Liệu cắt mí mắt có nguy hiểm không? | Page 5

Cắt mí mắt có nguy hiểm không, có đau không các chị?

Chia sẻ trang này

1. phuongdung050708

phuongdung050708 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sỹ ơi, em cắt mí được hơn 1 tháng rồi mà mắt bị trợn, em đang lo lắng quá, không biết từ 2-3 tháng sau cắt có đỡ trợn hơn không ạ.
    Cảm ơn bác sỹ rất nhiều

2. nguyenlinh2295

nguyenlinh2295 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phẫu thuật ko chảy máy, thẩm mỹ ít sưng ở ngoài HN có tiếng nhất là tay nghề của bs Tươi SG

3. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cắt mí có bên KN làm tốt mọi người ạ. :)

4. Phương Loan

Phương Loan New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

c tham khảo những địa chỉ uy tín như kangnam, thanh vân ... ấy ạ. c nên đến gặp BS trực tiếp tư vấn như vậy tâm lý sẽ ổn hơn, thật ra cắt mí k nguy hiểm như c tưởng tượng đâu :)

5. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 161 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cắt mí nhiều nơi xếp vào dạng tiểu phẫu, tức làm đơn giản và nhanh nên ko nguy hiểm

Phương Loan thích bài này.

6. Phương Loan

Phương Loan New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chuẩn luôn nè ;)

7. Xuan Loan

Xuan Loan Member

• 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

KN o SG k tot, lam tệ, sửa đi sửa lại vẫn k ổn

8. wangmaianh

wangmaianh New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình vừa cắt mí bước qua ngày thứ 8. Thật sự nếu nói k có cảm giác gì thì k hoàn toàn đúng đâu ^^. Mình cũng luôn tin như vậy cho đến khi chính bản thân trải qua. Nhưng nó k phải là đau đớn, mà là thốn thốn, nhức nhức. Chính bác sĩ cắt cho mình đã nói :
    - Bây giờ bs sẽ xử lý mỡ cho em, nó sẽ hơi thốn 1 tí, và có nhức nữa, nên em chịu khó nhé!
    Và cảm giác giống y như lời mô tả trước đó . Nhưng nó k đến nỗi là ĐAU - bởi lẽ bạn đã đc tiêm tê, nên ĐAU - là điều k thể xảy ra. Nhắc đến tiêm tê - thì đây mới gọi là ĐAU nà :))
    Bác sĩ cũng báo trước nên mình cũng chuẩn bị, nhưng nó k hề đau ghê gớm như những gì ng khác mô tả, hay khả năng chịu đựng của mình cao mình cũng k biết. Thực sự nó hơi buốt khi mũi thuốc thứ 1-2 tiêm vào mí, cảm giác càng giảm dần về sau.Bạn nào trải qua hiến máu, or tiêm thuốc .. cứ yên tâm là thoải mái vượt qua ok lúc này nha ^^.
    chút tâm sự ngắn gọn của mình, hy vọng các cô , các chị, các bạn sẽ nhiều dũng khí để mang sắc đẹp về cho mình.
    Thân!

Vì em là con gái thích bài này.

9. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 117 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đứa bạn tớ đi nhấn mí về cũng bảo ko đau mà. :D Bạn làm ở đâu vậy?