Cắt mắt 2 mí có để lại sẹo không? | Page 3

Cắt mắt 2 mí có để lại sẹo không nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 534 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

TỚ thấy nhieuf chị e đi cắt mí về đẹp mà, có để lại sẹo đâu. Để lại sẹo thì ai người ta còn đi bấm mí nữa chứ

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 668 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bình thường đã đc như này rùi, ít trường hợp để lại sẹo lắm

3. jinjin

jinjin Member

• 278 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hình này ở Kangnam, họ mới thành lập chuyên khoa thẩm mỹ mắt mà

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chỗ nào cắt mí mà để lại sẹo chắc chẳng ai dám làm

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

THường thì ko sao đâu, ai xui xẻo hoặc cơ địa ko tốt thì để lai sẹo thôi. Mà họ có bảo hành nên cũng ko lo lắm đâu

6. khainguyen1992

khainguyen1992 Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bấm mí là đẹp rồi nha, cắt mí dành cho ai có da thừa nhiều mới cắt đó bạn. Chỗ chị bạn mình bấm nè nhìn đẹp lắm

Các file đính kèm:

7. Lý Bình

Lý Bình Member

• 165 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhìn ảnh ảo vậy, ko biết có phải ảnh người làm thật ko

8. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 126 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đứa bạn tớ vừa tranh thủ qua KN cắt mí nhân sự kiện ngày vàng gì đó đấy, thấy nó bảo rẻ lắm.

9. Tuni

Tuni Active Member

• 801 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Ngày vàng khuyến mãi bấm mí nhấn mí, nhưng giờ hết rồi hay sao ấy. Đến làm đẹp trong ngày đó đc các chuyên gia tư vẫn đấy

10. Gigi

Gigi Active Member

• 497 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đầu tháng 12 này KN lại có km bấm mí rùi mọi người ơi

11. Thuỳ1990

Thuỳ1990 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cat mi o kangnam loai eyer gi do giá 9trieu , quang cao ko sưg ko ra máu ko thẹo , noi thiet chứ sưng tới nổi mở mắt ko đc lun , ve nha rỉ máu hoài phai dien thoai lên kangnam de cầu cứu cach cầm máu nhưng ngta chỉ tra loi qua loa là kêu lay tay chạm vao mi mat giữ lâu se cầm máu nhung van chay , nửa đêm ngủ cứ tưởg nước mũi chảy lấy tay dụi dụi đến lúc thấy ướt tới cổ rồi ngồi dậy mở đèn lên thì ôi thôi máu đông hết con mắt như con ác quỷ trog phim ma vay ! Tới ngày lên cắt chỉ thì cắt sót chỉ nên mắt bên phải sưng 1 thag chua xẹp . Hỏi bac si thi bsi tra loi 1 cach thíu trach nhiem : mat e 9/10 vay la dc roi chứ muon đều ko dc ( nhung quang cao thi lai noi la bao dam đều ) mat minh 9/10 ko nói mà cai nay chỉ là 5/10 thôi nhé , kêu bac si khac lai hỏi thi bsi đo hoi : ôi troi bsi tên gi cat cho e mà hư het con mat vay ? Mình noi bsi Huỳnh . Thi bsi huỳnh duoc bsi khac kêu tên lên chiu trach nhiem cho minh , thi bsi Huynh lên lich cho minh cắt lại , troi oi lai tốn thêm nửa tháng nghĩ dưởg nua moi dc đi làm , mà đi cắt lần 1 thi ngta cho lên phau thuat liền vì tiền trao cháo mút , khi mình cắt lại lần 2 thì phải chờ den 3 thang moi dc cat lai hẹn 10h sang mà mình đợi tới 7h tối mới dc lên phòg cắt . Ma ko phai bsi Huynh cat lai mà là 1 chị bsi khac , cắt loại eyer thi lầu 4 . Khi minh cat lai o lau 2 là cắt mắt loại rẻ tien đó , cac ban nên rut kinh nghiem khi di cat mat o kagnam nhe minh ko noi thêm nou bớt gi đâu mình thề đó !! Mat minh nay cat dc 2 nam rưỡi roi van con sẹo nhe !! Nhin vô la bit cat roi . Chia se cho cac ban đi lam dep bit nhe .. Thân !!

12. Xuan Loan

Xuan Loan Member

• 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Boi vay Kangnam lam k uy tin gi ca

13. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 303 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cắt mí 2.jpg
    Tớ có biết bạn này cắt mí ở Kangnam, đẹp mà!

Thanh-Tâm thích bài này.

14. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 252 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thay đổi nhiều quá, khéo còn làm cả mũi nữa

15. Wind

Wind Member

• 338 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cắt mí mà để lại sẹo thì ai người ta còn làm nữa

16. Phuongplato

Phuongplato New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cắt mắt bây h nó công nghệ cao lắm, k để lại sẹo đâu, dả dụ có để thì bây h cx có loại thuốc chống sẹo cho nên k lo lắm c này e thấy cắt bên bệnh viện thẩm mỹ thanh vân đây, có để lại sẹo đâu