Cắt mắt 2 mí giá bao nhiêu tiền?

Cắt mắt 2 mí giá bao nhiêu tiền

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 748 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

• 50,945 Lượt xem

• 126 Lượt trả lời

[​IMG] Hoa
    Email: minhhoaxxx@ gmail com
    Em muốn đi cắt mí, vì mắt e mí sụp, một mí, bác sỹ cho em hỏi phẫu thuật cắt mí mắt, cắt mắt 2 mí giá bao nhiêu tiền? Mong nhận được tư vấn của bác sỹ. (Hoa - 20 tuổi - HN)

[​IMG] Chuyên gia DĐTM Tư Vấn:

Chào Bạn Hoa,
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia,

Trước khi trả lời câu hỏi của bạn " Phẫu thuật cắt mí mắt giá bao nhiêu tiền? Cắt mắt 2 mí bao nhiều tiền" thì bạn nên biết thế nào là cắt mắt 2 mí nhé.

Cắt mắt 2 mí là phương pháp bấm mí mắt, nhiều người vẫn nhầm lẫn giữa cắt mí mắt và bấm mí mắt, tuy nhiên 2 phương pháp này hoàn toàn khác nhau.

- Bấm mí mắt dành cho những người có mắt 1 mí hay mí lót, da mí mắt căng, ít da chùng, chưa có bọng mỡ, thường là những người trẻ tuổi sẽ áp dụng phương pháp này để tạo mắt 2 mí. Bấm mí là kỹ thuật đơn giản, không cần phẫu thuật, không cắt rạch, bác sĩ giúp bạn tạo mắt 2 mí thông qua việc dụng chỉ tạo sự liên kết giữa da mi mắt và cơ nâng mi, do vậy khi mở, mắt sẽ hình thành nếp mí mới rõ ràng, tự nhiên nhất.

Cắt mắt 2 mí Hàn Quốc​

- Cắt mí mắt lại là phương pháp định hình lại nếp mí hoặc tạo mí mới kết hợp loại bỏ các bọng mỡ, da nhăn, da chùng vùng mi mắt để mí mắt rõ hơn, và mắt to tròn, trẻ trung hơn, giảm sự già nua. Phương pháp này chủ yếu dành cho những người ở độ tuổi trung niên khi mà da mắt bị chùng nhão và mắt có nhiều bọng mỡ.

Trường hợp của bạn, năm nay 20 tuổi bạn nên lựa chọn phương pháp bấm mí thay vì cắt mí mắt nhé.

Về câu hỏi cắt mí mắt giá bao nhiêu tiền, chúng tôi xin khẳng định trung bình chi phí cắt mắt 2 mí tầm 5 - 7 triệu bạn nhé. Chi phí cắt mí mắt và bấm mí mắt giá cả tương đương nhau. Bạn nên lựa chọn cơ sở thẩm mỹ viện uy tín để làm.

Chúc bạn luôn trẻ đẹp!

2. Haison

Haison New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

REP: Cắt mắt 2 mí giá bao nhiêu tiền?

Ẹc, xưa nay e cứ tưởng cắt mắt 2 mí, bấm mí, nhấn mí là một chỉ là tên gọi khác nhau, vì khi làm xong đều thấy mí mắt rất rõ. Cám ơn tuvanthammy giúp mềnh hiểu thêm :p

3. KimLien

KimLien New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ cắt mí mắt bao nhiêu tiền?
    Cắt mắt 2 mí giá 7 triệu là cả 2 mắt hay 1 mắt nhỉ. Sao e thấy nhiều người đi cắt mắt 2 mí về sưng húp sau bao lâu hết sưng vậy các chị? Không biết cắt mí mắt bao lâu thì hết sưng thế, có lâu không v?

4. tranngat0106

tranngat0106 Member

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hí nếu chị em nào thích cắt mắt 2 mí giá rẻ thì canh bên nào có chương trình khuyến mại ý. trc e thấy có bên khuyến mại, cắt mắt 2 mí mà giá có 5 triệu thôi. bình thường là 7 hay 8 triệu ấy

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 501 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình cũng thích giá rẻ nhưng mình lại sợ mấy chỗ khuyến mại lắm. :( Khéo họ làm ko chất lượng như bình thường

6. KimLien

KimLien New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phẫu thuật cắt mí mắt giá bao nhiêu tiền? Cắt mắt 2 mí bao nhiêu tiền?
    Vừa buôn với cô bạn trên face, cắt mắt 2 mí tại kangnam hết 7tr đấy các nàng ah

7. gonna change

gonna change Member

• 122 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đắt nhẩy! Sao bảo cắt mí mắt đơn giản và làm nhanh lắm mà bạn Cơ mà không biết cắt mí mắt có ảnh hưởng gì không nhỉ?

