Cắt mắt 2 mí có để lại sẹo không? | Page 4

Cắt mắt 2 mí có để lại sẹo không nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. linh90

linh90 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gặp nhiều người giống cảnh ngộ quá. Mình cũng làm ở KangNam SG đây. Đã dặn là làm mí tự nhiên, ko làm to, mà giờ làm mí to chà bá luôn. Lúc làm thì cắt rồi khâu, rồi tháo chỉ ra rồi cắt thêm, máu me tùm lum, bỏ tiền ra để cắt mí plasma cho ít sưng mà về sưng tím ko mở mắt dc lun. Khâu thì ngay đuôi mắt đùn 1 cục. Đi khám lại thì đổ thừa cơ địa lâu hết sưng. Cơ địa mình rất lành, ko sẹo lồi, máu ko loãng, tan máu bầm rất nhanh. Chỉ là do ông bác sĩ tay nghề yếu kém cầm máu ko xong, thêm người phụ mổ thì mải mê tán chuyện với bàn mổ kế bên, tới hồi ông bs bảo"thấm, thấm máu" thì mới lấy gạc thấm. Mình cạch Kang Nam ròi, chỉ được cái tiền nhiều mua quảng cáo thôi chứ đi thẩm mỹ nên biết bác sĩ làm cho mình thế nào, phải được chính bs tư vấn, thảo luận về mắt mình, độ dày mí nữa. Chứ vào KN sẽ dc các e tư vấn bắt cắt, bắt bóc mỡ thì bs cũng cắt chứ chả thèm nói là "mắt e bấm hay cắt tốt hơn" đâu. Bs nào rảnh vô thấy bàn mổ trống thì vô làm, chứ chả cần biết nguyện vọng mình sao hết. Giờ nhìn cái mí của bà chị kế bên nhà, bả làm chỗ nào ko tên tuổi ấy cũng k biết luôn, mà ai cũng khen. Còn mình mang tiếng cắt mí plasma hiện đại gì đó, hơn 7 triệu bạc mà đeo kính suốt ngày :(

2. DungTran24

DungTran24 Member

• 91 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tớ có đứa bạn cắt mí ở kangnam về ổn mà.

3. linh90

linh90 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy bạn của bạn may gặp dc bs tay nghề pro. Chứ mình thì giờ gần cả tháng rồi vẫn chưa dám tháo kính ra nữa. Cắt mí to nhìn giả lắm. Hm bữa đi họp lớp gặp bạn, đứa nào nhìn vô cũng hỏi " m làm gi mà mắt sưng vậy" , mặc dù make up để nhìn cho đỡ rồi í. Hic

4. Nam Phương

Nam Phương Member

• 202 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đi bảo hành đi bạn ơi

5. Zing87

Zing87 Member

• 231 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cắt mí 2 Mai Anh.jpg
    Cắt mí như này mới đẹp nè

6. Zune

Zune Active Member

• 582 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn này chắc phải làm thêm gì đó nữa mới đẹp được như này, trước và sau khác nhau nhiều quá.

7. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 122 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm mí mắt mà để lại sẹo thì là thất bại hoàn toàn rồi, nên phải ko để lại sẹo chứ

8. Gigi

Gigi Active Member

• 510 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đúng rồi đó ạ, chỗ nào mà làm để lại sẹo thì phải đi bảo hành làm lại là chắc chắn

9. WhiteRose

WhiteRose Member

• 102 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cắt mí chỉ là tiểu phẫu, tmv nào mà làm để lại sẹo thì tốt nhất nên tránh xa

KimOanh68 thích bài này.

10. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 173 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hix, để lại sẹo cắt mí chắc trông xấu khủng khiếp lắm

11. Nam Phương

Nam Phương Member

• 202 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chỗ nào mà làm để lại sẹo thì tốt nhất chị em bảo nhau tránh xa cho an toàn. Làm ăn thế thì chết

12. vietmy334

vietmy334 Member

• 378 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Giờ làm gì có chỗ nào như vậy đâu, quan trọng có đẹp hay ko thôi