi bi nhuc
    2 ben ma bi sung nhu bi dau rang.
    Mom cho toi gio mot ben van sung ko há đuọc hết cõ.
    Nhung mà một bên nông,một bên bị sâu.
    Và bị lệch bên cao bên thấp.
    Không cuòi trên mạt cũng có 2 cái lỗ
    Mình đang lo quá không biết sau 1 tháng có đo hon khong

13. Bich Van

Bich Van New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ruppylan oi em bạn em bạn làm bên kangnam ,bây giờ lúng đồng tiền cua em bạn có đẹp tự nhiên không bạn.mình định làm mà sợ quá ,không biết họ làm đẹp không .bạn cho mình email hay Zalo của em ban để mình hỏi em ban đuoc không. Thanks ban nhieu

14. Bich Van

Bich Van New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

White rose oi ban cua ban lam ma lung dong tien o tmv nao vay,chi minh voi

15. Bich Van

Bich Van New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi co be cùng phòng bạn cắt má lúng đồng tiền ở đâu vậy bạn .co đẹp tu nhien không . Minh cung dinh di ma chua biết cho nao lam đẹp
    Cam ơn ban

16. Bich Van

Bich Van New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi ban làm má lúng dong tiền ,bây gio ban thay đẹp va tu nhien không ? Minh dinh lam bên kangnam nen rat can ban chia se kinh nghiệm
    Sau khi hết thuốc te thì có đau lắm không bạn.và khoảng may ngày mới trở lai binh thường .

17. Bich Van

Bich Van New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh muốn ban chia se kinh nghiệm di cát lung dong tiền, ban co Zalo hay email gì không.ban cho minh nha, minh dinh lam o kangnam nen can ban chia se
    Cam ơn ban

18. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vừa mới hiểu là tạo má lúm không đau thì lại đến vấn đè hiệu quả. mình vẫn thấy nh người khen làm bên kangnam tốt mà

19. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có ng làm tốt mà có ng bị sâu hơn đó bạn

20. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

m nghĩ là phẫu thuật nào thì cũng có rủi ro, chỉ có điều tỷ lệ nhiều hay ít thôi. hình như chỉ có 1 bạn đó làm là bị sâu mà, còn nhiều người làm má lúm đẹp tự nhiên. vì 1 ng mà đánh giá cả tmv m thấy hơi khó đó