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 654 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Đắt nhưng đẹp thì vẫn chấp nhận được bạn ạ. ^^ Mình thấy 7tr thì nhiều bạn có thể chi tiền ra được mà

9. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 484 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

7tr??? Chỗ khác cắt mí mắt bao nhiêu tiền các bạn nhỉ? Chứ giá này thì đắt quá, nếu chỗ khác rẻ hơn thì qua đó làm có khi hay hơn. Dịch vụ này đơn giản mà

10. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 654 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình tham khảo vài chỗ thì giá đều tầm đó thôi bạn, có một số nơi rẻ hơn nhưng toàn những địa chỉ ko uy tín thôi. Mình thực sự cũng không biết cắt mí mắt ở đâu đẹp nữa?

11. nanand

nanand Active Member

• 261 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Muốn đẹp là phải đầu tư,đừng ham rẻ mà rước hại vào thân.làm đẹp ấm và thân chứ mất đi đâu mà sợ ạ??? :D

12. catnho

catnho Active Member

• 282 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Muốn đẹp là phải đầu tư,đắt nhưng chất lương tốt an tâm làm dịch vụ nhưng tmn như Cát Tường thì tớ xin khiếu

13. vietanh

vietanh Active Member

• 279 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

mình cũng đang tham khảo dịch vụ bên Kangnam để sắp tới đại tu lại đôi mắt mình thấy 1 giá cả mỗi nơi lại chênh lệch 1 chút nhưng bên Kangnam thấy cơ sở vật chất tốt lại được bộ y tế cấp phép nên thấy an tâm hơn

14. samttn

samttn Member

• 111 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Phẫu thuật cắt mí mắt giá bao nhiêu tiền? Cắt mắt 2 mí bao nhiêu tiền?
    cắt mí có 2 loại cát mí trên và cắt mí dưới nhé chủ thớt.Trong trường hợp sụp mí với mắt 2 mí của bạn mình nghĩ bạn nên cắt mí trên sẽ cải thiện được tình trạng sụp mí,mắt to hơn và rất tự nhiên đấy.

diepvnh thích bài này.

15. diepvnh

diepvnh Active Member

• 251 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình thấy có cả cách làm mắt to hơn tự nhiên cơ mà. thế thì việc gì phải vào thẩm mỹ viện cho tốn thêm chi phí.

16. samttn

samttn Member

• 111 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nhưng mấy cách làm to mắt tự nhiên ko phải ai cũng làm đc, nó mất nhiều thời gian và công sức lắm. Nếu có điều kiện thì đi cắt mí mắt cũng đc mà bạn.

dungbeo thích bài này.

17. dungbeo

dungbeo Active Member

• 367 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

ừ. nhưng giờ e thấy nhièu thẩm mỹ viện quá, chả biết cắt mí mắt ở đâu đẹp mà chi phí vừa phải cả. thấy toàn là gần chục triệu thôi.

thuthao thích bài này.

18. thuthao

thuthao Active Member

• 289 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

cứ chọn chỗ nào lớn, chuyên về mắt ấy chị ah. e đang tham khảo mấy nơi, nghiêng về Kangnam nhưng thấy giá hơi cao. 8 triệu cơ. mà ko biết là cắt mí mắt mất nhiều thời gian ko, tại e cv cũng bận.

19. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 289 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thấy con bạn mình bảo cắt mí nhanh lắm khoang 45 phút gì đấy thôi cũng không mất thời gian nghỉ dưỡng đâu nên bạn có thể đi cắt mí mà k sợ ảnh hưởng đến công việc đâu nhé

20. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 218 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nếu các c cứ băn khoăn cắt mắt 2 mí giá bao nhiêu thì cứ thử tham khảo vài nơi xem sao. Nếu cảm thấy giá phù hợp, nơi đó cảm nhận ổn ổn thì mình làm thôi.