Chia sẻ địa chỉ cắt mí mắt ở đâu đẹp

Cắt mí mắt ở đâu đẹp các chị?

Chia sẻ trang này

1. Gaique

Gaique Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 8,426 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Các chị em cho e hỏi cắt mí mắt ở đâu đẹp ah?

Mẹ em năm nay 44 tuổi, thời gian gần đây mắt mẹ em có tình trạng là sụp xuống, do da chảy xệ mà so với độ tuổi của mẹ như thế thì trông rất già, mọi người cũng bảo mẹ nên đi cắt mí mắt, để cắt đi phần da thừa kia. Mẹ em bảo em lên mạng tiềm hiểu giúp mẹ về cắt mí mắt, và tìm kiếm ở đâu cắt mí vừa đẹp vừa an toàn và ko để lại sẹo trên mắt.
    Cơ mà cắt mí xong có nhìn thấy vết sẹo ko cả nhà, em chỉ sợ thấy sẹo thì đôi mắt trông già và xấu hơn ý.
    Cảm ơn cả nhà nhé.

2. Hoàng Yến

Hoàng Yến Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cắt mí đẹp thì bạn nên chọn các mỹ viện chuyên về phẫu thuật thẩm mỹ, tay nghề bs cứng mình cũng yên tâm về chất lượng

ngango thích bài này.

3. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cắt bấm mí hay làm các Dv về Hàn Quốc thì bạn nên tham khảo tmv kangnam nhé. Mình cũng từng nâng mũi ở đây và rất hài lòng. ỏ đây chuyên các Dv về hàn quốc đó bạn ah. Trước bạn bề mình cũng đã hỏi mình nên cắt mí ở đâu rồi thì cắt mí ở đâu đẹp mình cũng chả bít tư vấn đâu nhưng từ khi làm ở kangnam về thì tư vấn "ngon" cho lũ bạn :p

4. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

nếu chọn chỗ làm uy tín thì cắt mí mắt sẽ ko để lại sẹo đâu bạn.
    chứ nhiều chỗ, cắt mí mắt xong mà mắt bị sưng mãi ko khỏi, hoặc để lại sẹo, hoặc cắt ko chuẩn nhìn như kiểu mắt to mắt nhỏ ý. nguy hiểm lắm.

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cắt mí mắt đơn giản mà làm ko ra gì nữa thì cái tmv đó chắc đóng cửa đc rồi. -_-

6. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bên kangnam có vẻ làm cũng đc đấy c nhỉ, e thấy bên này các chị khen về các dv han như cắt bấm mí, rồi nâng mũi, pt khuôn mặt rùi má lúm ah

7. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Vậy hả bạn? Bạn có quen ai làm các dịch vụ này ở Kangnam rồi ko? Mình thấy cũng có người quen của mình đang phân vân về các dịch vụ ở Kangnam

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em mình mới đi cắt mí ở Kangnam 2 tháng trước nè, giờ nhìn nó xinh ra nhiều lắm. ;))

9. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mấy dịch vụ phẫu thuật phức tạp như nâng ngực, nâng mũi thấy có phiếu bảo hành, ko biết cắt mí mắt có phiếu bảo hành ko mọi người nhỉ? :))

10. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình nghĩ là có. Giờ cái gì chẳng có bảo hành. Khách hàng phải thấy có cái đó thì họ mới làm đấy

11. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mọi ng cận thận chọn địa chỉ tin cậy vào nhá, ko thì, hôm trc có c đi cắt mí ở bs nào đó mà do tìm hiểu ko kỹ rùi thì phải chỉnh sửa bao nhiêu lần cuối cùng do bs ý cắt phần da ngoài hốc mắt nên để lại sẹo mãi mãi

12. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Như này thì phải kiện tay bác sĩ kia chứ nhỉ? Làm ăn ko cẩn thận để lại hậu quả cho khách hàng

13. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trước kia e hay dùng nhíp để nhỏ phần lông mày mọc linh tinh nên bây giờ bị sụp mí,không biết cắt mí có giúp e cải thiện d
    Trước kia e hay dùng nhíp để nhỏ phần lông mày mọc linh tinh nên bây giờ bị sụp mí,không biết cắt mí có giúp e cải thiện được mí mắt không ạ?

14. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cắt mí và bấm mí có gì khác nhau không ạ?Bác muốn cải thiện mắt có thể mua cái dán kích mí đó,em thấy con bạn e mắt 1 mí hay mua miếng dán đó về đê làm mắt to hơn đấy

15. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

kích mí là giải pháp tạm thời thôi bạn ạ,cắt mí sẽ cho bạn kết quả lâu mà trông tự nhiên như con em mình ấy mới đi cắt mí trên bên KAngnam mất có 45 phút mà đôi mắt trở nên trẻ đẹp tự nhiên, không còn sự mệt mỏi, lờ đờ :)

16. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

trường hợp nào thì nên cắt mí ạ: mắt 1 mí bẩm sinh hay sụp mí.MÀ đã cắt mí là phải khâu mà khâu có để lại sẹo không ạ?mắt mà có sẹo là xấu hoắc vì nc người ta sẽ nhìn thẳng vào mắt mình mà

17. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Với kỹ thuật tạo nếp gấp nhãn khoa (một màng da phủ trùm lên góc mắt, nơi mí mắt tiếp giáp với sống mũi) , tại phần gờ của nếp rạch, bác sĩ sẽ khéo léo khâu lại , bạn sẽ toàn không thể nhận thấy chỉ khâu hay sẹo

vietanh thích bài này.

18. tienpham

tienpham New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lưu ý với chị em mình đi cắt mí hay làm bất cứ việc gì liên quan đến thẩm mỹ cũng cần tìm hiểu kỹ lưỡng để tránh rủi ro và biến chứng k may gặp phải!tốt nhất mấy chị em nên đến các bệnh viên lớn hoặc các tmv uy tín mà làm nhé chúc chị em luôn đẹp

buitrami thích bài này.

19. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bacsTienpham toàn lo lắng đâu đấy chị em em đã muốn đi làm đẹp là đã tìm hiểu kĩ lắm rồi chứ không lại rước họa vào thân à? :D bác cứ yên tâm bọn em có con mắt tinh tường lắm

20. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

không biết có biến chứng gì không bạn,sau khi cắt mí xong có cần phải nghỉ ngơi tĩnh dưỡng gì không?mà cắt mí có được lâu dài không à bạn?mình sợ được 1 vài năm xong đâu lại vào đấy thì xong